Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49]

2 posters

Go down

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Empty IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49]

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Feb 16, 2015 10:10 pm

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Muaqno
 IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Noc13_photo_177

Billy ชูเข็มขัดขึ้นเหนือศีรษะแล้วเดินมาตลอดทางก่อนจะขึ้นเวที จะจัดการเอาเข็มขัดพาดไหล่แล้วขึ้นเวทีไป !! หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !! เพลงก็ค่อยๆเบาลงครับ..

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Raw_1038_photo_128

Billy :: ก่อนที่จะถึงศึก FOC อีก 3 อาทิตย์..
Billy :: ฉันก็จะต้องมีแมตช์การปล้ำต่างๆนาๆ..
Billy :: ตอนนี้ฉันถือแชมป์เส้นนี้มานานมากแล้วนะ..

Billy :: ฉันเริ่มเบื่อ !!
Billy :: ตอนนี้ฉันท้าใครก็ได้ออกมาชิงแชมป์กับฉันเลยก็ได้ !!
Billy :: เดี๋ยวนี้ !!

ไฟดับลง !! เพลง "Space Shuttle Endeavour" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเริ่มเฮ้เล็กน้อย !!

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Raw_1038_photo_109

ไฟกลับมาสว่าง !! Peter คุกเข่าลงก่อนที่จะตะโกนว่า I'm The Real Astronomy !!! แล้วเดินขึ้นเวทีไป !! เตรียมปล้ำทันทีเลยครับ !! Billy หัวเราะเล็กน้อยก่อนที่กรรมการจะนำเข็มขัดชึ้นมาชูขึ้น !!

King of the Cage Championship
Billy Cobain
(C) VS Peter Tallon

แมตช์นี้ถือว่าปล้ำกันได้สนุกมากๆเลยครับ !! Peter ถึงแม้จะเป็นนักมวยปล้ำดาวรุ่งพุ่งแรง !! แต่สุดท้ายก็จบไปด้วย !! Billy นั้นได้ลงไปหยิบเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาแล้วก็วิ่งไปตีใส่ Peter ทำให้แพ้ DQ ไปแต่ไม่เสียแชมป์นั้นเอง !!

Here your Winner By DQ :: Peter Tallon

Single Match
F.A.N.G VS Alan Bishop

แมตช์นี้ดูเหมือนว่าจะสนุกไปอีกแมตช์ครับ !! ผลักกันลุกผลักกันรับเลยทีเดียว !! แต่สุดท้าย !! Fang ก็จัดการ !! Final Fang (Spear) !! แต่ Alan กลิ้งหลบออกมาได้ครับ !! Alan เสริมแรง !! Canadian Smash (Running Lariat) !! แล้วก็รีบลากคอขึ้นมาจัดการ !! Canadian Destroyer !! จับกดนับ 3 ทันทีครับ !!

Here your Winner By DQ :: Alan Bishop

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Noc12_photo_063

Matt :: อีกเพียงแค่ 3 อาทิตย์..
Matt :: ก็จะถึงศึก "Final to Champions" กันแล้ว..
Matt :: ฉันมีหน้าที่ชิงแชมป์โลกในค้ำคืนนั้น..

Matt :: แต่ก่อนอื่นว่า..
Matt :: วันนี้ Sinner ไม่อยู่ที่สนามคืนนี้ !!

คนดูโห่เลยครับ !! ทำไมไม่มาว่ะ !!

Matt :: แน่นอนเพราะว่ามันกลัวฉัน !!
Matt :: ท่าไม้ตายอันสุดโหดของฉันสามารถจัดการสยบมันได้ !!
Matt :: และสถิติเจ้าของแชมป์อันยาวนานมันจะถูกหยุดโดย..
Matt :: "Matt Handsome !!"

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามเลยครับ !!

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] 14481660

ถึงช่วงเพลงที่มีคำว่า Turn Down For What ดังขึ้น Dave Davis ก็เดินออกมาจากทางคนดู มองดูกลุ่มคนดูก็ที่จะชูเข็มขัดและกระเป๋าขอกำลังใจก่อนที่จะเดินไปแตะมือกับคนดู แล้วเมื่อถึงขอบเวทีก็กระโดดขึ้นขอบเวทีแล้วก็มีพลุสามสี แดง,ขาวและน้ำเงิน ดังขึ้น 5 ครั้งและ Dave ก็ยืนตรงกลางเวทีแล้วชูเข็มขัดขึ้นฟ้าพร้อมกับธงชาติอเมริกาปรากฏออกมาทาง Titantron !! Matt ทำหน้าไม่พอใจเลยครับ !! Dave ขอไมค์ขึ้นมาครับ..

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] 13974480

Dave :: ว่าไงหน้าโง่..!!
Dave :: แกอย่าลืมนะว่ากระเป๋าฉันยังไม่ได้ใช้..!!

คนดูเฮ้เลยครับ !! บางส่วนเริ่มตะโกน "USA !!" "USA !!" "USA !!"

Dave :: บางทีฉันอาจจะใช้สิทธิ์ก่อนจะถึงศึกนั้นก็ได้นะ..
Dave :: หรีอแม้บางที..
Dave :: ฉันก็อาจจะใช้สิทธิ์หลังแกได้แชมป์แล้วก็ได้นะ..

Dave :: อย่าลืมนะ..
Dave :: ว่ากระเป๋าใบนี้..
Dave :: สามารถใช้สิทธิ์ตอนไหนเมื่อไรก็ได้..

Dave :: และฉันเองนี่และ..
Dave :: จะถือเข็มขัดทั้งสองเส้นเอง !!

Matt :: ไม่ๆแกไม่มีทางได้ใช้อย่างแน่นอน !!
Matt :: แกอย่าลืมสิว่าฉันเป็นใคร !!
Matt :: ฉันคือกัปตันเครื่องบินที่จะมาล้มล้างคนอย่างแก !!

Matt :: แกอย่าดีใจไปนะ..
Matt :: ว่าแกสามารถปราบฉันแล้วได้เข็มขัดแชมป์ไปจากฉัน..
Matt :: อย่าลืมน่ะว่าฉันยังมีสิทธิ์ที่จะรีแมตช์อยู่..!!

Dave :: แกก็รีแมตช์เลยสิ !!
Dave :: ฉันรอนานและ !!

Dave โยนไมค์ทิ้ง !! โยนกระเป๋าทิ้ง !! โยนเข็มขัดแชมป์ทิ้ง !! เตรียมอัดกันแล้วครับ !! Matt ก็พร้อมสู้เหมือนกันครับ !! ต่างฝ่ายต่างท้าทายกันครับ !! แต่จุ่ๆหน้าจอ TT ก็ปรากฎภาพขึ้นมาครับ !! เป็นเจ้าของแชมป์โลกอย่าง Shawn Sinner โผล่ออกมาครับผม..

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] 13780

Sinner :: ว้าวว้าว..
Sinner :: เด็กน้อยทั้งสองคนทะเลาะกันเสียแล้ว..
Sinner :: ทะเลาะกันเพื่อแชมป์ของฉันคนเดียวเลยสินะ..

Sinner :: ก่อนอื่นเลยนะ "Matt Handsome !!"
Sinner :: หลังจากจบ FTC แกอาจจะไม่ได้ชิงแชมป์อีก !!
Sinner :: เพราะว่าฉันจะอัดแกจนแกนั้นอยู่ในสภาพที่เป็น !! "อัมพาต !!"

Sinner :: ส่วน "Dave Davis !!"
Sinner :: เด็กน้อยหน้าใหม่แห่งค่าย IWE
Sinner :: แกอย่าคิดที่จะมาฆ่าตัวตายเลย..!!
Sinner :: แกควรจะกลับไปอยู่ที่แกควรอยู่ดีกว่านะ !!

Sinner :: พวกแกทั้งสองคน !!
Sinner :: พวกแกพลาดแล้วที่จะมาสู้กับฉัน !!
Sinner :: แกเห็นสภาพของ CEO Bordin ไหม !!

Sinner :: ตอนนี้..
Sinner :: ฉันคิดว่าพวกแกทั้งสองคน..

Dave หันกลับไปครับ !! Matt จับโยนขึ้นไปครับ !! จัดการ !! Handsome Spin (Counter Swiss Uppercut) !! อัดไปเต็มปลายคางเลยครับ !! หลับทันทีครับ !! Dave นอนตายทันทีเลยครับ !! Matt ยืนเก็กหล่อบนร่างของ Dave เป็นการปิดรายการไปครับ !!

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Raw_1101_photo_120
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49] Empty Re: IWE Attitude Era !! 9/2/15 [EP.49]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Fri Feb 27, 2015 8:51 pm

Billy : มันถึงเวลาแล้วนะที่ผมจะต้องมีการปล้ำใน Final to Champions นี้ แต่ผมก็ขอคู่ต่อสู้ที่เจ๋งกว่า Peter Tallon นี่ หมอนี่แค่เด็กใหม่เท่านั้น อย่าเพิ่งหวังสูงมาล้มผมได้เลยครับ มันยังเร็วไป ที่ผมทำแบบนั้นเพราะต้องการออมแรงไว้ ไม่ใช่กลัวแพ้ ก็เห็นๆกันอยู่ว่าผมได้เปรียบ
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics