Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE :: Final to Champion 2015

Go down

IWE :: Final to Champion 2015 Empty IWE :: Final to Champion 2015

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 27, 2015 9:15 pm

"ก่อนที่ถึงใฝ่ฝัน.."

IWE :: Final to Champion 2015 Sd_713_photo_031

"เราจะต้องผ่านอุปสรรค์มากมาย.."

IWE :: Final to Champion 2015 RAWDD68

"ผู้ที่อยู่รอดคนสุดท้าย.."

IWE :: Final to Champion 2015 Royal-rumble-2013-rose-tralee

"เขาก็จะกลายเป็นผู้ชนะ..!!"

IWE :: Final to Champion 2015 Roman

และ ณ บัดนี้ !! ขอให้ทุกคน !! โปรดอยู่ในความสงบ !! Invasion Wrestling Entertainment !! ขอเชิญทุกท่านเข้าสู่วงการมวยปล้ำระดับสมาคมอินดี้ที่ถือได้ว่าก้าวข้ามขึ้นมาเป็นระยะ !! และพวกคุณจะได้เห็นมวยปล้ำที่โหดและน่ากลัวที่สุดในประวัติศาสตร์ !!

"And Now.."

"Invasion Wrestling Entertainment"

IWE :: Final to Champion 2015 Muaqno

Present

The lives have all divided, we're seen in separate paths.
If one side says it's down in white, the other's up in black.
My tension's stirred a mountain and there ain't no goin' back.
Rumble's gonna happen, I hope they make it back

I feel the pressure on my chest
Anticipation in the air

When the sun goes down tonight
Street lights turn on real bright
It's gonna light my way
Before our page be drawn
From twilight up till dawn
I wanna scream in your ears!
There's gonna be a fight tonight!
Hey-Hey! Hey-Hey! Hey-Hey! Hey-Hey!

The time has been decided, and word has gone around
It's too late now to stop it, a brawl is goin' down
Now people started gambling', no time for feelin' sad
Sweat turns into blood and good mixed up with bad

I feel the pressure on my chest
Anticipation in the air
Hard heavy heart,
I'm supercharged!
Let's let them come, come in!

When the sun goes down tonight
Street lights turn on real bright
It's gonna light my way
Before our page be drawn
From twilight up till dawn
I wanna scream in your ears!
There's gonna be a fight tonight!
Hey-Hey! Hey-Hey! Hey-Hey! Hey-Hey!

Hey-Hey! Hey-Hey! Hey-Hey!
Woah-oh-Oh-oh, oooh-oooh-oooh
Woah-oh-Oh-oh, oooh-oooh-oooh
Woah-oh-Oh-oh, oooh-oooh-woah!

IWE :: Final to Champion 2015 10947609_424730384352532_2024116440_n

===========================

IWE :: Final to Champion 2015 Rumble1

Bang !! Bang !! Bang !! Boom !! Boom !! Boom !! Boom !!

===========================

IWE :: Final to Champion 2015 CJITcc0

Ryan :: สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านครับ..
Austin :: สำหรับวันนี้เรามาอยู่กับศึก..
Austin :: Final to Champion !!
Ryan :: แต่วันนี้เรามีแมตช์การปล้ำเพียง 2 คู่เท่านั้นครับ..

Ryan :: ซึ่งแมตช์ที่เราจะได้คู่นั้นก็คือแมตช์ !!
Austin :: การชิงแชมป์โลก IWE กันในแบบสามเส้าเราสามคนระหว่าง !!
Austin :: Shawn Sinner เจ้าของแชมป์
Austin :: Matt Handsome ผู้ถ้าชิงอันดับ 1 !!
Austin :: Dave Davis ใช้สิทธิ์ BOB !!

Ryan :: และอีกแมตช์นั้นก็คือ..
Ryan :: Final to Champion Match !!
Ryan :: เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาครับเราไปชมแมตช์แรกกันเลย !!

========= @Stage ===========

เพลง "Air Plane part2" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันที !!

IWE :: Final to Champion 2015 Sd_717_photo_052

พลงบรรยายไปเรื่อยๆมีควันลอยฟุ้งออกมา พอถึงท่อนที่มีคนร้อง Matt Handsome เดินมาดเท่ห์เคี้ยวหมากฝรั่งออกมานชุดนักบินพร้อมใส่หมวกกัปตัน ก่อนจะบอกให้หยุดเพลง... แล้วยกไมค์ขึ้นมาประกาศ "Ladies and Gentlemen.On behalf of Airplane, I would like to welcome you on IWE... the flight time will be a few minutes" ก่อนจะเดินต่อไปยังเวทีและเพลงเล่นขึ้นมาตามเดิม !!

Linda :: แมตช์การปล้ำแมตช์แรกของวันนี้เป็นแมตช์การปล้ำชิงแชมป์โลก IWE ในแบบสามเส้ากันนะค่ะ !!
Linda :: คนแรกนะค่ะมาจาก "Switzerland" น้ำหนัก "215" ปอนด์เขาคือ "Airplane" Matt Handsome !!

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามทันทีครับ !!

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_973_photo_096

ถึงช่วงเพลงที่มีคำว่า Turn Down For What ดังขึ้น Dave Davis ก็เดินออกมาจากทางคนดู มองดูกลุ่มคนดูก็ที่จะชูเข็มขัดแชมป์ TV ขอกำลังใจก่อนที่จะเดินไปแตะมือกับคนดู แล้วเมื่อถึงขอบเวทีก็กระโดดขึ้นขอบเวทีแล้วก็มีพลุสามสี แดง,ขาวและน้ำเงิน ดังขึ้น 5 ครั้งและ Dave ก็ยืนตรงกลางเวทีแล้วชูเข็มขัดขึ้นฟ้าพร้อมกับธงชาติอเมริกาปรากฏออกมาทาง Titantron !!

Linda :: คนที่สองนะค่ะมาจาก "New York City , New York" น้ำหนัก "275" ปอนด์เขาคือเจ้าของแชมป์ "Televisions" Dave Davis !!

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีครับ !!

IWE :: Final to Champion 2015 Champion-john-cena-in-audience

Sinner เอาโช่พันเข็มขัดเอาไว้ แล้วก็ชูขึ้นพร้อมตะโกน "Champion" แล้วก็เดินขึ้นเวที เอาเข็มขัดวางไว้กลางเวที แล้วก็ยืนเก๊กอยู่บนหัวเข็มขัด !!

Linda :: คนสุดท้ายนะค่ะมาจาก "Houston,Texas" น้ำหนัก "300" ปอนด์เขาคือเจ้าของ "IWE Champions" Shawn Sinner !!

IWE :: Final to Champion 2015 Tmi50

เก้ง เก้ง เก้ง !!

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์โลก IWE ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ทั้งสามคนสามมุมยืนอยู่บน ณ เวทีแห่งเดียวกัน !! Dave ยืนนิ่งอยู่ครับ !! แล้วก็หันไปมอง Sinner !! กระโดด !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! เต็มกระโหลกของ Sinner ก่อนเลยครับ !! Sinner ตกเวทีไปก่อนเลยครับ !! Matt ยืนมอง Dave ก่อนที่จะยิ้มให้เล็กน้อยครับ !! ทั้งสองคนวิ่งมาประลองกำลังกันก่อนครับ !! Dave จัดการ !! Wrist Lock !! แล้วก็เหวี่ยง Matt ออกไปครับ !! Matt เด้งกลับมา !! Dave ก็จัดการ !! Reverse Atomic Drop !! แล้วก็ตบหน้าไปทีนึงครับ !! เสริมแรง !! Shoulder Block !! ลงไปครับ !! Matt รีบลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการ !! Shoulder Block !! ไปอีกทีครับ !! Matt ลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการ !! DDT ลงไปต่อทันทีครับ !! Dave ลุกขึ้นมา !! แล้วก็เสริมแรง !! Elbow Drop ลงไปครับ !! Matt หลบได้สิครับ !! Matt รีบลุกขึ้นมา !! แล้วก็ลากคอ Dave ขึ้นมาจัดการ !! Fireman's carry takeover !! ลงไปครับ !! แล้ว !! Matt ก็ลากคอ !! Dave ขึ้นมาอีกครับ !! Matt ก็จัดการ !! Snap Suplex !! แต่ !! Dave ไม่ให้ใส่ครับ !! ชกลำตัว !! ชก !! ชก !! แท่งเข่า !! หลุดออกมาได้ครับ !! Dave ก็จัดการ !! เสริมแรง !! Running Low Dropkick !! ลงไปทันทีครับ !! แล้วก็จับขาขึ้นมา !! Foot DDT & Leg Lock !! หักขาไปอีกทีครับ !!

Sinner ฟื้นขึ้นมาแล้วครับ !! สไลค์เข้าเวที !! วิ่งไปทุบหลังของ Dave ทันทีครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! อัดเข้ามุมทันทีครับ !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB อีกฝั่งครับ !! วิ่งไป !! Jumping Body Splash !! อัดไปเต็มๆครับ !! Dave เดินเซ่ๆออกมาครับ !! Sinner ก็จัดการ !! ล๊อกคอมา !! Bulldog !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอ !! Dave ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! เตะท้อง !! แล้วก็ต่อด้วย !! Powerbomb !! ลงไปครับ !! Dave นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็เดินไปลากคอของ Matt ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! เหวี่ยงอัดกับเสาเหล็กทันทีครับ !! Matt นอนคาเสาเหล็กเลยครับ !! Sinner ลากตัวของ !! Matt มาจัดการ !! Back Suplex ลงไปอีกครับ !! Sinner ชูไม้ชูมือเลยครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีครับ !! Sinner ตะโกน "ฉันนี่และแชมป์โลกตัวจริงโว้ย !!" แต่ไม่ได้สนใจอะไรข้างหลังเลยครับ !! Dave ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Full Nelson Bomb !! ลงไปทันทีครับ !! คนดูเฮ้ดังลั้นเลยครับ !!

Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! ลากคอ !! Sinner ขึ้นมาทันทีครับ !! จัดการ !! Clothesline !! แต่ !! Sinner ถีบบอกไปได้ครับ !! Dave เด้งเชือกกลับมาจัดการ !! Pendulum Lariat !! ลงไปทันทีครับ !! Sinner ดิ้นเลยครับ !! Dave บ้าพลังขึ้นมาแล้วครับ !! เสริมแรง !! Matt ลุกขึ้นมาจัดการ Dave ทันทีด้วยท่า !! Powerslam !! ลงไปทันทีครับ !! Dave นอนเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Matt ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็เสริมแรง !! Dropkick !! แล้วก็จัดการ !! DDT !! แต่ !! Sinner บิดกลับมาครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็จัดการ !! จับแบกขึ้นมาทันทีครับ !! Emerald Flowsion !! แต่ !! Matt ก็ค่อยๆดิ้นหลุดออกมาครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการ !! Calf kick !! เตะเต็มหน้าเลยครับ !! Sinner ล้มลงไปนอนทันทีครับ !! Matt ฉวยโอกาสจับกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้เพียงแค่ 2 เท่านั้นครับ !! Sinner สามารถยกไหล่ขึ้นมาได้ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! แล้วก็ลากคอขึ้นมาด้วยครับ !! เตะท้อง !! ชกหน้า !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็เหวี่ยง !! Sinner ร่วงเวทีไปครับ !! Dave ลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Matt หันกลับไปทันพอดี !! ทั้งสองคนเดินวนกันไปวนกันมาแล้วครับ !! แล้ว Dave ก็เสริมแรง !! BigBoot !! แต่ !! Matt หลบได้ครับ !! Dave เด้งกลับมา !! Matt ก็จัดการ !! Hip Tross !! แต่ !! Dave ไม่ให้ยกครับ !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Matt ด้วยท่า !! Butterfly Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! Dave วิ่งไปกระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ทืบไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้น !! ก็รีบลากคอของ !! Matt ขึ้นมาครับ !! จัดการเหวี่ยงอัดเข้ามุม TB ครับ !! แล้วก็จับแบก Matt ขึ้นไปนั่งบน TB ครับ !! Dave ต่อยหน้าไปทีนึงครับ !! แล้วก็เดินขึ้นเชือกตามครับ !! ล๊อกคอ Matt ครับ !! เตรียมจัดการ !! Suplexplex ครับ !! Matt ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็ชกไปอีกทีครับ !! Dave ไม่ตกครับ !! Matt ต่อยหน้า !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกทีครับ !! Dave ร่วงลงมา !! Matt ได้สติขึ้นมาแล้วครับ !! Matt กระโดด !! Diving Elbow Drop !! ลงมาทันทีครับ !!

Dave โดนไปเต็มท้องเลยครับ !! Matt กำลังจะจับกดครับ !! Sinner ลากขาลงมาข้างล่างเวทีครับ !! วิ่งมากระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็กระทืบซ้ำไปอีกครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอของ Matt ขึ้นมาอีกครับ !! เหวี่ยงอัดที่กั้นคนดูไปอย่างแรงเลยครับ !! Matt นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เดินไปลากคอ !! Matt ขึ้นมาอีกครับ !! ลากคอมา !! โขกกับโต๊ะผู้บรรยายครับ !! โขกไปอีกครับ !! แล้วก็จัดการ !! Sidewalk Slam !! อัดกับโต๊ะผู้บรรยายครับ !! โต๊ะไม่พัง !! Matt ดิ้นเลยครับ !! Sinner สะใจเลยครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินเข้าเวทีไปครับ !! Dave ลุกขึ้นมา !! Sinner ก็จัดการ !! Black Out !! ลงไปครับ !! หัวกระแทกกับพื้นเวทีไปเลยครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอ !! Dave ขึ้นมาครับ !! Sinner ก็จัดการ !! Tigerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! จับกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..2 ครับ 2 !! ยังทนได้ครับ !! Dave ยังคงทนได้ครับ !! Sinner ลุกขึ้นมากระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็เสริมแรง !! LegDrop !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Sinner ก็จัดการเตะท้อง !! Sitdown Powerbomb !! ลงมาทันทีครับ !! Dave หลังฟาคพื้นไปทันทีครับ !! Dave นอนหลังแอ่นเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! สไลค์เข้าเวทีไปครับ !! Sinner !! ยังไม่รู้ตัวครับ !! Matt ก็วิ่งเข้าไป !! Clothesline !! ทันทีครับ !! Sinner หลบได้สิครับ !! Matt เด้งเชือกกลับมา !! Sinner ก็จัดการ !! Overhead Belly To Belly Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! Matt ดิ้นเลยครับ !! Sinner ไม่พอครับเดินลงล่างเวทีไปครับ !! หยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! แมตช์นี้มันไม่ DQ อยู่แล้วหนิ !! Sinner ค่อยๆขึ้นเวทีแบบช้าๆครับ !! Matt จะเป็นรายแรกครับ !! Matt ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆ !! แต่ยังไม่รู้ตัวครับ !! Matt ค่อยๆหันกลัวกลับมา !! Sinner เอาเก้าอี้ !! กระแทกท้อง !! Matt ก้มลงไปนอนเลยครับ !! Sinner จัดการ !! ตีไปที่หลังอีกทีครับ !! Matt นอนปวดหลังเลยครับ !! Sinner วางเก้าอี้ลงครับ !! แล้วก็ค่อยๆลากคอของ Matt ขึ้นมา !! จัดการ !! DDT !! อัดกับเก้าอี้ไปเต็มกระบาลเลยครับ !!

Matt นอนนิ่งทันทีครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ก็เดินมาเตะท้องทันทีครับ !! ชกหน้า !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Lariat !! ลงไปทันทีครับ !! Dave ตกเวทีไปเลยครับ !! Sinner ชี้ป้ายไปที่ VictoryII ครับ !! แล้วก็ตะโกน !! "ตูนี่และจะเป็นคู่เอก !!" Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! รวบกดทันที !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Sinner โมโหครับวิ่งไป !! Blackout !! กระแทกพื้นลงไปทันทีครับ !! Matt นอนตายต่อเลยครับ !! Sinner วิ่งไปกระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ทืบซ้ำไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอ Matt ขึ้นมาครับ !! Sinner จัดการ !! Leaping Neckbreaker !! ลงไปเลยครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! แล้ววิ่งเข้าเวทีไปครับ !! Sinner ยังไม่ทันรู้ตัวครับ !! Dave ก็จัดการ !! Running Low Dropkick !! Sinner หัวทิ่มลงไปเลยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Dave ก็จัดการ !! Four-Time Dragon Suplex !! ใส่ไป 4 ครั้งทันทีครับ !! Dave ฉวยโอกาสกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Sinner ทนได้สิครับ !! Dave นอนกุมขมับเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! ทั้งสามคนลุกขึ้นมาพร้อมกันแล้วครับ !! ความมันจะบังเกิดขึ้นแล้วครับ !! ทั้ง 3 คนวิ่งเข้าไปบวกันทันทีเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Sinner วิ่งไปจัดการกับ Matt ทันทีด้วยท่า !! Lariat !! ใส่ทันทีครับ !! Matt กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ !! Dave ก็วิ่งไปทุบหลังของ !! Sinner เลยครับ !! Dave รีบหยิบเก้าอี้ขึ้นมาครับ !! เตรียมที่จะตีเลยครับ !! แต่ Sinner หันมาทันไว้ครับ !! ทั้งสองคนจ้องหน้ากันครับ !! Dave ตี !! Sinner หลบได้ครับ !! แล้วก็จัดการ !! Back Suplex ไปทันทีเลยครับ !! Dave ลุกขึ้นมา !! Sinner เสริมแรง !! Lariat !! อัดเต็มหน้าของ Dave เลยครับ !! Sinner ก็เสริมแรง !! ชูนิ้วกลางใส่คนดูแล้วก็ใส่ Five Knuckle Shuffle !! ลงไปทันทีครับ !! Dave เซ่ๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner กระโดด !! Out Of Control (Codebreaker) !! ลงไปทันทีครับ !!

เอาแล้วโว้ยย !! เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! Sinner ทำท่าสังหารแล้วครับ !! Matt วิ่งขึ้นเวทีมาครับ !! Lowblow !! Sinner ถึงกับลงไปนอนเลยครับ !! Matt จับขา Sinner มาแล้วครับ !! Giant swing !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! แล้วก็โยนทิ้งลงเวทีไปเลยครับ !! Sinner นอนลงไปกองกับที่กั้นคนดูเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! เตรียมที่จะอัด Sinner !! แล้วครับ !! Dave !! วิ่งมาผลัก Matt ตกเวทีไปเลยครับ !! Dave เกิดอาการคึกครับ !! Dave เสริมแรง !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ข้ามเชือกเส้นที่ 3 !!! เหินเวลาจัดการ !! Suicide dive !! อัดลงมาเลยครับ !! ตายกันหมดเลยดิงานนี้ !!คนดูตะโกน !! "This is Awesome !!" "This is Awesome !!" "This is Awesome !!" Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! แล้วลากคอของ !! Matt ขึ้นมา !! เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! Dave ขึ้นเวที !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการเตะท้อง !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Ring Of Dave (Sitout Powerbomb) !! กดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! ยังทนได้ครับ !! Matt ยังไม่ยอมแพ้ง่ายๆเลยครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ฟื้นตัวแล้วครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! People's Punch (Superman Punch) !! หมัดเข้าเต็มหน้าของ Matt เลยครับ !! หลับยาวนะสิครับ !! แต่กำลังจะกด !! Sinner ลากขาของ Dave ลงมาครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็จัดการเหวี่ยงอัดเข้าที่กั้นคนดูไปครับ !! Dave ถึงกับลงไปนอนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner วิ่งไปจัดการ !! Out Of Control (Codebreaker) !! กระแทกเต็มหน้าเลยครับ !! Dave โดนไปขนาดนี้ก็นอนนิ่งไปเลยครับ !! Sinner ถุยน้ำลายใส่เลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีไปเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาในสภาพที่มึนงงครับ !! Sinner ล๊อกคอของ Matt มาจัดการ !! Shut The Hell Up (Cross Rhodes) !! เรียบร้อยครับ !! ป้องกันได้แน่นอน !! Sinner รีบพลิกศพกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ไม่ 3 ง่ายๆหรอกเฟ้ย !! Matt ทนได้ครับ !! Sinner งงเลยครับ !! กดซ้ำ !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! โวยวายใส่กรรมการเลยครับ !! Sinner จิกหัวของ Matt มา !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็ลุกขึ้นมากระทืบต่อครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ทืบไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็รีบลากคอขึ้นมา !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็จัดการ !! Game Over (AA) !! แต่ !! Matt ศอก !! ศอก !! ศอก !! หลังจากนั้นก็จัดการผลักตัวของ !! Sinner ออกไปครับ !! Sinner เด้งไปติดมุมที่ TB !! Matt ได้สติแล้วครับวิ่งเข้าไป !! ปั้ป !! Sinner จัดการ !! Big Boot !! สวนกลับไปครับ !! Matt ยังเดินเซ่ๆ !! Sinner กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! โครม !! Matt สวนกลับด้วยท่า !! Handsome Spin (Counter Swiss Uppercut) !! โอ้มายก๊อต !! โดนไปเต็มๆครับ !! Sinner ก็หลับยาวอะสิครับ !!

Matt กำลังจะกด Sinner แล้วครับ !! Dave วิ่งเข้าเวทีมาทุบหลังไว้เสียก่อนครับ !! หลังจากนั้นก็รีบลากคอ Matt ขึ้นมาจัดการ !! Ring Of Dave (Sitout Powerbomb) !! ฟาดลงไปเต็มๆครับ !! เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! Sinner ลุกขึ้นมาเฉยเลยครับ !! Dave ก็วิ่งไป !! People's Punch (Superman Punch) !! ร่วงไปคนแรกเลยครับ !! Matt ลุกขึ้นมา !! Dave กระโดด !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! หลับยาวครับ !! Dave เช็คบนเวทีนอนกันหมดแล้วครับ !! จับกด Sinner ทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!! จบแมตช์ ?!! จริงๆแล้วใช่ไหมครับ !!

IWE :: Final to Champion 2015 14257576

Here your Winner and New IWE Champions !! :: Dave Davis !!

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นอย่างดังเลยครับ !! แชมป์โลกสมัยแรกก !! แล้วก็ได้ปิดสถิติการครองแชมป์อันยาวนานของ Sinner ไว้แล้วครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครั บ !! กรรมการนำเข็มขัดแชมป์ TV และแชมป์โลกมามอบให้กับ Dave เลยครับ !! Dave รับอย่างด้วยความเต็มใจ !! หลังจากนั้นกรรมการก็ชูมือขึ้นทันทีครับ !! Dave ปล่อยมือกรรมการออกแล้วก็ชูเข็มขัดทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ขึ้นมาครับ !! ชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัด !!
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE :: Final to Champion 2015 Empty Re: IWE :: Final to Champion 2015

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 27, 2015 9:16 pm

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_1002_photo_005

Linda :: เอาล่ะค่ะแมตช์การปล้ำคู่เอกเป็นแมตช์การปล้ำแบบ..
Linda :: "Final to Champions Match !!'
Linda :: โดยแมตช์การปล้ำนี้จะมีผู้เข้าแข่งขันทั้งหมด 15 คน !!

Linda :: โดยทั้งสองคนจะออกมาปล้ำกันก่อน..
Linda :: และอีก 2 นาทีต่อมา..
Linda :: นักมวยปล้ำก็ออกมาเรื่อยๆจนครบ 15 คน..

Linda :: ในแมตช์นี้สามารถใช้อาวุธต่างๆได้..
Linda :: จะกำจัดออกได้ต้องโยนคู่ต่อสู้ข้ามเชือกเส้นที่สามไป..
Linda :: หรือจับกดไม่ก็ทำซัมมิสชั้น..
Linda :: ใครที่ยืนหยัดอยู่บนเวทีเป็นคนสุดท้ายได้จะเป็นผู้ชนะ และได้ไปปล้ำเป็นคู่เอกในศึก Victory II !!

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นทันทีเลยครับ !! คนดูโห่ทันที !!

Entry #1 : Billy Cobain

IWE :: Final to Champion 2015 Sd_750_photo_033

Billy เดินออกมาพร้อมกับโชว์กล้ามและความสวยงามของรูปร่างตัวเอง จากนั้นก็เดินชี้หน้าคนดูไปทั่วแล้วขึ้นเวทีไป อาจจะมีขึ้นไปเก๊กบน Turnbackle บ้าง !!

Linda :: คนแรกนะค่ะมาจาก "Cardiff , Wales" น้ำหนัก "230" ปอนด์เขาคือเจ้าของแชมป์ "King of the Cage" คนปัจจุบัน "Billy Cobain !!"

เพลง "The Last Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้เล็กน้อยครับ !!

Entry #2 : F.A.N.G

IWE :: Final to Champion 2015 Sd_02082011ca_0785

เพลงดังขึ้น !! Fang เดินออกมาโดยไร้ท่าทางใดๆ ก่อนที่จะมองขึ้นไปยังเวที แล้วก็เดินขึ้นไปบนเวทีอย่างเฉยๆ ก่อนที่จะขึ้น TB ไปคำรามเสียงหมาป่าก่อนที่จะกระโดดลงมาเตรียมปล้ำ !!

Linda :: และคนที่สองนะค่ะมาจาก "North Forest" น้ำหนัก "241" ปอนด์เขาคือเจ้าของแชมป์ "Brutal Extreme" คนปัจจุบัน "F.A.N.G. !!"

เก้ง เก้ง เก้ง !!

แมตช์การปล้ำ 15 คนบนเวที FTC ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! Billy มาถึงก็ชี้ไปที่ป้าย Victory II ก่อนเลยครับ !! พร้อมกับตะโกน "ฉันนี่และจะเป็นคู่เอกใน Victory !!" Fang มองหน้าแล้วส่ายหน้าเลยครับ !! แล้ววิ่งไปปะทะกันทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกหมัดครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็เสริมแรง !! Fang สวนกลับทันทีครับ !! ด้วยท่า !! Sidewalk Slam Backbreaker !! แล้วก็ต่อทันทีด้วยท่า !! Reverse DDT !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Fang เตะท้องไป !! ชกหน้า !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Powerbomb !! ลงไปครับ !! Fang กระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็รีบลากคอขึ้นมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! European Uppercut !! เกือบร่วงเวทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วพยายามผลักให้ร่วงเวทีครับ !! แต่ไม่ร่วงครับ !! Billy จับเชือกไว้ครับ !! พยายามที่จะถีบสวนครับ !! ถีบ !! ถีบ !! ถีบ !! Fang โดนถีบจึงปล่อยออกมาครับ !! Billy รีบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Diving Crossbody ลงมาครับ !! กดทันทีได้แค่ 2 !! Fang ดิ้นหลุดออกมาครับ !! Billy เสริมแรง !! Clothesline !! ลงไปครับ !! Fang ลุกขึ้นมา !! Billy ก็จัดการ !! Spinning Wheel Kick !! ลงไปทันทีครับ !! Billy ลุกขึ้นมาสะใจเลยครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วรีบเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2

เพลง "You're Welcome" ก็ดังขึ้นครับ !! ว๊อทท !! คนดูงงเป็นไก่ตาแตกเลยครับ !!

Entry #3 : Roy Ward

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_1075_photo_097

Roy Ward !! เดินออกมาโชว์ตัวที่หน้า TT แล้วก้เดินถือไม้เท้ามาทักทายกับคนดูจนถึงตรงเวทีแล้วขึ้นบันไดขึ้นมาเข้าเวทีผ่านเชือก !! วิ่งไปอัดกับ Billy ก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้น !! Roy ก็จัดการกับ Billy ไปทันทีด้วยท่า !! Corkscrew Neckbreaker !! ลงไปทันทีครับ !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมายังไม่รู้ตัวครับ !! Roy ก็จัดการ !! เตะท้องทันทีครับ !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Russian Legsweep !! ลงไปทันทีครับ !! Billy วิ่งเข้ามาทุบหลังเลยครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็ต่อย !! Roy หลบได้ครับ !! Roy ก็เหวี่ยง !! Billy ก็เด้งกลับมาครับ !! Roy ก็จัดการ !! Sidewalk Slam ลงไปครับ !! แล้วก็เดินไปหยิบ !! "ไม้เท้า !!" ขึ้นมาทันทีครับ !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Roy ก็เอาไม้เท้าตีหน้าทันทีครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! แล้วก็ตีไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็โยนไม้เท้าทิ้งไปครับ !! แล้วก็จัดการต่อทันทีครับด้วยท่า !! Justice Judgment (Celtic Cross) !! ลงไปทันทีครับ !! แต่ไม่กดครับ !! รอปิดบัญชีเสียเลยครับ !! Billy อย่าลุก !! แต่ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Roy ก็จัดการ !! Good Guy Rised (Straight jacket neckbreaker) !! เรียบร้อยครับ !! แต่กำลังที่จะจับกด !! Fang วิ่งเข้ามากระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็กระโดด !! Elbow Drop ลงทันทีครับ !! แล้วก็ค่อยๆลากคอขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Powerbomb !! ลงไปครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2 , Roy Word #3

เพลง "Air Plane part2" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันที !!

Entry #4 : Matt Handsome

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_1119_photo_017-4121182982

Matt Handsome เดินออกมาแบบไม่สบอารมณ์สักเท่าไหร่เลยครับ !! แล้วก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีไปครับ !! วิ่งไป Clothesline !! ใส่ Fang ก่อนเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Drop toe hold !! ใส่ Fang ลงไปอีกครับ !! แล้วก็จัดการทิ้งศอกลงไปครับ !! แล้วก็ลากคอ Fang ขึ้นมาทันทีครับ !! จัดการ !! Snapmare and Dropkick !! ซ้ำลงไปอีกครับ !! Roy ลุกขึ้นมา !! วิ่งไป !! Dropkick !! อัดเต็มหน้าทันทีเลยครับ !! Roy เดินไปหยิบ !! "ไม้เท้า !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! ตี !! แต่ !! Matt หลบได้ครับ !! สวนกลับด้วย Big Boot แทนเลยครับ !! Roy ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็วิ่งไป !! Nackbreaker !! ลงไปอีกทีครับ !! Billy ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็จัดการ !! Calf kick !! ลงไปทันทีครับ !! Billy ลงไปดิ้นทันทีครับ !! Matt สะใจเลยครับ !! ลากคอของ !! Roy ขึ้นมาครับ !! Matt ก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกทีครับ !! Roy ลุกขึ้นมา !! Matt หยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! กระแทกท้องใส่ !! Roy ทันทีครับ !! Matt ก็จัดการตีไปที่หลังทันทีครับ !! Billy เสริมแรง !! Hurricanerana !! ใส่ !! Matt ทันทีครับ !! Matt คลานไปพักที่มุม TB !! Billy เดินไปกระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! Fang เดินมาสมทบด้วยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้น !! Fang ก็บอกให้ Billy หยุดไว้ก่อนครับ !! หลังจากนั้น !! Fang ก็ค่อยๆลากคอ Roy ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงไป !! เด้งกลับมาครับ !! Billy ก็จัดการ !! Shinning Wizard !! เข่าเต็มหน้าของ !! Roy เลยครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2 , Roy Word #3 , Matt Handsome #4

เพลง "Space Shuttle Endeavour" ก็ดังขึ้นครับ !!

Entry #5 : Peter Tallon

IWE :: Final to Champion 2015 Ss13_photo_080

Peter คุกเข่าลงก่อนที่จะตะโกนว่า I'm The Real Astronomy !! แล้วเดินขึ้นเวทีไป !! Billy กับ Fang !! ก็วิ่งเข้ามา !! Double Clothesline !! ครับ !! Peter หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น Peter ก็เสริมแรง !! Leg lariat !! อัดเต็มหน้าของ !! Fang เลยครับ !! Billy จัดการ !! ต่อยหน้า !! แต่ !! Peter หลบได้ครับ!! Peter ก็จัดการ !! กระโดด !! Dropkick !! อัดใส่ !! Billy ตกเวทีลงไปครับ !! แต่แค่เชือกเส้นที่ 2 เท่านั้นครับ !! Peter เกิดอาการคึกคะนองครับ !! เสริมแรง !! Suicide dive !! จากเชือกเส้นที่ 2 !! ลงมาอัดใส่ !! Billy เลยครับ !! กรรมการตัดสินว่ายังไม่ออกครับ !! Peter ลุกขึ้นมา !! ไล่อัด Billy ต่อทันทีครับ !! บนเวที !! Roy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นเดียวกันครับ !! Roy ก็จัดการ !! Running Knee Strike !! อัดใส่หน้า !! Matt ก่อนเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Roy ก็ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็ต่อยหน้าไปอีกทีครับ !! Fang วิ่งเข้ามาจัดการ !! Clothesline !! แต่ !! Roy หลบได้ครับ !! ดันไปโดน Matt แทน !! Roy ก็จัดการกับ Fang ไปทันทีครับ !! ด้วยท่า !! Good Guy Rised (Straight jacket neckbreaker) !! หักคอไปเรียบร้อยครับ !! Roy จับกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ไม่ได้ครับ !! Matt วิ่งมาทุบหลังของ !! Roy ไว้ทันครับ !! แล้วก็เดินไปกระทืบ !! Roy ต่อเลยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! Peter เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 มาแล้วครับ !! กระโดด !! Diving Crossbody !! ลงมาอัดใส่ !! Matt ทันทีครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2 , Roy Word #3 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5
Admin
Admin

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

IWE :: Final to Champion 2015 Empty Re: IWE :: Final to Champion 2015

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 27, 2015 9:16 pm

เพลง "What I Like About You" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้เบาๆเล็กน้อยครับ !!

Entry #6 : James Lewis

IWE :: Final to Champion 2015 M-shadows-interview-deathbat

James เดินออกมาพร้อมกับใส่หมวก แว่น และเสื้อกล้ามของเขาออกมา และคุกเข่าลงล้ะมองดูที่ข้อมือของตนเองสักพักนึงล้ะลุกขึ้นยืนล้ะตะโกนเฮออกมา 1 ครั้งก่อนที่จะเดินไปจับมือทักทายกับคนดูในกรณีถ้ามีเด็กอยู่ในบริเวณนั้น James ก็จะให้หมวก แว่น เสื้อ กับเด็กด้วย และเดินขึ้นเวทีไป !! เดินไปต่อย !! ใส่ Peter ก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็จัดการ !! Neckbreaker !! ลงไปทันทีครับ !! Peter ล้มลงไป !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Lewis ก็จัดการต่อทันทีครับ !! เสริมแรง !! Spinning heel kick !! อัดเต็มหน้าของ !! Fang ไปเต็มๆครับ !! Roy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Lewis เห็นดังนั้นแล้วก็จัดการ !! Roundhouse Kick !! เต็มก้านคอของ Roy เลยครับ !! Lewis เริ่มบ้าพลังขึ้นมาแล้วครับ !! Billy วิ่งเข้าเวทีพร้อมกับ "รูปปั้น !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! วิ่งไปตีกระบาลใส่ Lewis ทันทีครับ !! หลับยาวสิครับ !! Billy สะใจโว้ยย !! วิ่งไปกระทืบ !! Peter ต่อทันทีเลยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ลากคอ !! Peter ขึ้นมาครับ !! Billy จัดการ !! Hurricanerana !! เกี่ยวคอของ Peter ไปเต็มๆครับ !! Peter เกือบร่วงเวทีแล้วครับ !! พยายามจับเชือกไว้อยู่ !! Billy วิ่งไป !! Clothesline !! ใส่ Peter ทันทีครับ !! Peter ก้มหลบได้ครับ !! Peter ไหล่กระแทกสวนกลับไปครับ !! Billy จุกท้องเลยครับ !! Peter จัดการ !! Spingboard Clothesline !! ลงไปครับ !! Matt ฟื้นตัวขึ้นมา !! Peter ยังไม่สนใจครับ !! Matt ก็จัดการ !! Brianbuster !! ลงไปทันทีครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2 , Roy Word #3 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6

เพลง "Big Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้เล็กน้อย !!

Entry #7 : GM Tommy

IWE :: Final to Champion 2015 Wayne-rooney-498094

GM Tommy ใส่เสื้อแมนยูเดินมาเลยครับ !! หลังจากนั้นก็ถอดเสื้อให้คนดู !! วิ่งเข้าเวทีทันทีครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ใส่ Matt ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Headbutt !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Tommy ก็จัดการ !! Flowing DDT !! อัดลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Tommy ก็เสริมแรง !! Rounding moonsault !! ลงไปทันทีครับ !! Fang ลุกขึ้นมา !! ทุบหลังของ !! Tommy ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Aggressive Crowbar (Snapmare Driver) !! เรียบร้อยทันทีครับ !! Fang กดเลยครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Fang ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! Roy วิ่งมากระทืบ Fang ทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็รีบลากคอ Fang ขึ้นมาทันทีครับ !! Fang ผลัก Roy ออกไปครับ !! Fang เสริมแรง !! Final Fang (Spear) !! เรียบร้อยเลยครับ !! Roy นอนกุมท้องไปเลยครับ !! Fang ก็หมดสภาพไปเหมือนกันครับ !! Matt ค่อยๆคลานมากด Roy เฉยเลยครับ !! กรรมการสไลค์ตัวเข้าเวทีมานับ 1..2..3..!! Roy ออกไปคนแรกแล้วครับ !! Matt เป็นคนกำจัดออกไปคนแรกครับ !! Roy ค่อยๆกลิ้งตัวลงเวทีไปครับ !! Matt ค่อยๆเกะาเชือกขึ้นมาพักอยู่ที่มุม TB ครับ !! Peter วิ่งมาจัดการ !! Matt ทันทีครับด้วยท่า !! Corner elbow smash !! ศอกเต็มหน้าของ !! Matt เลยครับ !! Matt ถึงกับลงไปนอนครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2..Peter โดน Fang เล่นงานไปทันทีครับด้วยท่า !! Russian legsweep !!
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , F.A.N.G #2 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , GM Tommy #7
Eliminate : Roy Word #3

เพลง "Ameno" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูงงว่าใครมา !!

Entry #8 : Dragón Americano

IWE :: Final to Champion 2015 Rr14_photo_035

He's Back !! เขากลับมาแล้วครับ !! หลังจากไปรักษาอยู่นานแสนนาน !! Fang สะดุ้งเลยครับ !! Dragon !! เดินมาช้าๆจนครึ่งทางเขาก็วิ่งเร็วมากๆแล้วกระโดดม้วนหน้าข้ามเชือกขึ้นเวที !! วิ่งมาไล่อัด Fang ทันทีครับ !! คนดูเฮ้สิครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! เสริมแรง !! Hurricanrana !! เกี่ยวคอลงไปครับ !! Fang ก็รีบลุกขึ้นมา !! Dragon กระโดด !! Dropkick !! ลงไปครับ !! Fang ลุกขึ้นมาครับ !! Dragon ก็จัดการ !! Clothesline !! แต่ !! Fang หลบได้ครับ !! Fang เหวี่ยง Dragon ออกไปครับ !! Dragon ก็เด้งกลับมา !! จัดการ !! Handspring Back Elbow !! ศอกเต็มหน้าครับ !! Dragon ไม่สะใจพอครับ !! วิ่งไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! Fang ลุกขึ้นมา !! Dragon ตีเข้าไปที่หลังทันทีครับ !! Fang ถึงกับทรุดเลยครับ !! Dragon ก็ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! แล้วก็ตีไปอีกครับ !! Fang ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dragon ก็จัดการ !! ตีเข้าเต็มหน้าเลยครับ !! Fang ถึงกับลงไปนอนสิครับ !! Dragon โยนเก้าอี้ทิ้งไปทันทีครับ !! ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Dragon Skull (Diving Headbutt) !! ลงไปทันทีครับ !! Fang โดนไปขนาดนี้ก็จุกสิครับ !! Fang ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dragon ก็เหวี่ยง Fang อัดเข้ามุม TB !! Dragon ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Anillo Del Infierno (Tornado DDT) !! อัดใส่กับเก้าอี้ !! เรียบร้อยเลยครับ !! Dragon กดทันทีครับ !! กรรมการสไลค์เข้ามานับ !! 1..2..3..!! ออกไปเป็นคนที่ 2 แล้วครับ !! Dragon เขี่ย Fang ตกเวทีไปเลยครับ !! Dragon สะใจสิครับ !! เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! เรียกเสียงเชียร์จากคนดูครับ !! Matt ค่อยๆย่องมาแล้วครับ !! เหวี่ยง Dragon ตกเวทีไปเฉยเลยครับ !! คนดูโห่ทันที !! Dragon ถึงกับงงเลยครับ !! Fang ขำเย้าะเย้ยครับ !! Dragon วิ่งเข้าไปอัดกับ Fang ทันทีครับ !! กรรมการวิ่งเข้ามาห้ามกันใหญ่เลยครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , GM Tommy #7
Eliminate : F.A.N.G #2 , Dragón Americano #8

เพลง "This Is Extreme" ก็ดังขึ้นครับ !! โอ้มายก๊อตต !!

Entry #9 : Austin Maximous

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_1104_photo_261

Austin !! อดีต GM แห่งค่าย IWE !! ออกมาแล้วครับ !! ถอดชุดสูทออกเรียบร้อยแล้วครับ !! วิ่งไปหยิบ "เก้าอี้ !!" แล้ววิ่งขึ้นเวทีทันทีครับ !! เอาเก้าอี้กระแทกท้องใส่ !! Matt ก่อนเลยครับ !! แล้วก็ตีไปเต็มหลังครับ !! Matt พึ่งลุกขึ้นมาก็ได้ไปนอนต่อทันทีครับ !! Peter เสริมแรง !! Bulldog !! แต่ !! Austin ตีสวนไปทันทีครับ !! แล้วก็ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! แล้วก็ตีซ้ำไปอีกทีครับ !! Tommy !! รวบกด !! Austin ทันทีครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Austin ลุกขึ้นมาจ้องหน้ากับ Tommy เลยครับ !! Epic !! ทั้งสอง GM ในอดีตและปัจจุบันยืนอยู่กันในบนเวทีแห่งเดียวกันครับ !! ทั้งคู่ฟัดกันทันทีเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยซ้ำไปอีกทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Austin !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! อัด Tommy เข้าไปกับเชือกแล้วครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ทั้งคู่ต่อยกันไม่หยุดเลยครับ !! Matt เอาอีกแล้วครับ !! เดินมาเหวี่ยงทั้ง !! Austin และ Tommy ออกไปหมดเลยครับ !! อะไรกันวะ !! มาเพื่อโยนแค่นั้นใช่ไหมเนี่ย !! Tommy และ Austin ต่างเซ็งกันเลยครับ !! Matt ชี้ไปที่ป้ายศึก VictoryII !! คนดูโห่เลยครับ !! Matt เดินไปลากคอ !! Lewis ขึ้นมาครับ !! Matt ก็จัดการ !! Gutbuster !! Lewis ศอก !! ศอก !! ศอก !! ร่วงลงมาครับ !! Lewis !! ชกหน้า !! Matt ล้มทั้งยืนเลยครับ !! Lewis เตะท้อง !! แล้วก็จัดการ !! Superkick !! เต็มหน้า !! Matt เลยครับ !! Lewis ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! มองไปที่ !! Billy ครับ !! กระโดด !! Frog Splash !! ลงไปทันทีครับ !! กดทันทีครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Billy เดินมากระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ลากคอ Lewis ขึ้นมาครับ !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! ปั่ก !! โดนไปเต็มๆครับ !! Billy ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! เตรียมปิดบัญชีครับ !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! เรียบร้อยครับ !! Lewis นอนตายทันทีครับ !! Billy กด !! 1..2..!! Peter กระโดด !! Astronomy Drop (Diving elbow drop) !! จากเชือกเส้นที่ 3 ลงมาอัด !! Billy ทันทีครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6
Eliminate : GM Tommy #7 , Austin Maximous #9

เพลง "Angel with a shotgun" ก็ดังขึ้นครับ !! โอ้มายก็อตตตต !!

Entry #10 : Adrian Hardes

IWE :: Final to Champion 2015 Raw_1136_photo_222-3533986429

ควันโผล่ออกมา หลังจากนั้น Adrian !!เดินออกมาพร้อมกับปืนลูกซองพาดไหล่มาด้วยแล้วทำท่ายิง 4 ครั้งแล้ว พลุก็ดังตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! แล้ววิ่งไปขึ้นเวที !! Peter ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! Adrian เอาลูกซองฟาดหน้าทันทีครับ !! แล้วก็โยนทิ้งไป !! วิ่งไปเสริมแรง !! Big boot !! เต็มหน้า !! Peter ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! Peter ขึ้นมา !! ชก !! ชก !! แล้วก็เสริมแรง !! Peter จัดการ !! DDT !! สวนไปทันทีครับ !! Adrian โดนไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็ได้สติ !! หยิบ !! "เก้าอี้ !!" มาแล้วครับ !! Matt ลุกขึ้นมา !! Matt ก็จัดการ !! Clothesline !! Peter ลงไปนอนต่อทันทีครับ !! Matt เดินมากระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! อัดก Peter เข้ามุมทันทีครับ !! Billy เดินมาสมทบด้วยอีกคน !! กระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นทั้งคู่ก็ค่อยๆลากคอ !! Peter ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB อีกฝั่ง !! Billy เหวี่ยง Matt ไป !! Matt ก็จัดการ !! Clothesline ซ้ำอัด Peter ไปครับ !! Billy ก็เสริมแรง !! Peter ค่อยๆเดินออกมาจาก TB !! Billy ก็เตะท้อง !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Dragon Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! Peter ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy ยืนเก็กเล็กน้อยแล้วก็กระโดด !! Diving Clothesline !! ลงมาทันทีครับ !! Matt ก็เสริมแรง !! Elbow Drop ลงไปอัดใส่ !! Peter ทันทีครับ !! Billy กับ Matt แท็กมือกันเลยครับ !! Lewis ค่อยๆลุกขึ้นมา !! วิ่งไป !! Double Clothesline !! ใส่ทั้งคู่เลยครับ !! Lewis รีบลากคอ Matt ขึ้นมาทันทีครับ !! ลากคอมาโขกกับ TB !! ไหล่กระแทก !! ไหล่กระแทก !! ไหล่กระแทก !! ไหล่กระแทก !! ไหล่กระแทก !! ไหล่กระแทก !! Matt ถึงกับจุกสิครับ !! Billy ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Lewis วิ่งไปจัดการ !! Running Double Axe Handle !! ลงไปทันทีครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , Adrian Hardes #10

เพลง "Rise" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูถึงกับเงียบกริบ !!

Entry #11 : Matthew Maidine Corrigan

IWE :: Final to Champion 2015 607891.jpeg-650x352

MMC เดินออกมานิ่งๆเงียบๆแล้วก็มีสะเก็ดไฟพุ่งออกมาตามทางเดิน MMC ก็เดินออกไปช้าๆแล้วก็ขึ้นเวทีไป !! Lewis ต่อยหน้า MMC ทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง !! MMC ออกไป !! MMC เด้งกลับมา !! Lewis ก็จัดการ !! Spinning heel kick !! อัดเต็มหน้าทันทีครับ !! MMC ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Lewis ก็จัดการ !! Superkick !! แต่ !! MMC หลบได้ครับ !! MMC สวนกลับทันทีด้วยท่า !! Strike (Trouble in paradise) !! Lewis ก็หลบได้ครับ !! Lewis จัดการ !! Last Hour (Cross Rhodes) !! โดนไปเต็มๆครับ !! MMC ถึงกับลงไปนอนทันทีครับ !! Adrian ก็ลุกขึ้นมา !! เสริมแรง !! Shotgun Undefeat (Spear) !! แต่ !! Lewis หลบได้ครับ !! Adrian เสริมแรง !! Lewis ก็จัดการ !! Sidewalk Slam !! ลงไปทันทีครับ !! Adrian ก็นอนต่อ !! Matt ลุกขึ้นมา !! จัดการกับ !! Lewis ไปด้วยท่า !! Back Suplex !! แต่ !! Lewis ไหวตัวทันครับ !! หักคอ !! Matt ทันทีด้วยท่า !! Into Heaven (RKO) !! เรียบร้อยทันทีเลยครับ !! Matt นอนน้ำลายไหลเลยครับ !! Lewis กำลังจะกด !! Billy เอาเก้าอี้ขึ้นมาตีไปที่หลังของ Lewis ทันทีเลยครับ !! Lewis ดิ้นสิครับ !! Billy ก็จัดการตีซ้ำไปอีกครับ !! Lewis ถึงกับลงไปนอนเลยครับ !! MMC ลุกขึ้นมา !! Billy จัดการหวดเข้าไปที่หน้าเต็มๆครับ !! MMC หลับยาวเลยครับ !! หลังจากนั้น Billy ก็เอาเก้าอี้มาวางไว้ตรงหน้าของ MMC ครับ !! Billy ก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! เขาจะทำอะไรครับนั้น !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! เรียบร้อยทันทีเลยครับ !! MMC นอนตายเลยครับ !! Billy ลากคอของ !! MMC ขึ้นมาครับ !! แล้วก็เหวี่ยงตกเวทีไปเลยครับ !! ออก !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , Adrian Hardes #10
Eliminate : Matthew Maidine Corrigan #11

เพลง "Satellites" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูค่อยเฮ้ขึ้นมาหน่อย !!

Entry #12 : Alan Bishop

IWE :: Final to Champion 2015 90877hp2

มีใบเมเปิ้ลสัญลักษณ์ของแคนนาดาล่วงลงมาเสร็จก็มีพลุชัดใหญ่พุ่งออกมาแล้ว Alan Bishop ก็เดินถือธงชาติแคนนาดาออกมาแล้วก็เอาธงชาติชูขึ้นจากนั้นก็เอาธงชาิตปักไว้ที่พื้นแล้วกล้มคำนับธงก่อนจะวิ่งตรงดิ่งขึ้นมา !! บนเวที !! Billy จัดการ !! BigBoot !! Alan หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็จัดการ !! Belly To Belly Suplex !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ลากคอของ !! Billy ลุกขึ้นมาครับ !! เตะท้อง !! แล้วก็ต่อด้วย !! Powerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! Billy ถึงกับลงไปนอน !! Matt ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Alan ชก !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Vertical Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Diving Moonsault !! ลงมาทันทีครับ !! Matt ถึงกับนอนจุกเลยครับ !! Alan ยืนเก็กหล่อเลยครับ !! พร้อมกับมองไปที่ป้าย VictoryII !! Adrian ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! แล้วเหวี่ยง !! Alan ตกเวทีครับ !! แต่ !! Alan ไม่ตกง่ายๆ !! เกาะเชือกไว้แน่นเลยครับ !! แล้วก็ค่อยๆเข้าเวทีไป !! Adrian เดินมากระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ลากคอ !! Alan ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Rope DDT !! ลงไปทันทีครับ !! เอาล่ะครับ !! เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! ใครจะเป็นรายต่อไปของ Adrian !! Lewis !! ค่อยๆตะเกียดตะกายลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Adrian ทำท่าเชือดคอ แล้วตะโกนว่า "Shotgun" !! เสริมแรง !! Shotgun Undefeat (Spear) !! แต่ !! Lewis เตะสวนกลับไปได้ครับ !! Lewis จัดการ !! Superkick !! ปั่ก !! เต็มปลายคางเลยครับ !! Adrian ก็นอนต่อสิครับ !! Lewis ก็นอนครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , Adrian Hardes #10 , Alan Bishop #12

เพลง "I Came to Play" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ !! เขามาแล้วครับ !! อดีต GM แห่งค่ายนี้ !!

Entry #13 : Mikey Frizson

IWE :: Final to Champion 2015 Tlc12_photo_149

แล้วก็มีควันเริ่มพุ่งออกมาจาก Titantron แล้ว Mikey ก็เดินออกมาพร้อมกับใส่หน้ากาก Joker เดินไปอย่างบ้าคลั่งสนุกสนาน !! แล้วก็เดินขึ้นเวทีไปทันทีครับ !! Mikey เห็นทุกคนนอนหมดสภาพกันหมดแล้วครับ !! Mikey ไม่รอช้าครับ !! เดินเข้าไปกด Adrian ทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Mikey ถึงกับสตั้นเลยครับ !! หลังจากนั้นก็รอให้ใครสักคนลุกขึ้นมาครับ !! กลายเป็น Matt ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Mikey ก็จัดการ !! STO Backbreaker !! แล้วก็เสริมแรง !! Running High Knee !! ลงไปทันทีครับ !! Matt โดนไปเต็มๆครับ !! นอนจุกเลยสิครับ !! Mikey ลุกขึ้นมา !! Peter ลุกขึ้นมาทันทีครับ !! Peter จัดการ !! DDT !! ใส่ !! Mikey ทันทีครับ !! Mikey โดนไปขนาดนี้ก็ถึงกับนอนสิครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็จัดการ Mikey ต่อทันทีด้วยท่า !! Elbow Drop !! หลังจากนั้น !! Mikey ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Peter ก็จัดการ !! German Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! แล้วก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! Matt ดันลุกขึ้นมาครับ !! Peter กระโดด !! Diving crossbody !! ลงมาทันทีครับ !! Peter สะใจแล้วครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Peter ก็จัดการ !! Astronomy Kick (Step-up enzuigiri) !! โดนไปเต็มก้านคอเลยครับ !! Lewis ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Peter เสริมแรง !! Supreme Of Astronomy (Spear) !! ทันทีครับ !! Lewis ลงไปนอนเลยครับ !! Peter กดสิครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! นี่คนหรืออะไรครับเนี่ย !! ยังคงทนได้อยู่ครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , Adrian Hardes #10 , Alan Bishop #12 , Mikey Frizson #13

เพลง "Meat On A Table" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูตะโกนเชียร์เลยครับผม !!

Entry #14 : Genesis Psycho

IWE :: Final to Champion 2015 26_nottingham_0423_nottingham_04232013ej_1479

Feed Me! Psycho เดินออกมาทำท่าเรียกไฟคล้ายๆ Kane ที่หน้าเวที แต่เปลี่ยนจากไฟเป็นพลุสีแดง 3 ชุด แล้วเดินขึ้นเวที !! Peter จะกลายเป็นศพแรกหรือป่าวครับ !! Psycho วิ่งไป !! Clothesline !! ใส่ Peter ทันทีครับ !! Peter โดนขนาดนี้ก็ถึงกับนอนสิครับ !! Peter ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Psycho ก็จัดการต่อทันทีครับ !! เตะท้อง !! Sitout Powerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! Matt เอาเก้าอี้มาตีที่หลังทันทีครับ !! Psycho ไม่สะทกสะท้านเลยสักนิดครับ !! Psycho ค่อยๆหันกลับมาครับ !! Matt พูดออกมา "เขาล้อเล่นน่า" Psycho ถึงกับส่ายหัวแล้วก็จัดการ !! Two-Handed Chokeslam !! ลงไปทันทีครับ !! Matt ถึงกับลงไปนอนครับ !! Mikey ลุกขึ้นมา !! เสริมแรง !! โดน Psycho จัดการ !! Military Press !! ลงไปทันทีครับ !! Lewis ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! แล้วจ้องหน้ากับ !! Psycho ทันทีครับ !! ทั้งสองคนแลกหมัดทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Psycho เสริมแรง !! Psycho Open (Spear) !! แต่ !! Lewis หลบได้ครับ !! Lewis จัดการสวนทันทีด้วยท่า !! Superkick !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Time Machine (Crossarm Breaker) !! ล็อกไปอย่างแน่นเลยครับ !! ไม่มีทางปล่อยแน่นอน !! Psycho พยายามจะจับเชือกครับ !! Psycho พยายามที่จะยกครับ !! Lewis ก็ล็อกให้แน่นกว่าเดิมครับ !! Psycho ค่อยๆยกขึ้นมาแล้วครับ !! พละกำลังหนักแน่นมาก !! Adrian เสริมแรง !! Shotgun Undefeat (Spear) !! ลงไปนอนทั้ง 3 คนเลยครับ !! Billy ลุกขึ้นมาเห็นท่าไม่ดีขึ้นเชืกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! ลงมาใส่ !! Adrian ทันทีครับ !! Billy กด !! กรรมการนับ !! 1..2..3..!! Adrian ออกครับ !!

10
.
.
9
.
.
8
.
.
7
.
.
6
.
.
5
.
.
4
.
.
3
.
.
2
.
.
1
.
.
แอ็ดด !!

On The Ring : Billy Cobain #1 , Matt Handsome #4 , Peter Tallon #5 , James Lewis #6 , Alan Bishop #12 , Mikey Frizson #13 , Genesis Psycho #14
Eliminate : Adrian Hardes #10

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันที !!

Entry #15 : Shawn Sinner

IWE :: Final to Champion 2015 15913020

ดินออกมาพร้อมกำโซ่ไว้ในมือ แล้วก็ชูขึ้นพร้อมตะโกน "Time For Sinner" พร้อมกับมีพลุขึ้นมาแล้วก็เดินขึ้นเวทีไป !! Billy เดินมาจ้องหน้ากับ Sinner ทันทีครับ !! Alan ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner วิ่งไปกำโซ่ไว้ชกหน้า Alan ทันทีครับ !! Billy เดินไปสมทบด้วยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นทั้งคู่ก็จัดการ !! Alan ไปด้วยท่า !! Double Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! Sinner ก็จัดการ !! เสริมแรง !! Alan ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ก็จัดการ !! Black Out !! ลงไปทันทีครับ !! Billy ก็จัดการ !! LegDrop !! ลงไปทันทีครับ !! Alan ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner เสริมแรง !! ใส่ Lariat แล้วก็เสริมแรงกลับมา ชูนิ้วกลางใส่คนดูแล้วก็ใส่ Five Knuckle Shuffle !! ลงไปทันทีครับ !! Billy ขอมั้งครับ !! เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Full Moon (Senton Bomb) !! ลงมาทันทีครับ !! Sinner หักหลัง Billy !! จัดการ !! It's Time (Protobomb) !! อัดลงไปทันทีครับ !! Billy โดนไปขนาดนี้ก็ถึงกับรู้ซึ้งเลยครับ !! Sinner เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !!

Alan ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner จับแบกขึ้นมาทันทีครับ !! Game Over (AA) !! ลงเวทีไปเลยครับ !! แต่ !! Alan จับเชือกไว้ก่อนครับ !! แน่นเลยครับ !! Sinner พยายามที่เอาออกครับ !! Billy เกิดอาการโมโหลุกขึ้นมา !! จับเหวี่ยงทั้ง Sinner และ Alan ออกไปทั้งคู่เลยครับ !!

Eliminate : Alan Bishop #12 , Shawn Sinner #15

เหลือ 6 คนสุดท้ายแล้วครับ !! Billy สะใจแล้วครับ !! Lewis ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Peter ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! ทั้งสามคนจ้องหน้ากันครับ !! Lewis กับ Peter วิ่งเข้าไปอัด !! Billy ก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้น !! Lewis เหวี่ยง !! Billy เด้งกลับมา !! Peter ก็จัดการ !! Crossbody !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็กระโดด !! Diving headbutt !! ลงมาทันทีครับ !! Lewis ก็ลากคอ !! Peter ขึ้นมาทันทีครับ !! Lewis ก็จัดการ !! Sidewalk Slam !! ลงไปทันทีครับ !! Peter โดนไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Lewis ก็เดินไปลากคอ !! Mikey ขึ้นมาทันทีครับ !! Mikey เข่าเต็มท้อง !! Brian Crushing Funniest (Skull Crushing Finale) !! เรียบร้อยเลยครับ !! Mikey สะใจเลยครับ !! เห็น !! Peter นอนหมดสภาพอยู่ครับ !! ค่อยๆลากคอของ Peter ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยง Peter ตกเวทีไปเลยครับ !! แต่ !! Peter เกี่ยวเชือกไว้ได้ครับ !! Mikey ก็เดินไปจะเหวี่ยง !! Mikey ตกเวทีไปเลยครับ !! Peter เกี่ยวคอ Mikey ร่วงเวทีไปเลยครับ !!

Eliminate : Mikey Frizson #13
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 27, 2015 9:17 pm

เหลือ 5 คนสุดท้ายแล้วครับ !! ใครกันแน่ที่จะตีตั๋วเข้าไปเป็นคู่เอกในศึก VictoryII !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Peter ค่อยๆเข้าเวทีมาครับ !! Matt ชกหน้า !! Peter ชกกลับทันทีครับ !! Matt ชกหน้า !! Peter ชกกลับ !! Matt ชก !! Peter ชก !! Matt ชก !! Peter ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! Matt ชก !! ชก !! ชก !! เสริมแรง !! Peter จัดการ !! Spinning Wheel Kick !! สวนกลับไปทันทีครับ !! Matt ลุกขึ้นมา !! Peter ก็จัดการ !! Tiger Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็จัดการ !! Matt ต่อทันทีด้วยท่า !! Astronomy Kick (Step-up enzuigiri) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! Peter ขอเสียงจากคนดูครับ !! กระโดด !! โครม !! Handsome Spin (Counter Swiss Uppercut) !! เรียบร้อยเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง !! Peter ตกเวทีไปเลยครับ !!

Eliminate : Peter Tallon #5

Matt หันกลับมา !! เจอ Psycho จัดการ !! Genesis Dead Driver (Screwdriver) !! ลงไปทันทีเลยครับ !! โครม !! Matt โดนไปเต็มๆครับ !! ออกแน่นอนครับ !! Psycho กดทันทีครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..!! ได้แค่ 2 ครับ !! Billy เอาเก้าอี้มาตีไปที่หลังของ !! Psycho ทันทีครับ !! Psycho ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy ตีหลัง !! Psycho ไม่เป็นไรสักนิดครับ !! Billy ตีเข้าเต็มหน้าทันทีครับ !! Psycho ยังเฉยอยู่ครับ !! ..ลงไปนอนทันที !! Billy สะใจครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็วางเก้าอี้ลง !! หลังจากนั้นก็จัดการกับ Psycho ทันทีด้วยท่า !! The Thinker (Cattle Mulitation) !! ทันทีเลยครับ !! ล็อกอย่างแน่น !! Psycho โดนไปเต็มๆครับ !! Psycho จะยอมหรือป่าวครับ !! Psycho พยายามที่จะลุกขึ้นมาครับ !! แต่ก็หลุดไม่ไหวแล้วครับ !! ตบพื้นเถอะ !! Psycho ไม่ตบครับ !! กูตบก็ได้ครับ !! ตบพื้นไปแล้ว !! ออกอีกหนึ่งครับ !!

Eliminate : Genesis Psycho #14

Alan กับ Matt พยายามที่จะงัดกันอยู่ครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Clothesline !! ใส่ Matt ครับ !! แต่ Matt ดันหลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการ !! Calf kick !! ลงไปทันทีครับ !! แต่ !! Alan หลบได้ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็จัดการ !! เสริมแรง !! วิ่งมา Clothesline 3 ที !! แล้วจัดการ Atomic Drop !! แล้วต่อด้วย Roundhouse Kick !! แต่ !! Matt หลบได้อีกครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการ !! เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB !! แล้วก็พยายามที่จะดัน Alan ออกจากเวทีครับ !! แต่ !! Alan ชก !! ชก !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง !! Matt ตกเวทีครับ !! แต่ Matt ดันไม่ตก !! เกาะเชือกไว้แน่นครับ !! Alan ชก !! ชก !! ชก !! แล้ว Alan ก็จัดการ !! เสริมแรง !! Canadian Smash (Running Lariat) !! Matt ดึงเชือกแทนครับ !! Alan ร่วงเลยครับ !! Matt สมน้ำหน้า !! Billy ก็จัดการ !! Spinning Wheel Kick !! ใส่ !! Matt ร่วงเวทีไปเลยครับ !!

Eliminate : Matt Handsome #4 , Alan Bishop #12

เหลือ 2 คนสุดท้ายแล้วครับ !! ทั้ง !! Lewis และ Billy ก็ลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ !! ทั้งคู่เดินวนกันไปวนกันมาครับ !! Billy ชี้ป้ายไปที่ VictoryII "ตรูนี่และเฟ้ยจะเป็นคู่เอก !!" Lewis ส่ายหน้าเลยครับ !! "ตรูห่างหากตรูจะชนะในแมตช์นี้ !!" ทั้ง 2 คนฟัดกันทันทีครับ !! คนดูกลายเป็นตะโกนเชียร์ Billy ซะงั้นครับ !! Billy เสริมแรง !! Lewis จัดการ !! Last Hour (Cross Rhodes) !! ลงไปทันทีเลยครับ !! Billy ถึงกับลงไปนอนเลยครับ !! Lewis เตรียมปิดบัญชีเลยครับ !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Lewis กระโดด !! Into Heaven (RKO) !! ทันทีครับ !! แต่ !! Billy ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการ !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! โดนไปเต็มๆครับ !! Lewis เด้งตัวลุกขึ้นมาครับ !! Billy จัดการเหวี่ยง !! Lewis ตกเวทีไปแล้วครับ !! ผู้ชนะบังเกิดขึ้นแล้วครับ !!!

Eliminate : James Lewis #6

IWE :: Final to Champion 2015 Sd_807_photo_084-980551359

Here your Winner Final to Champions :: Billy Cobain !!

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! แทนที่คนดูจะโห่กลับเฮ้ซะงั้นครับ !! Billy กลายเป็นผู้ชนะ FTC ครั้งที่ 2 ไปแล้วครับ !! กรรมการชูมือขึ้นให้กับ !! Billy ทันทีครับ !! Billy ถึงกับนอนร้องไห้เลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! ชูมือขึ้นทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆไปชี้ป้าย VictoryII !! พลุก็ดัง !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! ตุ้ม !! แล้วก็จบแต่เพียงเท่านี้ครับ !! เจอกัน VictoryII สวัสดีครับ !!

IWE :: Final to Champion 2015 77ef880bc0ac4a53b82fee7f7792246brfgfMajY
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน