Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56]

2 posters

Go down

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Empty ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56]

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat May 02, 2015 11:33 pm

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Muaqno
ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Raw_1124_photo_025-2358111774

Jojo :: หลังจากสัปดาห์ที่แล้ว..
Jojo :: ฉันนั้นมีโอกาสที่ได้ปล้ำ..
Jojo :: ชิงแชมป์ KOTC กับเจ้าของแชมป์อย่าง Billy..

Jojo :: ฉันจัดการ Sang Lock !! จน Billy จะตบพื้นอยู่แล้ว..
Jojo :: แต่แล้วก็มีบุคคลปริศนาคนหนึ่ง..
Jojo :: ใช่แล้วฉันกำลังพูดถึง Rob Ray..!!

Jojo :: Rob มันจะมาอัดฉัน..!!
Jojo :: ฉันเลยต้องสวนกลับไป !!
Jojo :: Zeus สอนฉันไว้เสมอว่าอัดก่อนได้เปรียบ..!!

Jojo :: ฉันจึงยอมทิ้งแมตช์..
Jojo :: ฉันรู้อยู่แล้วและว่าจะต้องทำ DQ !!

Zeus ขอพูดบ้างครับ !! Jojo ยื่นไมค์ไปทั้งๆที่ยังพูดไม่จบ !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Raw_999_photo_047

Zeus :: โจ้ะโจ้ะสวัสดีครับวันนี้ผมจะมาพูดถึงเกี่ยวกับสักคน..
Zeus :: ที่ผมจะพูดเขานั้นมีนามว่า Mr.Phillip โย้วโย้ว..
Zeus :: คุณนั้นมาที่ค่ายแห่งนี้เพื่ออะไรกันไหนบอกผมหน่อย..

Zeus :: 4 สัปดาห์ที่แล้วแกก็มาเล่นงานฉัน..
Zeus :: 3 สัปดาห์ที่แล้วแกก็โกงฉัน..
Zeus :: 2 สัปดาห์ที่แล้วพวกแกก็มาลุมเพื่อนของฉัน..

Zeus :: เอาสรุปตรงๆเลยนะไม่ต้องร้องเพลงและ..
Zeus :: พวกแกทั้ง 2 คนออกมา..!!
Zeus :: ถ้าไม่ออกพวกฉันจะตามล่าแกเอง..!!

Zeus กับ Jojo เตรียมไล่ล่าแล้วครับ !! Come On !! จะออกไม่ออก !! Jojo ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 กวักมือเรียกให้ออกมาครับ !! Zeus ทนไม่ไหวจะลงล่างเวทีแล้วครับ !! เพลง "Trouble" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่กระจายเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] 0ec3f6e307f3744beb2d8c328d0c02ec

Mr.Phillip เดินออกมาพร้อมกับ Rob Ray และสองลูกน้องครับ !! เดินยิ้มแป้นออกมาเลยครับ !! พร้อมกับเอกสารในมือของ Mr.Phillip !! หลังจากนั้นเหล่าทั้ง 4 คนก็หยุดอยู่ตรงใต้จอ TT ครับ !! ก่อนที่ Mr.Phillip จะถือไมค์พร้อมกับเอ่ยปากขึ้นมา..

Mr.Phillip :: เอาล่ะตอนนี้ฉันก็ออกมาแล้ว..
Mr.Phillip :: และในเอกสารนี้มันสำคัญมาก..
Mr.Phillip :: ทางด้าน GM Austin ได้ส่งมาให้ฉันอ่านเพราะวันนี้เขาไม่มาที่สนามแห่งนี้..

Mr.Phillip :: เขาบอกมาว่า..
Mr.Phillip :: "ในศึก VictoryII พวกนายทั้ง 4 คนจะต้องเจอกันแมตช์การปล้ำแบบ TLC !! TagTeam Match !!"
Mr.Phillip :: "ยังไม่หมดฉันให้กฎพิเศษขึ้นมาสำหรับพวกแกทั้ง 4 คน.."

Mr.Phillip :: "มันจะปล้ำไต่บันไดขึ้นไป.."
Mr.Phillip :: "เพื่อชิงตำแหน่งแชมป์ IWE Uno TagTeam Champion !!"
Mr.Phillip :: "ใช่แล้วเข็มขัดนี้มันกลับมาแล้ว.."

Mr.Phillip :: งั้นฉันขอสรุปให้แกทั้งคู่ฟังเองแล้วกัน..
Mr.Phillip :: ในศึก VictoryII ฉันและคู่หูของฉัน Rob Ray
Mr.Phillip :: จะเจอกับพวกแกทั้ง 2 คน..

Mr.Phillip :: ในแมตช์การปล้ำชิงแชมป์ Uno Tagteam Championship !!
Mr.Phillip :: โดยเป็นแมตช์ TLC TagTeam Match !!
Mr.Phillip :: ขอให้พวกแกโชคเลือด !!

เพลง "Trouble" ก็ดังขึ้นครับ !! Mr.Phillip กับ Rob Ray ยิ้มสะใจเลยครับ !! เป็นแมตช์ที่ถนัดทั้งคู่เลยครับ !! และเราจะได้เห็น Mr.Phillip ได้ปล้ำแมตช์แรกด้วยครับ !! ทางด้านของ Zeus กับ Jojo ก็พอใจในระดึบนึงครับ !! แล้วทั้งคู่ก็จ้องหน้าก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

Single Match
Peter Tallon VS Shawn Sinner

แมตช์การปล้ำนี้ถือว่าดำเนินการไปได้สนุกมากๆเลยครับ !! ช่วงท้ายแมตช์ก็จบลงไปด้วย Sinner นั้นเตะท้อง !! Peter หลังจากที่ Peter นั้นเสียสมาธิอยู่ !! โดยการก่อกวนของ Grimtooth !! Sinner ก็จัดการ !! Shut The Hell Up (Cross Rhodes) !! แล้วก็จับกดนับ 3 ทันทีครับ !!

Here your Winner :: Shawn Sinner

Sinner กลายเป็นผู้ชนะไปแล้วครับ !! Sinner เดินกลับหลังเวทีทันทีครับ !! Grimtooth ก็ค่อยๆเดินไปหยิบ "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! Peter ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Grimtooth ก็ค่อยๆขึ้นเวทีไปครับ !! อาทิตย์ที่แล้วทำร้ายกูไว้หรออ !!! Grimtooth เอาเก้าอี้กระแทกท้อง !! Peter เต็มๆครับ !! หลังจากนั้นก็ตีเข้าไปที่หลังอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็ตีเข้าเต็มกระบาลแรงเลยครับ !! Peter ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Grimtooth ก็ค่อยๆลากคอ Peter ขึ้นมาครับ !! Peter เตะท้อง !! เตะ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็จัดการ !! Astronomy Kick (Step-up enzuigiri) !! Grimtooth โดนไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็เสริมแรง !!! โป้ก !!! โดนไปเต็มๆครับ !! Peter โดนเก้าอี้ของ Grimtooth ตีเข้าเต็มหน้าเลยครับ !! Peter หลับยาวเลยครับ !! หัวแตกด้วยครับ !! Peter นอนนิ่งไปเลยครับ !! Grimtooth !! ตีซ้ำไปอีกครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! กรรมการวิ่งเข้ามาห้ามเลยครับ !! Grimtooth เดินกลับหลังเวทีไปเลยครับ !! ส่วน Peter ถูกหามส่งโรงพยาบาลไปเลยครับ !!

Triple Threat Match
James X Rider VS Dragón Americano VS Vega Carter

แมตช์การปล้ำสามเส้าเราสามคนถือได้ว่ามันส์มากเลยครับ !! แมตช์นี้ก็จบลงไปด้วยทางด้านของ Dragon ก็จัดการกับ Vega ไปด้วยท่า !! Anillo Del Infierno (Tornado DDT) !! แต่ !! Vega ไม่ให้ใส่ครับ !! หลังจากนั้น !! Vega ก็ถีบ Dragon !! พิงอยู่กับเชือกเส้นที่ 2 !! Vega ก็เสริมแรง !! The Punishment (619) !! ไปเต็มๆเลยครับ !! Vega จะเดินเข้าเวที !! Rider กระตุกขาของ Vega ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงอัดเข้าที่กั้นคนดู !! แล้ว !! Rider ก็รีบสไลค์เข้าเวทีมาจับกด Dragon นับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: James X Rider

กลายเป็นสุดแสบเจ้าของแชมป์ Brutal อย่าง Rider เป็นผู้ชนะไปครับ !! Vega ลุกขึ้นมาด้วยความแค้นครับ !! หลังแมตช์ !! Rider ก็ยังไม่กลับหลังเวทีครับ !! แล้วก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !! ก่อนที่จะค่อยๆมองทั้ง Vega ที่ลุกขึ้นมาด้วยความแค้นกับ Dragon ที่ยังนอนหมดสภาพอยู่ครับ..

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Raw_1133_photo_226-2761830950

Rider :: พวกมรึงเห็นความโหดของกรูหรือยังง..
Rider :: กรูสามารถจัดการทั้งดราโก้และมรึง..!!
Rider :: ไอ้ไวอาก้าเอ้ยเวก้าฮ่าฮ่า..!!

Rider :: แต่กรูว่ากรูจะให้โอกาสพวกเอ็งอีกสักครั้ง..
Rider :: VictoryII พวกเอ็งจะได้ปล้ำกับข้า..!!
Rider :: ในแมตช์การปล้ำสามเส้าชิงแชมป์ Brutal ในกฎกติกาแบบ XXXtreme Rules Match !!

Rider :: แมตช์นี้เป็นแมตช์ถนัดของกรู..
Rider :: และหวังว่าพวกเอ็งจชนะข้าได้..!!
Rider :: แต่ก็ไม่มีวันนั้นหรอกฮ่าฮ่า..!!

Rider โยนไมค์ทิ้งแล้วก็ชูเข็มขัดแชมป์ขึ้นครับ !! Vega ก็ยืนยิ้มเล็กน้อยครับ !! หลังจากนั้น !! Vega ก็เดินกลับหลังเวทีไปครับ !! Dragon ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Rider คันไม้คันมือจัดการกับ Dragon ไปได้ด้วยท่า !! Demolition Cutter (RKO) !! ไปเต็มๆครับ !! ก่อนที่จะเดินจากไป !!

Single Divas Match
Michelle Unique VS Angela Dos Santos

แมตช์การทำดีว่าแมตช์แรกถือว่าดำเนินการไปได้สนุกมากเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Michelle จัดการ !! Clothesline !! Clothesline Angela ต่อย !! Michelle หลบได้ !! แล้ว Neckbreaker !! แล้วไปเด้งเชือกมาแล้วทำท่าชู้ตบาสแล้วทิ้งศอก !! แต่ !! Angela หลบได้ครับ !! Angela ก็จัดการทันทีด้วยท่า !! Ava Coltoneria (Brainbuster) !! แต่ !! Michelle ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Michelle ก็จัดการ !! Spinning Roundhouse Kick !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Princess's Goodnight Kiss (Scissor Kick) !! ไปเต็มๆครับ !! จับกดทันที 3 ทันที !!

Here your Winner :: Michelle Unique

TagTeam Divas Match
Mrs.Rosa Tolany & Christina VS Lilly Levine & Maki

แมตช์การปล้ำหญิงดีว่าก็ถือว่าสนุกอีกแมตช์ครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Rosa ก็จัดการกับ !! Maki ไปด้วยท่า !! Clothesline !! แล้วต่อยรัวๆ จับ Maki ลุกขึ้น !! เหวี่ยงเด้งเชือก !! แล้วจับใส่ท่า Best Spear of The Home (Spear) !! แต่ !! Maki หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็จัดการ !! Heaven's Arrow (Superkick) !! แล้วก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! จัดการ !! Fallen Angel (Diving Moonsault) !! ลงไปทันทีครับ !! Mrs.Rosa โดนไปเต็มๆครับ !! Maki จับกดนับ 3 ไปเลยครับ !! Christina มาช่วยไม่ทันครับ !!

Here are your Winner :: Lilly Levine & Maki

Maki และทางด้านของ Lilly เป็นผู้ชนะไปครับ !! กรรมการชูมือให้กับทั้งคู่เลยครับ !! Maki และ Lilly เดินมาชูมือขึ้นแล้วก็กอดกันครับ !! แต่ !! Trisha Alendrev !! เดินออกมาแล้วครับ !! แล้วก็เดินขึ้นเวทีไปเลยครับ !! จัดการกับ !! Christina ไปด้วยท่า !! No More Diva (Turnbuckle Powerbomb) !! ไปเต็มๆครับ !! Mrs.Rosa ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Trisha ก็จัดการ !! Abyssal Boulder (Spinning Spinebuster) !! ลงไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Trisha ก็ท้าทายให้ Lilly และ Maki มาเล่นงานครับ !! Lilly ก็วิ่งไปอัดกับ Trisha ทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็จัดการ !! Trisha Style Armbreaker (Fujiwara Armbar) !! ล๊อกแขนไปเต็มๆครับ !! Maki วิ่งไปกระทืบ !! Trisha ปล่อยออกมาครับ !! Maki ก็ตบ !! ตบ !! ตบ !! Trisha สวนกลับไปด้วยท่า !! Last Will (Crossarm Breaker) !! ล๊อกไปอย่างแน่นเลยครับ !! Maki ดิ้นทุลนทุลายเลยครับ !! Trisha ก็ปล่อย !! หลังจากนั้นก็ชูมือขึ้นพร้อมกับทำท่าคาดเข็มขัดก่อนที่จะเดินจากไป !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Ronda_1

Single Match
Joseph firefly VS Matt Handsome

แมตช์การปล้ำเดบิวของ Joseph ครับโดยมาเจอกับทางด้านของแชมป์ TV อย่าง Matt !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Joseph นั้นจะจัดการ !! Discus Clothesline !! ไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้นก็เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! แต่กรรมการก็ยังนอนอยู่ครับ !! Matt ก็ลุกขึ้นมา !! Lowblow !! ล้วงไข่ Joseph ทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็หยิบสนับมือ !! จัดการ !! Matt Fist (KO Punch ด้วยสนับมือ) !! ไปเต็มๆครับ !! Joseph หลับไปแล้วครับ !! กรรมการฟื้นขึ้นมาแล้วครับ !! Matt จับกดแล้วครับ !! กรรมการนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: Matt Handsome

เป็นทางด้านของ Matt เจ้าของแชมป์ TV ชนะไปได้แบบไม่ค่อยแฟร์เท่าไหร่ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt เจ้าของแชมป์ก็ขอไมค์จากทีมงานครับ !! คนดูเริ่มโห่แล้วครับ !! Matt ตะโกน !! "Shut Up !!" หุบปากไปซะ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เริ่มพูดทันทีครับ..

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Tlc12_photo_054

Matt :: คืนนี้ฉันสามารถจัดการนักมวยปล้ำหน้าใหม่ด้วยมือของฉัน..
Matt :: และในศึก VictoryII..
Matt :: ฉันจะจัดการ Ryder เหมือนกับที่ฉันจัดการหน้าใหม่..!!

คนดูตะโกน "Ryder !!" "Ryder !!" "Ryder" กันอย่างบ้าคลั่งเลยครับ !!

Matt :: ตะโกนเชียร์กันเข้าไป..!!
Matt :: ตะโกนให้ตายมันก็ไม่มาหรอก..!!
Matt :: เพราะคืนนี้มันไม่อยู่ในสนามเว้ยฮ่าฮ่า..!!

คนดูโห่ใส่เลยครับ !! ตะโกน !! "You Suck !!" "You Suck !!" "You Suck !!" ใส่ Matt เลยครับ !!

Matt :: และในศึก VictoryII..
Matt :: ฉันจะกำจัดแกในสิ้นซาก !!
Matt :: เพราะฉันคืออดีตกับตันสวิส..

แต่ทางด้านของ !! Ryder Affect !! วิ่งออกมาพร้อมกับเก้าอี้จากฝูงคนดูครับ !! สไลค์เข้าเวทีมาแล้วครับ !! Matt รู้ทันครับ !! กลิ้งหนีลงเวทีไปเลยครับ !! Ryder ออกมาด้วยความโมโหเล็กน้อยครับ !! Matt เย้าะเย้ยใส่เลยครับ !! ก่อนที่จะชูเข็มขัดแชมป์ TV ขึ้นเป็นการเย้าะเย้ยใส่หน้า !! ทางด้านของ Ryder ก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! ยืนเก็กก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Raw_1038_photo_132

Billy :: เอาล่ะก่อนที่จะเปิด Open Challenge..
Billy :: ฉันจะมาเล่าเรื่องเกี่ยวกับ USA ซะหน่อย..
Billy :: USA ทุกคนต่างรู้ว่าเป็นประเทศที่มีเมืองที่สวยที่สุด..

Billy :: แต่ฉันคิดว่าประเทศนั้นมันสกปรกไปซะหน่อย..
Billy :: ไม่เหมือนประเทศเวลส์..
Billy :: ประเทศอเมริกาถึงจะเมืองสวยแต่คนนั้นฉันต่ำเป็นอย่างมาก..!!

Billy :: ฉันไม่อยากจะเข้าใกล้เลยแม้แต่น้อย..
Billy :: แม้กระทั้งบุรุษที่มีนามว่า "Dave Davis"
Billy :: เจ้าของแชมป์โลกที่ยิ่งใหญ่แต่ในเท่านั้นเล็กนิดเดียว..

Billy :: เขาอยู่ประเทศที่ทำต่ำที่สุดในโลกอย่างยูเอสเอ..
Billy :: แชมป์โลกไม่สมควรอยู่ที่บ่าของเขา..
Billy :: มันควรจะอยู่กับฉัน..!!

แต่เพลง "The Pulse of the Dead" ก็ดังขึ้นครับ !! ใครวะ !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Raw_1079_photo_084

นามว่า Jason Troy !! เดินออกมามองรอบสนามแล้วก็ขึ้นเวทีไปแบบเนิบๆช้าๆ !! เขาจะมาปล้ำชิงแชมป์ KOTC ครับ !!

IWE King of the Cage Championship
Billy Cobain (C) VS Jason Troy

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ KOTC ครับ !! Jason นักมวยปล้ำหน้าใหม่ไล่อัด Billy เละเทะเลยครับ !! และแมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย !! Jason ก็จัดการ !! Powerbomb Combo !! ไป 3 ครั้งติดต่อกันเลยครับ !! แล้วก็จัดการ !! Giant Lock (Angle Lock) !! แต่ !! Billy ถีบ !! ถีบ !! ถีบ !! ออกจาก Jason ไปได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการ !! Hurricanerana !! เกี่ยวคอลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็รีบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จับกดนับ 3 ป้องกันแชมป์ทันทีครับ !!

Here your Winner and Still King of the Cage Champions :: Billy Cobain

Billy สามารถป้องกันแชมป์ได้ครับ !! คนดูโห่ทันทีครับ !! Billy เดินลงจากเวที !! แล้วก็หยิบเข็มขัดแชมป์ KOTC ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีครับ !! หลังจากนั้นก็ชูเข็มขัดแชมป์ KOTC ขึ้นมาอย่างสง่างามเลยครับ !! คนดูเฮ้ขึ้นเรื่อยๆครับ !! Billy งงว่าใครมา !! Dave Davis เดินออกมาจากใต้จอ TT ครับ !! หลังจากนั้นก็หยุดอยู่ใต้จอ TT ครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆชูเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นมาครับ !! Billy ก็ไม่น้อยหน้าครับชูเข็มขัด KOTC ขึ้นมาเช่นเดียวกันครับ !! เอาล่ะทั้งสองคน !! จะต้องเจอกันในคู่เอกศึก VictoryII !! เจอกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Jack-swagger-with-his-championship-belt
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56] Empty Re: ผล IWE Attitude Era !! 30/3/15 [EP.56]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Wed May 13, 2015 12:16 am

Billy : Jason Troy คุณอาจจะไล่ยำผมเมื่อต้นแมตช์ แต่ขอโทษผมทำได้ดีกว่าและแค่นั้นยังตัดสินไม่ได้ ว่าคุณเก่ง
โอ้ว !!!! ส่วนคุณนะ Dave ผมบอกเลยว่า ยิ่งคุณโมโหมากเท่าไหร่ ? ผมยิ่งสนุกมากเท่านั้น !!!! ฮิๆๆๆ !!!!
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน