Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64]

Go down

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Empty ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64]

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Oct 25, 2015 5:05 pm

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Muaqno
ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Nxt_sami_zayn

Roberto :: สวัสดีครับมิตรรักแฟนเพลงทั้งหลาย..!!
Roberto :: วันนี้เปิดรายการมาโดยผมนี้เอง..
Roberto :: โดยผมจะออกมาพูดเกี่ยวกับการชิงแชมป์แท็คทีมของผม..

Roberto :: อีก 2 วันเท่านั้น..!!
Roberto :: ก็จะถึงศึกใหญ่กันแล้ว..
Roberto :: และทุกคนจะต้องสงสัยอย่างแน่นอนว่าคู่แท็คทีมของผมคือใคร..

Roberto :: ผมจะไม่บอกหรอกว่าเป็นใคร..
Roberto :: แต่ที่แน่ๆว่าสัปดาห์ที่แล้ว..
Roberto :: คู่แท็กทีมของผมอัดเจ้าพวก Mr.Phillip & Rob Ray ซะเละเลย..!!

Roberto :: คุณผู้ชมบางคนยังไม่เห็นใช่ไหม..
Roberto :: เราไปชมกันเลย..!!

ทั้งคู่ที่ยืนอยู่บนเวทีเริ่มที่จะงงเป็นไก่ตาแตกแล้วครับ !! แต่ก็ไม่ทันไร !! มีชายชุดดำวิ่งขึ้นเวทีพร้อมกับเก้าอี้มา !! ตีเข้าไปที่หลังทันทีครับ !! Mr.Phillip หลังแอ่นเลยครับ !! Rob ก็วิ่งมา !! Clothesline !! ชายชุดดำหลบได้ครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการตีเข้าไปที่หน้าทันทีครับ !! Rob ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาทันทีครับ !! ชายชุดดำก็จัดการ !! ตีเข้าไปที่ท้อง !! หลังจากนั้นก๊ตีเข้าไปที่หลังทันทีครับ !! นอนหมดเลยครับ !! หลังจากนั้นชายชุดดำก็ยืนมองทั้งคู่ก่อนที่ภาพจะตัดไปทันทีครับ !! พิมพ์ว่า:

Roberto :: เป็นไงล่ะเห็นสภาพพวกนั้นยังละ..!!
Roberto :: พวกมันจะต้องโดนแบบ..

เพลง "Trouble" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! คนดูโห่เลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Capture-20151012-183019

Mr.Phillip และทางด้านของ Rob Ray เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ UNO TagTeam ครับ !! เดินด่าคนดูตลอดทางเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีครับ !! ก่อนที่จะเปิดเชือกให้ Mr.Phillip เข้าเวทีมาครับ !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็หยิบไมค์ขึ้นมาทันทีครับ !!

Mr.Phillip :: ที่ฉันออกมาในวันนี้นะ..
Mr.Phillip :: ฉันจะมาตามล่ากระทืบคนที่กระทืบพวกฉันในสัปดาห์ที่แล้ว..
Mr.Phillip :: ดังนั้นนายเป็นคนที่รู้ดีที่สุดนะ Roberto..

Mr.Phillip :: นายจงบอกมาดีกว่านะ..
Mr.Phillip :: ก่อนที่นายจะเจ็บตัวเสียก่อน..

Roberto :: แล้วทำไมฉันต้องบอกพวกแกด้วยวะ..!!
Roberto :: อีก 2 วันพวกแกก็รู้แล้วหนิ..!!
Roberto :: เพราะคนที่กระทืบแกสัปดาห์ที่แล้วก็จะเป็นคู่แท็คทีมของฉันเพื่อจะกระชากเข็มขัดจากพวกแกไงล่ะ..!!

คนดูเฮ้ดังลั้นสนามเลยครับ !!

Roberto :: ดังนั้นนะอย่างแรกเลยฉันจะไม่บอกว่าเขาเป็นใคร..
Roberto :: ส่วนอย่างที่สองนั้นหรอ..
Roberto :: ฉันจะกระทืบแกให้จมเท้าของฉัน..!!

Roberto :: และพวกนายเองก็จะแพ้..
Roberto :: และสิ่งที่พวกแกถือนั้นจะมาอยู่ที่เอวฉัน..
Roberto :: และแน่นอนมันคือเรื่องจริง..!!

Mr.Phillip :: แต่ถ้าแกแพ้แกก็จะเหมือนคนขี้คุกคนหนึ่งเท่านั้นและ..!!
Mr.Phillip :: อุ้ย..งงละซิว่าฉันรู้ได้ยังไง..
Mr.Phillip :: ได้ข่าวว่าเคยไปฆ่าเจ้าพ่อมาเฟียเลยหนิ..

Roberto สีหน้าเครียดไปเลยครับ !! ปิดบังความลับเช่นนี้มาตลอดหลายปี Mr.Phillip สะใจเลยครับ !!

Mr.Phillip :: ว่าไง Roberto..
Mr.Phillip :: ไม่เถียงแล้วหรอไอ้ขี้คุก..!!

Roberto โมโหแล้วครับ !! เตะท้องใส่ Rob แล้วจัดการ !! MIX Effect (Leg drop Bulldog) !! ทันทีครับ !! Rob ลงไปนอนทันทีครับ !! Mr.Phillip วิ่งไปต่อยหน้า Roberto ทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Roberto สวนกลับแล้วหมัดหนักกว่าทันทีครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! หลังจากนั้นก็ลากคอขึ้นมาอย่างแรงครับ !! โขกกับมุม TB !! โขก !! โขก !! โขก !! แล้วก็จัดการ !! Rio Moon (Rolling fireman's carry slam by followed by a Moonsault) !! ลงมาทันทีครับ !! Mr.Phillip นอนจุกเลยครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบ !! ไม่หยุดเลยครับ !! แล้วก็ถีบตกเวทีไปเลยครับ !!

Roberto โมโหมากเลยครับ !! หลังจากนั้น Roberto ก็ค่อยๆหยิบเข็มขัดแชมป์ UNO TagTeam มาทั้งสองเส้นครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! บุรุษปริศนาก็เดินออกมาที่หลังเวที !! แล้วหยุดอยู่ตรงใต้ TT หลังจากนั้นก็ยืนปรบมือให้ครับ !! Roberto ก็ชี้ไปที่บุรุษปริศนาแล้วชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! ส่วน Mr.Phillip ก็ตะโกน !! "ไอ้ขี้คุก !!" ก่อนที่ Roberto โยนเข็มขัดไปล่างเวทีแล้วเดินจากไปทันทีครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Sami_Zayn.0.0

Single Match
Vega Carter VS Dragón Americano

แมตช์นี้เป็นแมตช์วอร์มอัพก่อนทั้งคู่จะต้องเจอกันจริงในศึก The Bash กันครับ !! โดยแมตช์นี้ !! Dragon จัดหนักเลยครับ !! กระทืบ Vega เละเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Dragon ก็จัดการ !! Flying Clothesline !! ลงมาทันทีครับ !! Vega ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Dragon ก็จัดการ !! Dropkick !! แล้วก็ต่อด้วย !! Dragon Screw !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Dragon ก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Dragon Skull (Diving Headbutt) !! แต่ !! Vega หลบได้ทันทีครับ !! หลังจากนั้น Vega ก็จัดการ !! Dropkick !! Dragon พาดกับเชือกทันทีครับ !! Vega ก็เสริมแรง !! The Punishment (619) !! ทันทีครับ !! Vega เข้าเวทีมากดทันทีครับ !! กรรมการนับ 3 !!

Here your Winner :: Vega Carter

---------- @Promo ----------

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] 1898045_506965182811332_7595942318337792841_n

ชายบุรุษปริศนาผู้นี้เขาคือใครไม่ทราบ..แต่ที่แน่ๆคือเขาผู้นี้นั้นได้เคยอยู่ที่ค่ายแห่งนี้มาก่อนแล้ว..และเขานั้นจะกลับมาในฐานะ "นักฆ่า" และเมื่อเขาปรากฎตัวเมื่อไหร่ผู้คนนักมวยปล้ำจะกลัวเขาผู้นี้แน่นอน แต่ไม่บอกว่าเขาเป็นใคร เอาเป็นว่า "เดี๋ยว เจอ กัน แน่ นอน.."

Single Match
Sebastian Rowell VS Erick Stoner

Sebastian วันนี้เจอของหนักเลยครับ !! โดยมาเจอกับหน้าใหม่อย่าง Erick !! โดยแมตช์นี้ !! Sebastian นั้นเน้นเตะต่อยอย่างเดียวเลยครับ !! ส่วน Erick ก็โต้กลับได้ไม่น้อยครับ !! ท้ายแมตช์ครับ !! Sebastian ก็จัดการ !! Running High Knee !! Sebastian ลงไปนอน !! แต่ !! Erick ยังเฉยๆเลยครับ !! Sebastian ก็จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Enzuigiri !! Erick ลงไปนั่งเลยครับ !! Snap DDT !! ลงไปต่อทันทีครับ !! Erick ลงไปนอนแล้วครับ !! หลังจากนั้น !! Erick ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sebastian ก็เสริมแรง !! Running Fameasser !! ลงไปทันทีครับ !! กดได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! หลังจากนั้น !! Sebastian จัดการ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอขึ้นมา !! Erick สวนกลับทันทีด้วยท่า !! Stoner Bomb (Sheer-Drop Release Powerbomb) !! ทันทีเลยครับ !! กดนับ 3 !!

Here your Winner :: Erick Stoner

---------- @Backstage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Tumblr_lqybz02yua1qe7lnmo1_400

Interview :: สวัสดีครับคุณผู้ชมในสนาม ณ แห่งนี้..
Interview :: วันนี้ขอพบกับเจ้าของแชมป์ "Televisions" คนปัจจุบัน..
Interview :: นั้นก็คือ "Ryder Affect"

Interview :: คุณ Ryder ครับ..
Interview :: คืนนี้คุณจะมีคิวป้องกันแชมป์กับ Matt Handsome..
Interview :: คุณจะสามารถป้องกันแชมป์ได้ไหมครับ..

Ryder :: ก่อนอื่นเลยนะ..
Ryder :: แมตช์นี้มันจะต้องเจอกันในศึก The Bash..
Ryder :: แต่ฉันมีแผนล่วงหน้าในศึก The Bash ฉันจึงต้องมาเลื่อนเป็นอาทิตย์นี้แทน..

Ryder :: โดยฉันเป็นคนเลือกแมตช์ Steel Cage เอง..
Ryder :: เพราะป้องกันการให้ Matt นั้นหนีออกจากสนาม..
Ryder :: และมาสู้กับฉันตัวต่อตัว..!!

Ryder :: และฉันจะสามารถชนะ Matt ได้เหมือนเดิม..!!
Ryder :: ตามนั้น !!

Divas Match
Angelica Ray VS Maki

Ray เจอกับผู้ถ้าชิงอันดับ 1 อย่าง Maki !! โดยแมตช์นี้ !! Ray นั้นเล่นงาน Maki โดนยับเลยครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Ray ก็จัดการ !! Busaiku Knee !! แต่ !! Maki หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็จัดการ !! European Uppercut !! Maki ตะโกนให้แฟนๆปรบมือเป็นจังหวะ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Running Senton !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็จัดการ !! Springboard Dropkick !! ตอนที่ Ray กำลังลุกขึ้นมาทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Ray ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Maki จัดการ !! Heaven's Arrow (Superkick) !! ลงไปทันทีครับ !! Ray ถึงกับลงไปนอน !! หลังจากนั้น !! Maki ก็รีบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Fallen Angel (Diving Moonsault) !! ทันทีครับ !! กดนับ 3 !!

Here your Winner :: Maki

Maki เป็นผู้ชนะไปทันทีครับ !! กรรมการชูมือให้ทันทีครับ !! หลังแมตช์ !! Angela ก็เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ Divas !! แล้วก็ค่อยๆขึ้นเวทีไปครับ !! Maki ก็ยืนจ้องหน้า !! หลังจากนั้น !! Angela ก็ขอจับมือกับ Maki !! Maki ยืนอ้ำๆอึ้งๆอยู่ชั่วครู่ครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆยืนมือมาจับด้วยครับ !! แล้วภาพก็ตัดไป !! ทั้งคู่จะต้องเจอกันในศึก The Bash !! ในการชิงแชมป์ Divas !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Fl15_photo_133-2874560618

CEO Bordin :: อีกเพียงแค่ 2 วันเท่านั้น..
CEO Bordin :: เราก็จะถึงศึก The Bash กันแล้ว..
CEO Bordin :: ก่อนอื่นเลยฉันขอพูดเกี่ยวกับศึก VictoryII กันเสียหน่อยนะ..

CEO Bordin :: เมื่อศึก VictoryII แมตช์การปล้ำคู่เอกระหว่างเจ้าของแชมป์โลก Dave Davis..
CEO Bordin :: โดยมาเจอกับเจ้าของแชมป์ KOTC อย่าง Billy Cobain..
CEO Bordin :: โดยมีฉันเป็นกรรมการพิเศษของแมตช์นี้..

CEO Bordin :: แมตช์การปล้ำนี้เดินไปด้วยการปล้ำที่สนุกมาก..
CEO Bordin :: แต่สุดท้าย Dave ก็พ่ายแพ้ต่อ Billy..
CEO Bordin :: และ..ฉันเองนี่แหละที่เป็นคนหักหลังมัน !!

CEO Bordin :: เพราะว่าคนอย่าง Dave ไม่สามารถดึงดูดผู้คนอย่างพวกแกได้หรอก..!!
CEO Bordin :: และอีกอย่าง Dave ยังขาดคุณสมบัติการเป็นแชมป์โลกอีกเยอะ !!
CEO Bordin :: ฉันว่าฉันจะให้ Dave นั้นไปชิงแชมป์ Television..

CEO Bordin :: แต่..ไม่ !!
CEO Bordin :: แกกลับทำร้ายคนอย่างฉัน !!
CEO Bordin :: แกถือว่าแกยอมตกนรกทั้งเป็นแล้วสินะ..

CEO Bordin :: ดังนั้น The Bash ที่จะถึงนี้..
CEO Bordin :: ฉันจะเล่นงานแกให้ตกนรกทั้งเป็น !!

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Raw_1066_photo_207

ถึงช่วงเพลงที่มีคำว่า Turn Down For What ดังขึ้น Dave Davis ก็เดินออกมาจากทางคนดู มองดูกลุ่มคนดูก็ที่จะชูกำปั้นขอกำลังใจก่อนที่จะเดินไปแตะมือกับคนดู แล้วเมื่อถึงขอบเวทีก็กระโดดขึ้นขอบเวทีแล้วก็มีพลุสามสี แดง,ขาวและน้ำเงิน ดังขึ้น 5 ครั้งและ Dave ก็ยืนตรงกลางเวทีแล้วชูกำปั้นพร้อมกับธงชาติอเมริกาปรากฏออกมาทาง Titantron !! หลังจากนั้นเดินไปหยิบไมค์ทันทีครับ !! สีหน้าตอนนี้จ้องไปยัง CEO Bordin คนเดียวเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Sd_704_photo_093

Dave :: ก่อนเราจะมาเซ็นสัญญาแมตช์การปล้ำ..
Dave :: ฉันจะมาพูดเรื่องที่ฉัน..
Dave :: ไม่สามารถจะเป็นแชมป์โลกได้อะนะ..

Dave :: ฉันคืออดีตนักมวยปล้ำสมัครเล่น..
Dave :: อดีตนักมวยปล้ำสมัครเล่นที่เคยติดทีมชาติอเมริกาในกีฬามหาวิทยาลัยโลกมาแล้วนะ..
Dave :: ฉันสามารถสร้างประวัติศาสตร์ได้..

Dave :: โดยการที่ฉันล้มมือวางอันดับ 1 จากประเทศอังกฤษ !!
Dave :: นี่ฉันยังไม่ดีพออีกหรือไงวะ Bordin..
Dave :: แล้วไอ้การที่แกเลือก Billy มันดีมากแล้วหรอวะ !!

CEO Bordin :: ฉันยังไม่ได้บอกเลยนะว่ามันดีกว่าแก..
CEO Bordin :: แต่ ณ ตอนนี้ Billy มันสามารถเป็นหน้าตาของสมาคมได้..
CEO Bordin :: ส่วนแก..!! ควรไปปรับฝีมือของแกใหม่ซะนะ !!

CEO Bordin :: นี่นะหรอผู้ที่สามารถล้มมือวางอันดับ 1 ของอังกฤษ
CEO Bordin :: แกก็เป็นเพียงแค่นักมวยปล้ำสมัครเล่นคนหนึ่งก็เท่านั้น !!
CEO Bordin :: The Bash ฉันจะทำให้แกรู้ว่านรกมันมีจริง !!

หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เซ็นสัญญาลงไปแล้วครับ !! เหลือเพียงแค่ !! Dave เท่านั้นครับที่จะเซ็นสัญญาฉบับนี้ !! Dave ก็ค่อยๆหยิบสัญญาขึ้นมาครับ !! ก่อนที่อ่านแล้วก็ค่อยๆวางลงครับ !! หลังจากนั้น !! ก็ค่อยๆวางลงพร้อมกับเซ็นสัญญาทันทีครับ !!

CEO Bordin :: เอาล่ะแมตช์การปล้ำตัวต่อตัวระหว่าง..
CEO Bordin :: Dave Davis โดยมาเจอกับ..
CEO Bordin :: CEO Bordin เจ้าของประธานบริษัทของสมาคม

CEO Bordin :: และนายก็จะได้รู้ว่า..
CEO Bordin :: นรกรอตายไว้เรียบร้อยแล้ว !!

Dave หมั่นใส้แล้วครับ !! กระโดด !! People's Punch (Superman Punch) !! ไปทันทีครับ !! CEO Bordin หลับเลยครับ !! Dave สะใจทันทีเลยครับ !! เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามเลยครับ !! Dave หยิบสัญญาขึ้นมา !! หลังจากนั้นก็ชูขึ้นทันทีครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

Steel Cage Match
IWE Televisions Championship

Ryder Affect (C) VS Matt Handsome

แมตช์การปล้ำในกรงชิงแชมป์ TV เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! โดยแมตช์นี้ !! Ryder และ Matt ต่างคนต่างปล้ำแมตช์นี้ได้สนุกมากๆเลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Matt ก็จัดการ !! Lowblow & Backbreaker !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Ryder ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็จัดการ !! เหวี่ยงอัดกรงทันทีครับ !! แล้วก็ต่อด้วย !! Calf kick !! ไปทันทีครับ !! Ryder ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็จัดการ !! Brianbuster !! ลงไปอีกสักทีครับ !! Ryder นอนหมดสภาพเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆปีนออกอย่างสบายใจเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ยืนบนกรงเหล็กครับ !! จะทำอะไรครับ !! ปีนออกนี่ชนะเลยนะครับ !! แต่ก็ไม่ปีนครับ !! จะทำอะไรครับ !! จะฆ่า Ryder กันเลยเหรอครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !! โครม !! Error (Codebreaker) !! OMG !! This Is Awesome !! Ryder และ Matt นอนหลับทั้งคู่เลยครับ !! Ryder คลานมากดทันทีครับ !! กรรมการก็นับ 3 !! ป้องกันแชมป์ไปได้ครับ !!

Here your Winner and Still IWE Televisions Champions :: Ryder Affect

---------- @Promo ----------

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Spider-Man2

เขาไม่ใช่สไปเดอร์แมน..เขาเป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่..ซึ่งแน่นอนว่าไม่มีใครรู้จักเขา..และเรามาพบคำตอบได้เร็วๆนี้..

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] 023_cardiff_0412_1498-3658794896

Jojosang :: สวัสดีครับคุณผู้ชมม..
Jojosang :: อีกสองคนเราจะถึงศึก The Bash กันแล้ว..
Jojosang :: และแน่นอนครับผมมีแมตช์การปล้ำชิงแชมป์โลกด้วยนะ..

Jojosang :: แน่นอนว่าผมต้องชนะในแมตช์นี้..
Jojosang :: เพื่อเข็มขัดแชมป์ของผม..
Jojosang :: และผมนำเข็มขัดนี้มามอบให้กับคนดูทุกคน !!

เพลง "The Pulse of the Dead" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเริ่มเงียบกริบเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Raw_1028_photo_116

Jason เดินออกมามองรอบสนาม !! แล้วก็ขึ้นเวทีไปแบบเนิบๆช้าๆ !! ไร้ท่าทางใดๆครับ !! ในมือเขาก็ถือไมค์ไว้อยู่แล้วครับ !! Jason ค่อยๆเดินวนไปวนมามองหน้า Jojo ครับ !! ก่อนที่เขานั้นจะเอ่ยปากพูดขึ้นมาทันทีครับ !!

Jason :: แกคิดว่าแกเพ้ออะไรของแกอยู่วะ Jojo..
Jason :: คนที่สมควรจะเป็นแชมป์มากที่สุด..
Jason :: มันต้องเป็นฉันอยู่แล้ว !!

Jason :: เพราะอะไรนะแกรู้ไหม..
Jason :: ฉันมีพละกำลังเยอะที่สุดที่จะจัดการพวกแก !!
Jason :: และฉันขอบอกได้เลยแกจะได้แชมป์ข้ามศพฉันไปก่อน !!

เพลง "The Isolation Game" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้เล็กน้อยทันทีครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Rr_01312010rf_2092

Grimtooth เดินออกมาโดยไร้ท่าทางใดๆ ก่อนที่จะมองขึ้นไปยังเวที แล้วก็เดินขึ้นไปบนเวทีอย่างเฉยๆ ก่อนที่จะขึ้น TB แล้วกางแขนเรียกเสียงเชียร์ ก่อนที่จะกระโดดลงมา !! หลังจากนั้นเขาก็ค่อยๆหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !! จ้องหน้าทั้งสองคน !!

Grimtooth :: ตอนแรกฉันก็ไม่อยากที่จะออกมาหรอกนะ..
Grimtooth :: แต่ฉันมาเห็นนักมวยปล้ำจ๊อบเบอร์ทั้ง 2 คนออกมาบ่นกัน..
Grimtooth :: ฉันก็ไม่สามารถที่จะทนได้หรอก !!

คนดูเฮ้ลั้นเลยครับ !!

Jojosang :: ให้พูดใหม่ว่าใครเป็นจ๊อบเบอร์ !!
Jojosang :: ฉันสามารถเป็นแชมป์ Brutal ได้เลยนะเฟ้ย !!
Jojosang :: ฉันสามารถปราบนักมวยปล้ำทั้งสามคน..

Jojosang :: และฉันยังสามารถปราบเจ้าของแชมป์โลกอย่าง Billy..
Jojosang :: จนฉันได้มายืนในจุดๆนี้ไง Grimtooth !!

Grimtooth :: แกคิดว่าแกชนะทั้งสามคนมาได้แกเจ๋งมากเลยสินะ..
Grimtooth :: ฉันอยู่ค่ายนี้มาก่อนแกนะ Jojo..
Grimtooth :: พูดอะไรอะให้เกรียติ์ฉันบ้าง !!

Grimtooth :: และอีกอย่างนะ..
Grimtooth :: แกไม่ดีพอที่จะเป็นแชมป์โลกได้หรอกวะ..
Grimtooth :: รวมถึง Jason และ Mr.Phillip ด้วย !!

Grimtooth :: เพราะฉันนี่และเหมาะสมมากที่สุดแล้ว !!
Grimtooth :: ฉันกระหายเข็มขัดเส้นนี้เป็นอย่างมาก..
Grimtooth :: และฉันก็จะเป็น The Last Man !!

Grimtooth :: คนสุดท้ายที่ฉัน..
Grimtooth :: จะยืนเหนือหัวพร้อมกับ..
Grimtooth :: IWE Undisputed Of the World !!

Jason รำคาญแล้วครับ !! วิ่งมาจัดการ !! Stronger Kick (Superkick) !! แต่ !! Grimtooth หลบได้ครับ !! หลังจากนั้นก็ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Jojo ก็ร่วมแจมด้วยครับ !! ต่อย !! เตะ !! ต่อย !! เตะ !! ต่อย !! แต่ !! Jason ผลักทั้งคู่ออกไปครับ !! หลังจากนั้น !! Jason ก็จัดการ !! German Suplex !! ใส่ Jojo ทันทีครับ !! Grimtooth ก็วิ่งมาชก !! ชก !! แล้วทางด้านของ Mr.Phillip !! วิ่งออกมาแล้วครับ !! สไลค์เข้าเวทีมาครับ !! เอาเข็มขัดแชมป์ UNO TagTeam ตีเข้าไปที่หน้าของ Jason ครับ !! แต่ !! Jason หลบได้ !! โดน Grimtooth แทนครับ !! หลังจากนั้น !! Jason ก็ทุบหลังเลยครับ !! แล้วก็ต่อยท้อง !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อด้วย !! Powerbomb !! แต่ !! Mr.Philiip ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็วิ่งมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! ทั้ง 3 คนฟัดกันแล้วครับ !! Grimtooth ก็ลุกขึ้นมาแจมด้วยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยอีกครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] 7yhhh

CEO Bordin :: พวกแก..
CEO Bordin :: พวกแกหยุดเดี๋ยวนี้เลยนะ..!!
CEO Bordin :: เลิกต่อยกันได้แล้วโว้ย !!

ทุกคนบนสังเวียนตอนนี้หยุดต่อยกันแล้วครับ !! คนดูเริ่มฮือฮาครับ..

CEO Bordin :: พวกแกคิดว่าพวกแกทำอะไรกันอยู่วะ..
CEO Bordin :: อีก 2 วันพวกแกต้องสู้กันแล้วนะเว้ย !!
CEO Bordin :: แล้วอีกอย่างนึงที่วันนี้ตอนนี้ฉันจะมาบอก..

CEO Bordin :: คู่ต่อสู้ของคนที่ 6..
CEO Bordin :: ฉันได้กำหนดออกมาแล้ว..
CEO Bordin :: เขาคือ..

เพลง "The Devil's Reject" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูฮือฮากันทั้งฮอลล์ !! Mr.Phillip สีหน้าเหวอรับประทานกันเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] RhKC2

ควันเต็มหน้าทางเดิน !! Rob ใส่หน้ากาก Slipknot !! คาดเข็มขัดแชมป์ UNO TagTeam ออกมาด้วยครับ !! มองไปรอบๆ และเดินมาช้าๆ !! แล้วเดิมขึ้นไปบนเวที !! ทั้งหกก็จ้องหน้ากันอยู่บนเวทีครับ !! โดยตอนนี้สีหน้าของ Mr.Phillip ยังคงอิ้งไปอยู่เลยครับ !!

ตอนนี้ทางด้านของ 6 คนนั้อยู่บนเวทีแล้วครับ !! Jojo เห็นท่าแล้วเปิดประเด็นก่อนเลยครับ !! เล่นงานทางด้านของ Jason ไปด้วยท่า !! Drop Unterbot (RKO) !! ไปทันทีครับ !! Jason กลิ้งตกลงไปข้างล่างเวทีเลยครับ !! Grimtooth เห็นท่าดังนั้นก็วิ่งไป !! Crunch (Spear) !! ทันทีครับ !! Jojo นอนดิ้นเลยครับ !! Grimtooth เสยผมขึ้นมาครับ !! Mr.Phillip ก็เดินเข้ามาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! PowerBomb !! ลงไปทันทีครับ !! Grimtooth ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy เตะท้อง Mr.Phillip ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! ทันทีครับ !! หน้าของ Mr.Phillip กระแทกกับพื้นไปเต็มๆครับ !! หลับทันทีครับ !! Rob ก็เตะท้อง Billy ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Break Stop (Piledriver) !! ทันทีครับ !!

ทั้งห้าคนนอนลงไปหมดเลยครับ !! เหลือแต่เพียงทางด้านของ Rob Ray นักมวยปล้ำม้ามืดคนที่หกที่ยังยืนอยู่บนเวทีครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็ค่อยๆหยิบทั้งเข็มขัดแชมป์ Undisputed ขึ้นมาแล้วครับ !! หลังจากนั้นก็ชูเข็มขัดขึ้นเป็นอันปิดรายการทันทีครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] SidChamp

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผล IWE Attitude Era !! 25/5/15 [EP.64] Elim_02172013cm_0030

1.Rob Ray & Mr.Philllip (C) VS Roberto Moura & ??? :: UNO TagTeam Championship
2.Angela Dos Santos (C) VS Maki :: Divas Championship
3.Vega Carter (C) VS Dragón Americano :: Brutal Extreme Championship
4.Dave Davis VS CEO Bordin :: Single Match
5.Billy Cobain (C) VS Jojosang VS Grimtooth VS Jason Troy VS Mr. Phillip Tolany VS Rob Ray :: Elimination Chamber Match for IWE Undisputed Championship

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics