Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38]

2 posters

Go down

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Empty IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38]

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Nov 16, 2014 10:33 am

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] MuaQno
IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 020__abudhabi_1012_0873

Billy !! ชูเข็มขัดแชมป์ KOTC !! ขึ้นเหนือศีรษะแล้วเดินมาตลอดทางก่อนจะขึ้นเวที !! จะจัดการเอาเข็มขัดพาดไหล่แล้วขึ้นเวทีไป !! พร้อมกับเสียงโห่จากคนดู !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Raw_1038_photo_132

Billy :: ว้าวว..!!
Billy :: ก่อนอื่นเลยนะครับ..
Billy :: สวัสดีคุณผู้ชมทุกๆท่านกันก่อนเลยนะครับ..

Billy :: กระผมนาย Billy Cobain วันนี้จะมากล่าวอะไรกันสักเล็กน้อยนะครับ..
Billy :: ผมจะมาพูดถึงคู่ต่อสู้ของผมอย่าง Justin..
Billy :: คุณพลาดมากแล้วนะครับที่มาเจอกับผม..

Billy :: คุณอยากเห็นผมจัดการคู่ต่อสู้ยังไง..
Billy :: คุณก็ลองไปถามคุณ GM Tommy ดูสิครับ..
Billy :: หลังจากจบ PPV ที่ผ่านมาผมยังไม่เห็นเจ้าตัวซะเลย..

Billy :: คุณก็คงเป็นรายต่อไปนะครับ..
Billy :: และคุณก็จะต้องไปนอนโรงพยาบาลตามคุณ GM Tommy..
Billy :: และผมจะบอกไว้เลยนะครับ..

๋Justin !! เกิดอารมณ์บ้าขึ้นมาครับ !! วิ่งเข้าไปอัดกับ Billy แบบไม่ทันตั้งตัวเลยครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! หลังจากนั้น !! Justin ก็จัดการ !! Cemetery Here (RKO) !! แต่ !! Billy ก็ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! แล้วก็กลิ้งหนีลงเวทีไปทันทีเลยครับ !! Justin ก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมา..!! แล้วก็เริ่มพูดทันทีครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Raw_930_photo_117

Justin :: ตอนนี้แกทำให้ฉันบ้า..!!
Justin :: และเกมมันเพิ่งเริ่มต้นขึ้นเท่านั้น..!!
Justin :: ฉันจะตามอัดแกทุกที่ทุกเวลา !!

เพลง "This Fire Burns" ก็ดังขึ้นครับ !! Justin เรียกเสียงเชียร์จากคนดูทั่วสนามเลยครับ !! Billy โมโหอยู่ที่ข้างล่างเวทีครับ !! Justin เหลือบไปมองเห็นเข็มขัดแชมป์ KOTC ครับ !! Justin ก็เดินไปหยิบขึ้นมา !! แล้วก็มองเข็มขัดด้วยสายตาที่หิวกระหายครับ !! หลังจากนั้นก็ชูเข็มขัดขึ้นแบบช้าๆ !! หลังจากนั้นภาพก็ตัดไปเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 16182156

Match 1 :: Justin Banishment VS Matt Handsome
IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Randy_orton_37IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 3guvsIWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Cesaro_44_GD

แมตช์การปล้ำแมตช์แรกของวันนี้เริ่มขึ้นแล้วครับ !! เป็นทางด้านของ !! Justin ผู้ถ้าชิงแชมป์ KOTC เจอกับทางด้านของ !! Matt Handsome เจ้าของตำแหน่งแชมป์ TV คนปัจจุบัน !! โดยทั้งสองคนนี้ปล้ำกันได้สนุกมากๆเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Matt จัดการ !! Drop toe hold !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็กระโดด !! Elbow Drop ซ้ำลงไป !! แต่ !! Justin ม้วนตัวหลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Matt ก็จัดการ !! Brianbuster !! แต่ !! Justin บิดตัวกลับมาเป็น !! Falling Clothesline !! ลงไปครับ !! กดทันที !! ได้แค่ 2 !!

หลังจากนั้น !! Justin ก็กระทืบซ้ำลงไปอีกครับ !! แล้วก็ลากคอ !! Matt ขึ้นมา !! จัดการ !! Reverse STO !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! You Lose (Orton Stomp) !! กระทืบไปหลายจุดเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เตรียมปิดบัญชี !! ลากคอ !! Matt ขึ้นมา !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! แต่ !! โดน !! Matt รวบกดนับ 3 ชนะไปเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Raw_1031_photo_096

Here your Winner :: Matt Handsome

หลังแมตช์ !! Justin โวยวายกับกรรมการอยู่ครับ !! Billy !! วิ่งขึ้นมา !! เอาเข็มขัดกระแทกหน้าทันทีครับ !! Justin ลงกองไปนอนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็กระทืบซ้ำทันทีเลยครับ !! กรรมการวิ่งเข้ามาห้ามไว้ครับ !! พยายามดัน Billy ออกแต่ก็ไม่ออกครับ !! Billy ผลักกรรมการออกไปครับ !! แล้ว Billy ก็เดินไปกระทืบซ้ำอีกทีครับ !! แล้วก็ชูเข็มขัดแชมป์ KOTC ขึ้นอย่างสง่าครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไปทันที !!

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทั้งสนามทันทีเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 12278880

Sinner เดินออกมาพร้อมกับทำหน้าตึงเครียดครับ !! ถือเข็มขัดแชมป์โลกไว้ !! แล้วก็ชูขึ้นพร้อมตะโกน "Champion" แล้วก็เดินขึ้นเวที เอาเข็มขัดวางไว้กลางเวที แล้วก็ยืนเก๊กอยู่บนหัวเข็มขัด !! หลังจากนั้นก็หยิบไมค์ขึ้นมา..

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 12278934

Sinner :: .. (คนดูโห่ให้เป็นการต้อนรับ)
Sinner :: หลังจากเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว..
Sinner :: ฉันโดนโกง..!!

Sinner :: CEO Bordin แกนั้นเองที่ทำให้ฉันแพ้..!!
Sinner :: แกเปิดเพลงมาขัดจังหวะฉันชัดๆ..!!
Sinner :: ฉันอับอายมากแค่ไหน..!!

Sinner :: แกต้องชดใช้ในสิ่งนี้ !!
Sinner :: แกต้องออกมาให้ฉันกระทืบเดี๋ยวนี้ !!

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นขัดจังหวะทันทีครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 13972920

CEO Bordin :: แกจะมาพร่ามอะไรของแกอีกวะ..!!
CEO Bordin :: ฉันมาขัดจังหวะการปล้ำของแกก็จริง..
CEO Bordin :: แต่แกมันโง่..!! แกเสียสมาธิเรื่องเล็กน้อยแบบนี้ !!

CEO Bordin :: นี่นะหรอแชมป์โลก..?
CEO Bordin :: ช่างน่าสมเพช..

Sinner :: แต่ถ้าแกไม่ออกมาขัดจังหวะฉัน..
Sinner :: ป่านนี้ฉันคงชนะไปนานแล้ว..!!
Sinner :: แกมันก็แค่หมารอบกัด..!!

CEO Bordin :: เอาแบบนี้ดีกว่า..
CEO Bordin :: คืนนี้ฉันจะจัดแมตช์การปล้ำ TagTeam ขึ้นมา..!!
CEO Bordin :: แกไปหาคู่แท็คทีมมา..
CEO Bordin :: เจอกับ "GM Tommy" และ "ฉัน" !!

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นครับ !! CEO Bordin ยืนยิ้มให้กับ Sinner !! ส่วน Sinner นั้นก็ทำสีหน้าเครียดครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

---------- @Backstage ----------

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] John-cena-champ

Sinner เดินกลับเข้าไปหลังเวที !! แล้วเดินตามล่าหาคู่แท็คทีมแล้วครับ !! เดินไปถึงหน้าห้องของ Matt Handsome ครับ !! เคาะประตูไปครับ !! ก๊อก !! ก๊อก !! ก๊อก !! Matt เดินเปิดประตูออกมาครับ !! ยืนจ้องหน้ากับ Sinner ก่อนที่ Sinner จะเอ่ยปากพูดขึ้นมา..

Sinner :: คือแบบ..
Sinner :: ตอนนี้ฉันจะต้องหาคู่แท๊คทีมที่จะปล้ำคืนนี้..
Sinner :: นายสนใจจะมาคู่กับฉันไหม..?

Matt :: เอ่อ..
Matt :: ฉันต้องขอโทษด้วยนะตอนนี้ฉันเกิดอาการเหนื่อยล้ามาก..

แล้ว !! Matt Handsome ก็ปิดประตูไปพักผ่อนทันที !! ส่วน Sinner !! ก็ออกอาการเซ็งเลยครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

Match 2 :: Sherman Washington VS Dave Davis
IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 3guvs[/url]IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Daniel_Bryan_25_GDIWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 3guvsIWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Jack_Swagger_CutByJess_10-09-13

แมตช์การปล้ำนี้ไม่มีชิงแชมป์ครับ !! ทั้งสองคนถือว่าสู้ได้สูสีมากๆเลยครับ !! Sherman ก็ใช้ท่าเหินเวลาเล่นงาน Dave ส่วน !! Dave !! ก็อัดเจ้า Sherman ไม่ยั้งเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Dave เสริมแรง !! Running Low Dropkick !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็กระโดด !! LegDrop ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! Sherman ขึ้นมา !! จัดการ !! Butterfly Suplex !! แต่ !! Sherman ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็จัดการ !! German Suplex !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเชือก !! จัดการ !! Lionsault !! ลงไปครับ !! กดทันที !! ได้แค่ 2 !!

หลังจากนั้น !! Sherman ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! จัดการ !! Dropkick !! ร่วงลงไปครับ !! แล้วก็ลากคอ !! Dave ลุกขึ้นมา !! จัดการ !! Piledriver !! ร่วงลงไปครับ !! แล้วก็จัดการจับขา !! Dave ขึ้นมา !! Tornado Swing (Cesaro Swing) !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! แล้วก็โยน Dave ทิ้งไปครับ !! หลังจากนั้นก็กระโดดขึ้นเชือกเตรียมปิดบัญชีครับ !! กระโดด !! Flying Goat (Swanton Bomb) !! ลงไปครับ !! แต่ !! Dave หลบได้ครับ !! Sherman ลุกขึ้นมาแบบมึนๆ !! Dave ก็จัดการ !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! รีบจับกดนับ 3 ไปทันทีครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Jack-swagger-running-on-the-ring

Here your Winner :: Dave Davis

Dave กลายเป็นผู้ชนะในแมตช์นี้ไปครับ !! หลังแมตช์ !! Dave ทำท่าคาดเข็มขัด !! ก่อนที่จะเดินลงจากเวทีไป !! แต่มันยังไม่จบเพียงเท่านี้ครับ !! Fang !! เดินออกมาจากหลังเวทีครับ !! เดินตรงดิ่งมายังเวทีครับ !! Sherman กำลังมึนๆครับ !! Fang ก็เดินขึ้นเวที !! วิ่งไป !! Final Fang (Spear) !! หลับยาวเลยครับ !! Fang จับกด !! กรรมการนับ 3 ไปแล้วครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 7544040

Here your Winner and New IWE Brutal Extreme Champions :: F.A.N.G

---------- @Backstage ----------

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] John-cena-pink

ภาพตัดกลับมาที่หลังเวทีครับ !! เป็นทางด้านของ Shawn Sinner !! ซึ่งตอนนี้กำลังเดินหา !! คู่แท็คทีมที่จะปล้ำในคืนนี้ครับ !! แต่ !! ตอนนี้เหมือนรู้สึกว่า !! เขาเริ่มเหนื่อยล้าเต็มทีแล้วครับ !! ค่อยๆนั่งลงบนเก้าอี้ !! หลังจากนั้นเขาก็ท้อใจครับ !! Billy Cobain เดินมาหา Sinner ครับ..?

Billy :: นาย Sinner..
Billy :: สนใจเป็นคู่ฉันไหมคืนนี้ ?

Sinner ยิ้มให้เลยครับ !! พร้อมกับจับมือกับ Billy เพื่อเป็นการตอบรับอย่างแน่นอนครับ !! แล้วภาพก็ตัดไปทันทีครับ !!

Main Event (TagTeam Match) :: CEO Bordin & GM Tommy VS Shawn Sinner & Billy Cobain
IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Hhh_by_csIWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Manu_away_wh3d2IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 3guvsIWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Cena_wwe_champion_03IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Fan-dan-goooo_by_timinater94

แมตช์การปล้ำแท็คทีมเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ฝั่งทางด้านของ !! CEO Bordin ไล่อัดฝั่งทางด้านของ !! Sinner เละเทะเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Sinner จัดการ !! Overhead Belly To Belly Suplex !! ใส่ GM Tommy ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! GM Tommy อัดเข้ามุม TB !! แล้วก็แท็ก Billy เข้ามาครับ !! Billy เข้ามาก็กระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Tiger Suplex !! แต่ !! GM Tommy ไม่ให้ใส่ท่านี้ง่ายๆครับ !! เสยขึ้นมาเป็น BackBody Drop !! นอนไปทั้งคู่ครับ !!

ทั้ง 2 คนเรียกให้แท็กครับ !! CEO Bordin เรียกเสียงเชียร์จากคนดู !! Come on !! เร็วๆ !! GM Tommy ค่อยๆคลานครับ !! Billy ก็ค่อยๆคลานเช่นกันครับ !! Billy แท็ก Sinner ได้แล้วครับ !! CEO Bordin ก็โดน GM Tommy แท็กเข้ามาแล้วเช่นเดียวกันครับ !! CEO Bordin เดินเข้าเวทีมา !! บวกกับ Sinner ก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Sinner เตะท้องสวนกลับครับ !! หลังจากนั้น Sinner ก็จัดการ !! Leaping Neckbreaker !! แต่ !! CEO Bordin ผลักออกไปได้ครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็จัดการ !! Flowing DDT !! แล้วก็เสริมแรง !! Sinner ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! CEO Bordin จัดการ !! Clothesline !! ลงไปครับ !! แล้วก็จัดการต่อด้วยท่า !! Rolling fireman's carry slam !! กดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 !!

Billy เดินมากระทืบหลัง !! CEO Bordin ไปเต็มๆครับ !! GM Tommy วิ่งเข้ามาจัดการ !! Springboard clothesline !! แต่ !! Billy หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการ !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! ลงไปครับ !! GM Tommy กลิ้งตกเวทีไปครับ !! Billy ยืนยิ้มสะใจครับ !! Justin !! วิ่งมาแล้วครับ !! Billy ก็ไม่อยู่แล้วครับ !! วิ่งหนีตามฝูงคนดูครับ !! Justin ก็วิ่งไล่ตามครับ !! บนเวทีเหลือ Sinner กับทางด้านของ CEO Bordin ครับ !! ทั้งสองคนก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner กระโดด !! Out Of Control (Codebreaker) !! แต่ !! CEO Bordin จับแบกไว้ได้ครับ !! แล้วก็จัดการ !! Powerbomb !! แล้วก็กดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 !!

CEO Bordin ก็ลุกขึ้นมาแบบมึนๆแล้วก็แท็ก GM Tommy เข้ามาครับ !! หลังจากนั้น !! GM Tommy ก็ลากคอ !! Sinner ขึ้นมา !! จัดการ !! Acer (Bossman Slam) !! แต่ !! Sinner ไม่ให้ยกครับ !! แล้วก็จับแบกแทนรีบใส่เป็นท่า !! Game Over (AA) !! กดนับ 3 ไปแล้วครับ !!

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] 1651786

Here your Winner :: Shawn Sinner & Billy Cobain

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! คนดูโห่รับไม่ได้ครับ !! กลายเป็น Sinner กับ Billy เป็นผู้ชนะในแมตช์นี้ไปครับ !! Sinner ชูมือพร้อมกับเข็มขัดแชมป์โลกครับ !! ทางด้านของ CEO Bordin ก็เดินเข้ามาดูอาการของ GM Tommy แล้วก็ปิดรายการไปครับ !!
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38] Empty Re: IWE Attitude Era !! 20/10/14 [EP.38]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Sun Nov 23, 2014 9:08 pm

Billy : คุณพลาดมหันต์ที่ต้องมาพบกับผม และคุณพลาดมหันต์ที่ทำร้ายผม แน่นอน ผมเอาคืนเป็น 10 เท่า โอ้ววววว และแน่นอน คุณจะได้รับบาดเจ็บจนสมใจอยาก !!!
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน