Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58]

2 posters

Go down

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Empty ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58]

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jun 21, 2015 8:17 pm

---------- @Promo ----------

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] 015949f8ece15736d3ee4fcc70c0dcf5

อ้าวเห้ย !! CEO Bordin เดินไปเตะท้อง Dave แล้วครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Decolgen (Pedigree) !!! ลงไปเลยครับ !! คนดูทั้งสนามซ็อกไปตามๆกันเลยครับ !! หลับไปแล้วครับสำหรับ Dave !! คนดูในสนามยังช็อคอยู่ครับ !! CEO Bordin ยืนมอง Dave ครับ !! พร้อมกับยิ้มเล็กน้อยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆฟื้นขึ้นมาครับ !! Billy ยังคงงงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็รีบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! Billy กระโดดปิดบัญชีทันทีครับ !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆคลานมากดทันทีครับ !! CEO Bordin ยืนมองค้างอยู่ครับ !! ก่อนที่จะค่อยๆลงมานับ..!! 1..2..3..!! เก้ง เก้ง เก้ง !! แชมป์ใหม่เกิดขึ้นแล้วครับ !! Billy ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! แล้วก็ชูเข็มขัดทั้ง 2 เส้นอย่างภาคภูมิใจเลยครับ !! ส่วนทางด้านของ CEO Bordin ต้องให้คำตอบกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้วครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Muaqno
ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นเปิดรายการครับ !! คนดูโห่ไล่ทั้งสนามเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Noc13_photo_037

รอ 16 วิไฟทั้งสนามก็ดับเเล้ว CEO Bordin ก็เดินออกมาอย่างคึกคักพร้อมกับเเสงสปอร์ไลค์ส่องตามเขาตอลด เเล้ว CEO ก็เดินคึก ๆ มาวิ่งขึ้นเวที !! กระโดดขึ้น TB ทำท่าปักมือลงเเล้วทำให้คนดูยอมรับในตัวของเขาด้วยท่าซูฮก !! แต่คนดูกับโห่ใส่แทนครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินลงจาก TB มาหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Noc13_photo_041

CEO Bordin :: ทุกคนเลิกโห่ฉันได้แล้ว !!
CEO Bordin :: เพราะตอนนี้ฉันคือคนใหม่..
CEO Bordin :: คนเก่ามันตายไปแล้ว..!!

คนดูโห่ทั้งสนามเลยครับ !! คนดูค่อยๆตะโกน !! "You Sold Out !!"

CEO Bordin :: ฉันไม่ได้หักหลังใครทั้งนั้น..
CEO Bordin :: ที่ฉันทำไปก็เพราะ..
CEO Bordin :: ฉันต้องการคนที่ดีที่สุดมาครองตำแหน่งเส้นนี้ต่างหาก !!

CEO Bordin :: และฉันได้มองตัวของ Dave Davis มาแล้ว..
CEO Bordin :: Dave Davis นั้นไม่ผ่านเกณท์ของฉันเลยสักนิด..
CEO Bordin :: หนังหน้าอย่างมันไม่เหมาะที่จะเป็นแชมป์โลกของค่ายนี้หรอก..

CEO Bordin :: และฉันได้เลือกนักมวยปล้ำที่เหมาะสมที่สุดแล้ว..
CEO Bordin :: ขอต้อนรับ "Billy Cobain !!"

คนดูโห่อย่างหนักเลยครับ !! เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้น !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Sd_814_photo_178-3084457474

Billy ชูเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นเหนือศีรษะคาดเข็มขัดแชมป์ KOTC ไว้ที่เอว !! แล้วเดินมาตลอดทางก่อนจะขึ้นเวที !! จะจัดการเอาเข็มขัดพาดไหล่แล้วขึ้นเวทีไป !! หลังจากนั้นก็เดินไปกอดกับ CEO Bordin เลยครับ !! พร้อมกับจับไม้จับมือ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Raw_1038_photo_128

Billy :: ผู้ชนะและสามารถคว้าเข็มขัดแชมป์โลกของสมาคม IWE ได้แก่..
Billy :: ฉันเอง Billy Cobain ฮ่าฮ่า..!!

คนดูโห่อย่างหนักเลยครับ !!

Billy :: หลังจากจบศึก VictoryII ที่ผ่านมา..
Billy :: มีการพูดถึงเรื่องของผมไว้มากมาย..
Billy :: แต่ขอบอกไว้เลยว่าผมไม่เคยเตี๊ยมอะไรกับ CEO Bordin เลยสักนิด..

Billy :: เขาคงเห็นคุณค่าในตัวของผมมากกว่า Dave Davis..
Billy :: ถึงเขาคนนี้จะไม่ช่วยฉันแต่ฉันก็สามารถจัดการกับเขาได้..!!
Billy :: เพราะว่าฉันนี่และคือ The Best !! ที่สุดของ ณ ที่แห่งนี้ !!

CEO Bordin :: ฉันว่าตอนนี้แกเลิกโม้ก่อนจะดีกว่านะ..
CEO Bordin :: ที่ฉันเรียกแกออกมาเนี่ย..
CEO Bordin :: ฉันอยากให้แกทดสอบฝีมือหน่อยว่าฉันเลือกถูกคนหรือเปล่า..

CEO Bordin :: ศึก PPV ต่อไปคือศึก "The Bash" โดยแกจะปล้ำกติตาแบบ..
CEO Bordin :: Elimination chamber Bad Blood Match !!
CEO Bordin :: โดยอีก 5 คนนั้นคืนนี้จะมีการปล้ำคัดเลือกเข้าไป..

CEO Bordin :: เอาล่ะ..
CEO Bordin :: ฉันขอให้สนุกกับแมตช์นี้นะ..

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีเลยครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆเดินกลับหลังเวทีไปครับ !! ส่วนทางด้านของเจ้าของแชมป์ IWE Undisputed อย่าง Billy ก็ถือเข็มขัดแชมป์ไว้แน่นเลยครับแล้วก็รู้สึกไม่ค่อยปลื้มสักเท่าไรครับ..

Single Match (Qualified IWE Undisputed Championship)
Grimtooth VS Ryder Affect

แมตข์การปล้ำหาผู้ที่เข้ารอบเพื่อที่จะไปชิงแชมป์โลกได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! โดยทางด้านของ Ryder นั้นจู่โจมอย่างหนักเลยครับ !! และแมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย Ryder นั้นจัดการ !! Driveway Air (Diving Heatbutt) !! แล้วกำลังจะใส่ท่าไม้ตายแล้วครับ !! แต่แล้ว Matt Handsome !! วิ่งออกมาพร้อมกับหยิบเข็มขัดแชมป์ TV ของ Ryder ไปด้วยครับ !! Ryder ไม่สนใจแมตช์แล้วครับวิ่งลงไปฟัดกับ Matt ทันทีครับ !! ฟัดกันไปจนเข้าหลังเวทีไปครับ !! กรรมการก็นับ 10 ครับ !!

Here your Winner by Count Out :: Grimtooth

Qualified to Elimination chamber Bad Blood Match

- Grimtooth
-
-
-
-

Single Match (Qualified IWE Undisputed Championship)
Mr.Phillip Tolany VS Dragón Americano

แมตช์การปล้ำคัดเลือกคู่ที่สองเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แมตช์นี้ Mr.Phillip ต้องมาปล้ำด้วยคำสั่งของ CEO นั่นเองครับ !! แมตช์นี้ !! Mr.Phillip เล่นงาน Dragon จนเละเทะเลยครับ !! และแมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย !! Mr.Phillip ก็จัดการ !! Spinebuster !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็ลากคอ Dragon ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Powerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! จับกดนับ 3 ผ่านเข้ารอบไปเป็นคนที่ 2 ครับ !!

Here your Winner :: Mr.Phillip Tolany

Qualified to Elimination chamber Bad Blood Match

- Grimtooth
- Mr.Phillip Tolany
-
-
-

Mr.Phillip กลายมาเป็นผู้ชนะไปครับ !! หลังแมตช์ Mr.Phillip ก็เดินไปหยิบเข็มขัดแชมป์ Uno TagTeam ขึ้นมาครับ !! ทางด้านของ Rob ก็เดินออกมาพร้อมกับปรบมือให้ครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเวที !! ชูมือขึ้นให้กับ Mr.Phillip ทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็เดินไปหยิบไมค์ให้กับ Mr.Phillip หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็ค่อยๆเอ่ยปากพูดขึ้นมาทันทีครับ..

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Be90a7eba65764c9772df1429c2b0f2ee78334ac_hq

Mr.Phillip :: ตอนนี้ฉันสามารถกำจัด Dragon ลงไปได้..
Mr.Phillip :: และตอนนี้ฉันสามารถคว้าตั๋วไปชิงแชมป์โลกได้..
Mr.Phillip :: แต่ก่อนอื่นเรามาพูดเรื่อง VictoryII กัน..

Mr.Phillip :: ในศึก VictoryII ที่ผ่านมา..
Mr.Phillip :: ฉันและ Rob คู่หูของฉันสามารถ..
Mr.Phillip :: คว้าเข็มขัดแชมป์แท็คทีมเส้นนี้มาครองได้..!!

Mr.Phillip :: และแน่นอนทั้ง Jojo และ Zeus มันกลายเป็นผู้ที่พ่ายแพ้ไปทันที..
Mr.Phillip :: ซึ่งการปล้ำแมตช์นั้นแสดงให้เห็นว่า..
Mr.Phillip :: พวกแกทั้งสองคนมันอ่อนแอเกินกว่าที่จะคว้าเข็มขัดเส้นนี้มาได้..!!

เพลง "Did my time" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! คนดูเฮ้เลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Sd_674_photo_092

มีควันออกมา Zeus เดินมายืนก้มหน้าได้จังหวะจึงวิ่งอย่างไวสไลด์กับเวทีพลุก็ดังปังลุกขึ้นชูมือเรียกกำลังใจจากแฟนๆ !! หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ..!!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Sd_674_photo_096

Zeus :: ใช่ฉันออกมาเพราะฉันยอมรับว่าฉันเป็นผู้แพ้..
Zeus :: แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าฉันจะยอมแพ้ง่ายๆหรอกนะ..
Zeus :: จริงอยู่ที่ Jojosang มันหนีไปอยู่คนเดียวแล้ว..

Zeus :: ดังนั้นฉันถึงต้องหาคู่ใหม่เพื่อที่จะมาเจอกับแกไงละ..
Zeus :: สุภาพบุรุษและสุภาพสตรีทุกๆท่านขอเชิญพบกับ..
Zeus :: คู่แท็กทีมของผมคนใหม่..

เพลง "Here to Show the World" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูงงเลยว่าใครวะ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Samizayn642

ทั้ง Rob และ Mr.Phillip ถึงกับขำเลยครับ !! เย้าะเย้ยเลยเพราะไม่มีใครออกมาครับ !! หลังจากนั้น !! บุรุษปริศนาก็วิ่งออกมาจากฝูงคนดูแล้วครับ !! ทั้งสองคนบนเวทีก็ยังไม่รู้ตัวครับ !! หลังจากนั้น !! บุรุษปริศนาก็วิ่งสไลค์เข้าเวทีมาแล้วครับ !! Mr.Phillip ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ !! บุรุษปริศนาก็จัดการ !! Blue Thunder Bomb !! ลงไปทันทีครับ !! Rob วิ่งมาชก !! ชก !! ชก !! บุรุษปริศนาก็แก้หน้าด้วยการ !! เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! DJ Kick (Helluva Kick) !! หลังจากนั้น !! บุรุษปริศนาก็ต่อด้วย !! MIX Effect (Leg drop bulldog) !! ลงไปทันทีครับ !! บุรุษปริศนาสะใจเลยครับ !! Zeus ถึงกับปรบมือให้เลยครับ !! หลังจากนั้นบุรุษปริศนาก็เดินไปหยิบเข็มขัดแชมป์ Uno Tagteam ขึ้นมาแล้วก็ชูขึ้นทันทีครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Sami_zayn_title

Jason Troy VS Joseph firefly

แมตช์นี้ทางด้านของ Jason เล่นงานอยู่ฝ่ายเดียวเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Jason ก็จัดการกับ Joseph ไปด้วยท่า !! German Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็รีบลากคอ Joseph ขึ้นมาจัดการ !! Powerbomb Combo !! ไป 3 ทีครับ !! หลังจากนั้น !! Jason ก็ปิดบัญชีไปด้วยท่า !! Bone Breaker (Kimura Lock) !! จนทำให้ Joseph ต้องตบพื้นยอมแพ้ไปเลยครับ !! เก้ง เก้ง เก้ง !!

Here your Winner :: Jason Troy

- Grimtooth
- Jason Troy
-
-

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Raw_1012_photo_166

Angela :: สวัสดีดิฉันมีนามว่า..
Angela :: Angela Dos Santos
Angela :: ดีฉันคือเจ้าของแชมป์โลกหญิงคนใหม่ค่ะ..

คนดูกริ้ดกร้าดกันใหญ่เลยครับ !! เฮ้ !!

Angela :: วันนี้ที่ดิฉันออกมาที่นี้นะค่ะ..
Angela :: ฉันมีเรื่องข่าวร้ายที่จะมาบอกทุกคน..
Angela :: ในศึก VictoryII ฉันสามารถโยน Maki ออกจากแมตช์ได้..

Angela :: และฉันกลายเป็นแชมป์..!!
Angela :: แต่ข่าวร้ายของฉันมันมาเหยืนเสียแล้ว..
Angela :: คือฉัน..

ปั่ก !! ใครเขาทำเธอ !! Mrs.Rosa !! วิ่งมาอัดข้างหลังเธอครับ !! เขาต้องการอะไรกันแน่ !! กระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ Angela ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Reverse STO !! ลงไปทันทีครับ !! Angela ยังจะลุกขึ้นมาสู้ครับ !! Mrs.Rosa ตบหน้าไปทีนึงครับ !! แล้วก็จิกหัวขึ้นมา !! Clothesline จนล้ม !! แล้วต่อยรัว ๆ จับลุกขึ้น !! เหวี่ยงเด้งเชือก !! แล้วจับใส่ท่านำร่องเป็น Best Spear of The Home (Spear) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! The Lock (Sharpshooter) !! ลงไปทันทีครับ !! ล๊อกจนแน่นเลยครับ !! Angela ก็ตบพื้นไปหลายรอบแล้วครับ !! Mrs.Rosa ล๊อกไม่ปล่อยเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Mrs.Rosa ก็ปล่อยครับ !!

แล้ว Mrs.Rosa ก็ไม่พอครับ !! เดินลงไปล่างเวที !! หยิบ !! "โต๊ะ !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! จะทำอะไร !! แล้วก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! Mrs.Rosa ก็ค่อยๆขึ้นเวทีมาครับ !! หลังจากนั้น Mrs.Rosa ก็เอาโต๊ะไปพิงกับ TB !! หลังจากนั้นก็จิกหัว Angela ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดใส่โต๊ะ !! แล้วก็วิ่งไป !! Best Spear of The Home (Spear) !! เห้ย !! Angela ตายอนาจเลยครับ !! Mrs.Rosa สะใจเลยครับ !! หมอต้องรีบวิ่งมาดูอาการแล้วส่งไปที่โรงพยาบาลทันทีครับ !! คนดูถึงกับช็อคกับสิ่งที่เธอทำลงไป !! หลังจากนั้น !! Mrs.Rosa ก็หยิบเข็มขัดแชมป์โลกหญิงขึ้นมา !! ชูขึ้นทันทีก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Raw_1090_photo_078

---------- @Backstage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Tumblr_nbz70ilyQN1s91qnuo1_500

หลังเวทีทางด้านของ Maki ซึ่งได้ดูผ่านทางจอโทรทัศน์ก็ได้เห็น Angela ถูกส่งไปที่โรงพยาบาลเขาก็รู้สึกแค้นกับสิ่งที่ Mrs.Rosa ทำลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็เดินออกห้องมาครับ !! Mrs.Rosa ก็เดินกลับมาจากเวทีทันทีครับ !! Maki ก็เดินชนไหล่สวนเลยครับ !! หลังจากนั้นก็ทักทายไปว่า "เดี๋ยวเธอได้รู้กันแน่กับสิ่งที่เธอทำลงไป.." หลังจากนั้น !! Maki ก็เดินจากไปเลยครับส่วนทางด้านของ Mrs.Rosa ก็รู้สึกขำเล็กน้อยครับ !! ก่อนที่เธอนั้นจะเดินจากไป !!

Zeus VS Shawn Sinner

แมตช์การปล้ำหาผู้ถ้าชิงคนที่ 4 ครับ !! โดยแมตช์นี้ Sinner ไล่อัดอยู่สถานเดียวเลยครับ !! แมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย !! Sinner จัดการ !! Leaping Neckbreaker !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! ชูนิ้วกลางใส่คนดูแล้วก็ใส่ Five Knuckle Shuffle !! Zeus ก็เดินเซ่ลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ก็จัดการ !! It's Time (Protobomb) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! Zeus ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ก็จัดการ !! Shut The Hell Up (Cross Rhodes) !! ลงไปทันทีครับ !! แต่ !! Zeus กระโดดจักรยานอากาศเต็มใบหน้าของ Sinner เลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Shadow Song (Super Kick) !! ลงไปทันทีครับ !! Zeus ก็กดทันทีครับ !! กรรมการนับ 3 !!

Here your Winner :: Zeus

- Grimtooth
- Zeus
-

TagTeam Match
Vega Carter & Matt Handsome VS Peter Tallon & Jojosang

แมตช์แท็คทีมคู่นี้ถือว่าปล้ำกันได้สนุกมากๆเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Matt ก็จัดการ !! Brianbuster !! ลงไปใส่ Peter ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Giant swing !! หมุนโยน Peter ออกนอกเวที !! หลังจากนั้นก็วิ่งไปอัด Jojo ด้วยท่า !! On Runway (Running Bicycle kick) !! ลงไปทันทีครับ !! แล้ว Matt ก็ลงไปล่างเวที !! ลากคอ Peter ขึ้นมา !! เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้นก็เดินไปแท็ค Vega ขึ้นมา !! Vega เข้ามาจัดการ !! Sleep Now (Enzuigiri) !! ลงไปทันทีครับ !! แล้วเตรียมที่จะปิดบัญชีแล้วครับ !! Jojo วิ่งมาลากขา Matt ไปอัดกันด้านล่างเวทีครับ !! Vega จะเดินลงไปช่วยแต่ Peter ก็ลุกขึ้นมาจัดการ !! Supreme Of Astronomy (Spear) !! ลงไปทันทีครับ !! Peter จับกดนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: Peter Tallon & Jojosang

กลายเป็นทางด้านของ Peter และ Jojo เป็นผู้ชนะไปครับ !! Jojo ที่อยู่ด้านล่างเวทีก็วิ่งขึ้นเวทีมาจับมือกับ Peter แล้วก็ชูมือขึ้นทันทีครับ !! Ryder เดินมาหยิบเข็มขัดแชมป์ TV แล้วก็เดินกลับทันทีครับ !! Matt มองหน้าด้วยความแค้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็ค่อยๆเดินลงจากเวทีไปครับ !! ส่วนทางด้านของ Jojo ไม่ลงครับ !! Vega ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Jojo ก็จัดการ !! Konan Kick (Superkick) !! ลงไปทันทีครับ !! Vega ยิ่งไม่ได้สติเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Jojo ก็ลากคอของ Vega ขึ้นมา !! Drop Unterbot (RKO) !! ลงไปทันทีครับ !! กด !! กรรมการนับ 3 กลายเป็นแชมป์คนใหม่เลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Hiac14_photo_118-1365605472

Here your Winner and new Brutal Extreme Champions :: Jojosang

Jojo กลายเป็นแชมป์ Brutal คนใหม่และเป็นแชมป์สมัยแรกของเขาด้วยครับ !! Jojo รีบรับเข็มขัดจากกรรมการมาแล้วกูชูเข็มขัดขึ้นทันทีเลยครับ !! คนดูก็เฮ้กันไปครับ !! Jojo ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! ชูเข็มขัดแชมป์ Brutal ขึ้นมาอย่างสง่างามเลยครับ !! แต่แล้วเพลง "My Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่เลย !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Raw_1129_photo_010-475923541

CEO Bordin :: ขอแสดงความยินดีด้วย..
CEO Bordin :: กับเจ้าของแชมป์ Brutal Extreme คนใหม่..
CEO Bordin :: Jojosang นายสมควรได้รับมัน..

CEO Bordin :: แต่ฉันมีข้อเสนอใหม่อีกอย่างนึง..
CEO Bordin :: แน่นอนว่าแกจะต้องชอบมันอย่างแน่นอน..
CEO Bordin :: แมตช์การปล้ำต่อไปนายจะต้องปล้ำคัดเลือกเข้าสู่กรงนรกเพื่อการชิงแชมป์ IWE Undisputed..

CEO Bordin :: และนายจะได้ปล้ำในแมตช์ต่อไป..
CEO Bordin :: เจอกับ..

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูดับเบิ้ลโห่ทันทีเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] 25_leeds_1109_0828-1421590618

Billy !! ชูเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นเหนือศีรษะ !! พร้อมกับคาเข็มขัดแชมป์ KOTC !! แล้วเดินมาตลอดทางก่อนจะขึ้นเวที !! จะจัดการเอาเข็มขัดพาดไหล่แล้วขึ้นเวทีไป !!

Billy Cobain VS Jojosang

แมตช์นี้ !! Billy กระทืบเหมือนของเล่นเลยครับ !! เนื่องจาก Jojo เพิ่งปล้ำมา 2 แมตช์ !! ท้ายแมตช์ !! Jojo พยายามที่จะสู้ครับ !! จัดการ !! Roundhouse Kick !! แต่ !! Billy หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการ !! Dragon Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็รีบลากคอ Jojo ขึ้นมา !! จัดการ !! Hurricanerana !! เกี่ยวคอลงไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้นก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Full Moon (Senton Bomb) !! ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 อีกรอบ !! เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! แต่แล้วหน้าจอก็โพล่รูปของ Dave Davis ขึ้นมาครับ !! Billy ตกใจเลยครับ !! CEO Bordin หันไปมอง !! มัวแต่มองกันอยู่นั้นแหละ !! กรรมการก็มอง !! Dave วิ่งมาจากฝูงคนดู !! ผลัก !! Billy ตกจาก TB เลยครับ !! Jojo ใช้โอกาสรวบกดนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: Jojosang

- Grimtooth
- Zeus
- Jojosang

Jojo ฟลุ๊คชนะแล้วก็ได้ผ่านเข้าสู่การชิงแชมป์โลกเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ !! Billy ลุกขึ้นมาเซ็งสุดๆเลยครับ !! การล้างแค้นของ Dave ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แต่ดูเหมือนว่าเป้าหมายของ Dave ไม่ใช่ Billy แต่เป็น CEO Bordin ครับ !! Dave ชี้หน้าไปที่ CEO Bordin พร้อมกับตะโกน !! "มรึงเจอกูแน่ !!" ส่วนทางด้านของ Jojo ก็กลิ้งหนีลงจากเวทีแล้วก็ชูเข็มขัดแชมป์ Brutal ขึ้นมาครับ !! พร้อมกับตะโกน !! "ผมจะเป็นแชมป์โลกให้ได้ !!" แล้วก็จบรายการไปเพียงเท่านี้ครับ !! เจอกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Raw_1099_photo_215
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58] Empty Re: ผล IWE Attitude Era !! 13/4/15 [EP.58]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Sun Aug 16, 2015 10:19 pm

Billy : การที่คุณมาโผล่ในแมตช์ของผมมันก็ไม่ได้ทำให้คนสนใจคุณไปมากกว่าผมหรอกนะ Dave Davis…
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics