Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61]

3 posters

Go down

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Empty ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61]

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Aug 14, 2015 12:03 pm

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Muaqno
ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

Divas Match
Angelica Ray VS Laura Colt

แมตช์การปล้ำเดบิวของดีว่าทั้งสองคนได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! คนดูส่งเสียงเชียร์กันใหญ่เลยครับ !! และแมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย !! Ray ก็จัดการ !! Running Tornado DDT !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Enzuigiri !! ไปเต็มก้านคอของ Laura เลยครับ !! Laura ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Ray ก็จัดการ !! Tornado Bulldog !! แต่ !! Laura ดิ้นหลุดออกมาได้ก่อนครับ !! หลังจากนั้น !! Laura ก็จัดการ !! Springboard Hurricanrana !! ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็วิ่งขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Shining Olympic Splash (Red Arrow) !! ลงมาทันทีครับ !! Ray หลบได้ !! Laura ลงไปนอนแทนเลยครับ !! Ray ก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Sexybomb (Litabomb) !! เรียบร้อยไปเลยครับ !! จับกดนับ 3 ทันทีครับ !!

Here your Winner :: Angelica Ray

#1 Contender For Brutal Extreme Championship
Grimtooth VS Dragón Americano

แมตช์การปล้ำหาผู้ถ้าชิงอันดับกนึ่งในการชิงแชมป์ Brutal ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แมตช์นี้ดูเหมือนทาง Dragon ดูจะสู้สุดใจเลยครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Dragon จัดการ !! Hurricanrana ลงไปทันทีครับ !! Grimtooth ตกเวทีครับ !! Dragon เสริมแรง !! Suicide dive !! ลงมาทันทีครับ !! คนดูตะโกนเชียร์ Dragon !! หลังจากนั้น !! Dragon ก็ลากคอ Grimtooth ขึ้นมา !! จัดการ !! Dropkick !! อัดเข้ากับที่กั้นคนดูครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Headbutt !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงขึ้นเวทีไปครับ !! กรรมการหันไปดูอาการของ Grimtooth !! Vega รีบวิ่งมา !! ดึงขา Dragon ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ต่อยหน้าไปทีนึง !! แล้วก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! Grimtooth ลากคอ Dragon ขึ้นมาครับจัดการ !! Devil's Masquerade (Swinging Lifting Inverted DDT) !! ลงไปทันทีครับ !! Grimtooth เสริมแรง !! Dragon ลุกขึ้นมาพอดี !! Crunch (Spear) !! แต่ !! Dragon เตะท้องสวนกลับไปได้ครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ Anillo Del Infierno (Tornado DDT) !! ลงไปทันทีครับ !! Dragon จับกดนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner and #1 Contender For Brutal Extreme Championship :: Dragón Americano

Dragon กลายมาเป็นผู้ถ้าชิงอันดับหนึ่งแล้วครับ !! Dragon ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! ชูมือขึ้นทันทีครับ !! Vega รับไม่ได้ครับ !! หลังจากนั้นก็วิ่งขึ้นเวทีไปครับ !! เอาเข็มขัดทุบหน้าของ Dragon ทันทีครับ !! คนดูโห่กระจายเลยครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ Dragon ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ผลักไปไว้กับเชือกเส้นที่ 2 !! หลังจากนั้น !! Vega ก็เสริมแรง !! The Punishment (619) !! ลงไปทันทีครับ !! Dragon เด้งเป็นลูกชึ้นเลยครับ !! Vega ก็ค่อยๆเข้าเวทีหยิบเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาครับ !! ชูเข็มขัดขึ้นก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Nxt_288_photo_01-2647406863

---------- @Backstage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Raw_1146_photo_171-1074047060

Interview :: สวัสดีคุณสุภาพสตรีและบุรุษทุกๆท่านครับ..
Interview :: วันนี้เรามาพบกับว่าที่ผู้ชิงแชมป์ Televisions..
Interview :: เขามีนามว่า "Matt Handsome"

Interview :: สวัสดีครับคุณ Matt..
Interview :: วันนี้ผมจะมาสัมภาษณ์คุณสักเรื่องนะครับ..
Interview :: แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ TV คุณคิดว่าในศึก The Bash คุณจะออกมาพร้อมกับแชมป์ TV อีกสมัยหรือเปล่าครับ..

Matt :: สิ่งเดียวที่ผมทำได้นั้นก็คือผมจะกำจัด Ryder จนหมดสภาพ..
Matt :: แต่อีกสิ่งที่ผมอาจจะทำไม่ได้ก็คือ..
Matt :: การกระชากเข็มขัดมาจากตัวมัน..

Matt :: เพราะว่า Ryder นั้นจริงจังกับการปล้ำเป็นอย่างมาก..
Matt :: ผมปล้ำกับมันมา 3-4 รอบแล้วเขาดูเก่งมาก..
Matt :: สิ่งที่ผมอยากจะบอกก็มีแค่นี้และครับ..

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Sd_771_photo_005

Sebastian :: สวัสดีครับคุณผู้ชมที่อยู่ ณ สนามและผมไม่สนใจด้วยว่าพวกคุณจะเชียร์ผมหรือโห่ผม..
Sebastian :: ผมมีนามว่า "Sebastian Rowell"
Sebastian :: ผมมาที่นี่เพื่อที่จะทำลายล้างทุกคน..

Sebastian :: เอาล่ะวันนี้ผมจะขึ้นมาปล้ำแมตช์แรกที่ค่ายแห่งนี้..
Sebastian :: และตอนนี้ผมรอคู่ต่อสู้คนแรกของผมอยู่..
Sebastian :: ถ้าเกิดใครแน่จริงออกมาเลยดีกว่า..

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่หนักเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Raw_1114_photo_204-3181820564

Sinner เดินออกมาพร้อมกำโซ่ไว้ในมือ แล้วก็ชูขึ้นพร้อมตะโกน "Time For Sinner" พร้อมกับมีพลุขึ้นมา แล้วก็เดินขึ้นเวทีไป แล้วก็ขึ้น Turnbuckle แล้วก็ยืนเก๊กเฉยๆ แล้วลงมาเตรียมตัวปล้ำ !!

Single Match
Sebastian Rowell VS Shawn Sinner

Sinner ไล่อัดเด็กใหม่เป็นชุดเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! Sebastian ก็พยายามที่จะสู้คืนเหมือนกันครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Sinner ก็จัดการ !! Spinebuster !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Sebastian ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็จัดการ !! Leaping Neckbreaker !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Diving Leg Drop bulldog !! แต่ !! Sebastian หลบได้นะสิครับ !! หลังจากนั้น !! Sebastian ก็จัดการ !! เสริมแรง !! วิ่งเข้าไปกระโดด Jumping Clostline !! รอ Sinner ลุกขึ้นแล้วก็กระโดด Jumping Clostline อีกครั้ง Sinner จะสวนกลับก็ก้มหลบแล้วก็จับ Swinging Neckbreaker !! Sebastian ลากคอ Sinner ขึ้นมาจัดการ !! Deathbuster (Spinebuster) !! ลงไปทันทีครับ !! Sinner ค่อยๆคลานขึ้นมาครับ !! Sebastian ก็จัดการ !! Deathtaker (Future Shock DDT) !! เรียบร้อยครับ !! Sebastian ไม่รอช้ากดทันทีครับ !! กรรมการนับ 3 !!

Here your Winner :: Sebastian Rowell

---------- @Promo ----------

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Maxresdefault
(ให้สมมุติว่า Kevin Owens เป็น Rob Ray นะครับ)

แมตช์การปล้ำคืนนี้จะเป็นแมตช์การปล้ำระดับ 5 ดาวหรือเปล่า..โดยแมตช์นี้จะชี้ชะตาของนักสู้เลือดใหม่อย่าง Roberto Moura โดยเขานั้นจะสามารถคว้าตั๋วเพื่อสิทธิ์ในการชิงแชมป์ UNO TagTeam หรือจะเป็นทางด้านของ Rob Ray จอมแกร่งจะดับความฝันของ Roberto ลงเจอกันคืนนี้กับแมตช์ Fall count Anywhere Match..!!

Dave Davis VS Ryder Affect

แมตช์การปล้ำนี้ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! โดยแมตช์นี้ !! Dave ถือว่าออกตัวได้ดีมากเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Ryder ก็จัดการ !! Reverse DDT !! ลงไปทันทีครับ !! Dave ถึงกับลงไปนอนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Ryder ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Frog Splash !! แต่ !! Dave กระโดดหลบไปได้ครับ !! หลังจากนั้น Dave ก็วิ่งไปลากคอมาจัดการ !! Half Nelson Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Ryder ก็ลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการ !! Pendulum Big Boot (เหมือน Pendulum Lariat แต่เปลี่ยนเป็นใส่ Big Boot) !! แต่ !! Ryder หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! ก็จัดการ !! Springboard Subset Flip !! กดได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Ryder ก็จัดการ !! Bad Circuit (Cross Rhodes) !! ลงไปทันทีครับ !! เตรียมที่จะปิดบัญชีแล้วครับ !! Matt วิ่งขึ้นมาพร้อมกับเก้าอี้ครับ !! หลังจากนั้นก็ตีเต็มกางหลังของ Ryder !! เก้ง เก้ง เก้ง !!

Here your Winner By DQ :: Ryder Affect

Matt ไม่หยุดครับตีซ้ำ !! ตี !! ตี !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! วิ่งมาต่อยหน้า Matt ทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการ !! Half Nelson Suplex !! แต่ !! Matt เอาเก้าอี้กระแทกท้องทันทีครับ !! Dave เด้งเชือกกลับมา !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! ทันทีครับ !! Matt ลงไปกลิ้งด้านล่างเวทีครับ !! หลังจากนั้น !! Dave สะใจเลยครับ !! ค่อยๆเดินไปพยุงตัวของ Ryder ขึ้นก่อนที่จะเดินไปหยิบเข็มขัดแชมป์ TV ให้ !! ก่อนที่จะชูมือขึ้นทั้งคู่ !!

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] SD_727_Photo_125

1#Condenter for IWE Divas Championship
Maki VS Mrs.Rosa Tolany

แมตช์การปล้ำผู้ถ้าชิงอันดับหนึ่งในการชิงแชมป์โลกหญิงเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ทางด้านของ Maki เล่นงาน Mrs.Rosa เป็นชุดเลยครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Maki จัดการ !! Airplane Spin !! หมุนจนมึนครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ Mrs.Rosa ต่อด้วยท่า !! Sunset Flip Powerbomb !! แต่ !! Mrs.Rosa ก็สวนกลับด้วย !! Reverse STO !! ทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Mrs.Rosa ก็ลากคอ Maki ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Clothesline จนล้ม !! แล้วต่อยรัวๆ จับลุกขึ้น !! เหวี่ยงเด้งเชือก !! แล้วจับใส่ท่านำร่องเป็น Best Spear of The Home (Spear) !! ทันทีครับ !! Maki ลงไปนอนครับ !! Mrs.Rosa รีบจับขา Maki ขึ้นมาจัดการ !! The Lock (Sharpshooter) !! แต่ !! Maki ถีบได้ครับ !! หลังจากนั้น Maki ก็จัดการ !! Heaven's Arrow (Superkick) !! แล้วก็วิ่งขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Fallen Angel (Diving Moonsault) !! ลงไปทันทีครับ !! จับกดนับ 3 เป็นผู้ถ้าชิงอันดับหนึ่งทันทีครับ !!

Here your Winner 1#Condenter for IWE Divas Championship :: Maki

Billy Cobain VS Jojosang

แมตช์การปล้ำไม่มีการชิงแชมป์โลกเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! Billy เล่นงาน Jojo ยับหมดสภาพเลยครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Jojo จัดการ !! Sidewalk slam !! แล้วก็ลากคอ Billy ขึ้นมา !! RoundHouse kick !! แต่ !! Billy หลบได้ครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Hurricanerana !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการต่อด้วยท่า !! Dragon Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! แล้วก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 2 !! จัดการ !! Full Moon (Senton Bomb) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ขึ้นเชือกอีกรอบครับ !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! ลงไปทันทีครับ !! กดนับ 3 เลยครับ !!

Here your Winner :: Billy Cobain

Billy ชนะไปแล้วครับ !! ชูมือขึ้นเสร็จรีบเดินลงจากเวทีเลยครับ !! เดี๋ยวจะโดนเหมือน 2 อาทิตย์ก่อนอีกครับ !! Billy เดินทางมาตรงใต้จอ TT แล้วครับ !! หลังจากนั้นก็ชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! Mr.Phillip วิ่งมาจัดการ !! Clothesline จากด้านหลังทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบซ้ำเลยครับ !! แล้วก็รีบลากคอขึ้นมา !! เหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูทันทีครับ !! แล้วก็ลากคอขึ้นมาครับ !! Powerbomb !! ลงไปทันทีกับที่กั้นคนดูเลยครับ !! Billy หลับยาวเลยครับ !! Mr.Phillip หยิบเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นมาชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! ก่อนที่จะโยนเข็มขัดแล้วเดินจากไป..

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Capture-20150711-174821

Fall count Anywhere Match 1#Condenter For UNO TagTeam Championship
Rob Ray VS Roberto Moura

แมตช์การปล้ำจับกดที่ไหนก็ได้ถ้าเกิด Roberto ชนะจะได้สิทธิ์ผู้ถ้าชิงเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แมตช์นี้ความมันส์ระดับ 5 ดาวเลยครับ !! และแมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย Roberto ก็จัดการ !! Blue Thunder Bomb !! อยู่ที่ด้านล่างเวทีครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Roberto ก็จัดการ !! Pele Kick !! แต่ !! Rob หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็จัดการ !! Falling Powerbomb !! อัดกับที่กั้นคนดูทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็รื้อโต๊ะผู้บรรยายแล้วครับ !! แล้วก็ค่อยๆลากคอ Roberto ขึ้นมา !! ลากคอมา !! โขกกับโต๊ะผู้บรรยาย !! โขก !! โขก !! โขก !! แล้วก็จัดการ !! Judo Throw !! โต๊ะยังไม่พังครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็เดินขึ้นโต๊ะผู้บรรยาย !! แล้วลากคอ Roberto ขึ้นมาครับ !! Roberto ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Falling Dropkick !! หน้าทิ่มลงไปกับโต๊ะครับ !! หลังจากนั้น !! Roberto ก็วิ่งขึ้นเวทีครับ !! ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Final Dancing (Imploding 450° splash) !! ลงมาทันทีครับ !! โต๊ะพัง !! หลับหมดเลยครับ !! Roberto เอามือมากด Rob ครับ !! กรรมการนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner #1 Condenter For UNO TagTeam Championship :: Roberto Moura

Roberto กลายเป็นผู้ถ้าชิงในการชิงแชมป์แท็คทีมทันทีครับ !! กรรมการแบกตัวของ Roberto ขึ้นมา !! แล้วก็ชูมือขึ้นทันทีครับ !! หลังจากนั้น Roberto ก็ค่อยๆกลิ้งเข้าเวทีไปครับ !! ฉลองชัยชนะทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! พร้อมกับชูมือขึ้นเป็นผู้ชนะครับ !! คนดูตะโกน !! "Roberto !!" "Roberto !!" "Roberto !!" ส่วนทางด้านของ Rob ก็ถูกหามส่งโรงพยาบาลทันทีครับ !! แล้วก็จบกันไปแต่เพียงเท่านี้พบกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Nxt_234_photo_20
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Empty Re: ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61]

ตั้งหัวข้อ by Jussaateen Fri Aug 14, 2015 5:37 pm

Vega : Dragon Americáno แกได้มีสิทธิ์ที่จะเสียเวลาเปล่าอีกครั้งใน The Bash เพราะว่า Vega คนนี้จะชนะอีกครั้ง และจะมีเสียงว่า " Here's Your Winner And Still!!!! IWE Brutal Extreme Champion !!! Vega Carter!!!! " ถามว่าทำไม? เพราะ This Is Vega's Rules!!!!!
Jussaateen
Jussaateen

ที่อยู่ : 88/2683 ถนน พระรามที่ 2 ซอย 67 แสมดำ บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 10150

ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61] Empty Re: ผล IWE Attitude Era !! 4/5/15 [EP.61]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Sun Aug 16, 2015 10:25 pm

Billy : เฮ้อ ! บอกตรงๆนะผมเบื่อมากๆเลยกับการที่ต้องให้คุณมาทำร้ายผม 3 สัปดาห์ติด โอ้ววว !! ผมไม่สามารถเลือกมันได้ว่าจะให้คุณออกมาทำร้ายตอนไหน ? แต่ผมเลือกที่จะต้องสู้คุณกลับบ้างแล้ว คุณ ฟิลิปส์ !!!!!!!!!
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics