Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50]

2 posters

Go down

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Empty IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50]

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Feb 23, 2015 6:17 pm

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Muaqno
IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

Single Match
Billy Cobain VS James Lewis

แมตช์การปล้ำแมตช์แรกก็ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ไม่มีการชิงแชมป์ !! ระหว่าง !! Billy เจ้าของแชมป์ KOTC คนปัจจุบัน !! เจอกับทางด้านของ !! James Lewis นักมวยปล้ำหน้าใหม่ของค่าย IWE !! ซึ่งแมตช์นี้ !! Billy ได้เปรียบตลอดทั้งแมตช์เลยครับ !! ท้ายแมตช์ !! Billy ก็จัดการกับ Lewis ไปด้วยท่า !! Enzuigiri !! เต็มก้านคอเลยครับ !! Lewis นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ลากคอ Lewis ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Fullnelson Slam !! ลงไปอีกครับ !! Lewis ดิ้นครับ !! Billy กระโดด !! Elbow Drop ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Lewis ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Billy ก็เตะท้องลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Tiger Suplex 3 ครั้งติดต่อกัน ครั้งที่ 3 เมื่อใช้เสร็จจะค้างไว้เป็นท่ากดทันที !! ได้แค่ 2 ครับ !!

Lewis ยังไม่ยอมง่ายๆหรอกครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Full Moon (Senton Bomb) !! ลงมาทันทีครับ !! Lewis หมดสภาพจริงๆแล้วครับ !! Billy ยิ้มสะใจเลยครับ !! ค่อยเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ไปแบบช้าๆ !! แต่สิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้นครับ !! Peter Tallon !! เดินออกมาครับ !! Billy ยังงงอยู่ครับว่าออกมาทำไม !! Peter มีสีหน้าที่เครียดแค้นมากเลยครับ !! Billy ก็ค่อยๆลงจาก TB แล้วก็ท้าทายเสียเลยครับ !! Lewis ฟื้นตัวขึ้นมาครับ !! รวบกดทันทีเลยครับ !! นับ 3 !!

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] AvengedsevenfoldlMBO26

Here your Winner :: James Lewis

Lewis ชนะไปแบบโครตฟลุ๊คเลยครับ !! กรรมการเดินมาชูมือให้ทันทีครับ !! Billy โมโหเลยครับ !! วิ่งมากระทืบ Lewis ทันทีครับ !! คนดูโห่เลยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! Peter วิ่งสไลค์เข้าเวทีมาแล้วครับ !! อัดกันทันทีเลยครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! เตะ !! เตะ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Supreme Of Astronomy (Spear) !! ทันทีครับ !! Billy โดนไปเต็มๆเลยครับ !! Peter สะใจเลยครับ !! แล้วก็ค่อยๆแบก Lewis ขึ้นมาชูมือขึ้นทันทีครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Sd_673_photo_050

Brutal Extreme Championship
Hardcore Match

F.A.N.G. (C) VS Alan Bishop

แมตช์การปล้ำฮาร์ดคอร์เพื่อตำแหน่งแชมป์ Brutal Extreme ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! เป็นแมตช์ทางด้านของ !! Fang เจ้าของแชมป์คนปัจจุบัน !! เจอกับทางด้านของ Alan นักมวยปล้ำหน้าใหม่ชาวแคนาเดียน !! แมตช์นี้ถือว่าปล้ำกันได้สนุกมากเลยครับ !! ต่างฝ่ายฝ่ายเอาอาวุธหนักๆมาเล่นงานครับ !! ท้ายแมตช์ !! ตอนนี้ทางด้านของ Fang เลือดออกมาแล้วครับ !! Alan เดินไปหยิบ !! "เก้าอี้พันลวดหนาม !!" ขึ้นมาครับ !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Alan เอาไปตีที่หลังทันทีครับ !! เลือดด !! พุ่งออกมาเลยครับ !! Alan ตีซ้ำไปอีกทีครับ !! Fang หมดสภาพไปเลยครับ !! Alan วางเก้าอี้ลง !! แล้วก็ค่อยๆลากคอ Fang ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Roundhorse Kick !! เต็มก้านคอเลยครับ !! Fang นอนหมดสภาพของแท้ครับ !! Alan ยังไม่พอครับ !! ลงล่างเวที !! เดินไปหยิบ !! "เสาธงขนาดเล็ก !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ค่อยๆเดินเข้าเวที !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Alan ก็จัดการ !! Canadian Eater (เอาเสาธงควง 2 รอบแล้วฟาดหัวแรงๆ) !! Fang ก็หลับต่อครับ !! Alan รีบจับกดทันทีครับ !! กรรมการนับได้แค่ 2 !!

Fang ดิ้นเลยครับ !! Alan ยังงงว่าทนได้ไง !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นเดียวกันครับ !! ทั้งสองคนต่างหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! วิ่งไปตีด้วยเก้าอี้ !! เพล้ง !! Fang ตีไปที่หลังของ Alan ทันทีครับ !! Fang ก็จัดการ !! Rising Fang (Superkick) !! ปั่ก !! Alan ยังเซ่อยู่ครับ !! Fang เอาเก้าอี้ตีเต็มหน้าทันทีครับ !! Alan หลับเลยครับ !! Fang ถึงกับลงไปนั่งทันทีครับ !! Alan ก็หลับไปแล้วครับ !! Fang ค่อยๆลุกขึ้นมา !! วางเก้าอี้ลง !! Fang ก็ค่อยๆมอง Alan ครับ !! เสริมแรง !! Canadian Smash (Running Lariat) !! หืออ !! Alan ลุกขึ้นมาเล่นงานได้เฉยเลยครับ !! Fang นอนดิ้นเลยครับ !! Alan ได้โอกาสแล้วครับ !! เดินไปหยิบ !! "โต๊ะ !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็พาดไว้กับมุม TB เลยครับ !! Alan หันกลับมา..Final Fang (Spear) !! อัดกับโต๊ะทันทีเลยครับ !! Fang สะใจเลยครับ !! Alan นอนตายของแท้ครับ !! Fang จับกดนับ 3 ทันทีครับ !!

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Wm27_photo_53

Here your Winner and Still Brutal Extreme Champions :: F.A.N.G.

---------- @Promo ----------

พวกคุณพร้อมยัง..

สิบห้าคนที่อยู่บนเวที..

ใครที่จะเป็นคู่เอกในศึกที่ยิ่งใหญ่ที่สุด..

แล้วเจอกัน..

Single Match
Shawn Sinner VS Dave Davis

แมตช์การปล้ำคู่เอกได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! เป็นการเจอกันทางด้านของ !! Shawn Sinner เจ้าของแชมป์ IWE คนปัจจุบัน !! เจอกับทางด้านของ !! Dave Davis !! เจ้าของกระเป๋า BOB และเจ้าของแชมป์ TV คนปัจจุบัน !! ซึ่งแมตช์นี้มี Matt มายืนดูที่ข้างสนามด้วยครับ !! แมตช์นี้โดยรวมถือว่าออกมาได้ดีเลยทีเดียว !! ท้ายแมตช์ !! Sinner ก็จัดการกับ Dave ไปด้วยท่า !! Sitdown Powerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! Dave โดนไปเต็มหลังเลยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลากคอ !! Dave ขึ้นมาครับ !! เตะท้อง !! แล้วก็ต่อด้วย !! Overhead Belly To Belly Suplex !! แต่ !! Dave ดิ้นหลุดออกมาได้เสียก่อนครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้ว Dave ก็จัดการ !! Pendulum Lariat !! ทันทีครับ !! Sinner โดนไปเต็มๆเลยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการต่อทันทีครับด้วยท่า !! Four-Time Dragon Suplex !! แล้วก็จับกดทันทีครับ !! กรรมการนับได้แค่ 2 ครับ !!

หลังจากนั้น !! Dave ก็โมโหเล็กน้อยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็เหวี่ยง !! Sinner เข้ามุม TB ทันทีครับ !! หลังจากนั้น Dave ก็วิ่งไป !! Face Role (เมื่อคู่ต่อสู้อยู่ที่ TB ก็วิ่งไปปั๊มใส่ก่อนที่จะทุ่ม Hip Toss) !! โดนไปเต็มๆครับ !! Sinner ถึงกับดิ้นเลยครับ !! Dave ก็วิ่งไปกระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ลากคอ !! Sinner ขึ้นมาทันทีครับ !! Dave เตะท้องทันทีเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Ring Of Dave (Sitout Powerbomb) !! ลงไปทันทีครับ !! Dave เตรียมสังหารด้วยท่าไม้ตายแล้วครับ !! Sinner ก็ค่อยๆตะเกียดตะกายลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Dave ก็จัดการ !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! แต่ !! Sinner หลบได้ครับ !! Sinner สวนกลับทันทีด้วยท่า !! Lariat !! ปั่ก !! โดนกรรมการแทนครับ !! กรรมการหลับทันทีครับ !!

Sinner ตกใจเล็กน้อยครับ !! แล้วก็รีบจัดการกับ Dave ไปทันทีด้วยท่า !! Shut The Hell Up (Cross Rhodes) !! ทันทีครับ !! หลับทั้งคู่เลยครับ !! Matt Handsome ซึ่งอยู่ที่ด้านล่างเวทีจะทำอย่างไรครับ !! เดินไปหยิบ "เข็มขัดแชมป์โลก !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ค่อยๆสไลค์เข้าเวทีมาครับ !! เตรียมที่จะเล่นงาน Dave แล้วครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นเดียวกันครับ !! Matt วิ่งไปเอาเข็มขัดกระแทกหน้า Dave ทันทีครับ !! แต่ !! Dave หลบได้ครับ !! โดน Sinner แทนเลยครับ !! Matt ด่า "ไอ้โง่เอ้ย !!" มัวแต่ด่าครับ !! Matt หันกลับมา !! Dave ก็จัดการ !! People's Punch (Superman Punch) !! เต็มหน้าทันทีครับ !! Matt กลิ้งตกเวทีไปครับ !! กรรมการตื่นขึ้นมาพอดีครับ !! Dave จับกด Sinner ทันทีครับ !! กรรมการนับ 3 ไปครับ !!

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Jack-swagger-showed-his-belt

Here your Winner :: Dave Davis

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นเลยครับ !! เป็นทางด้านของ Dave Davis เป็นผู้ชนะไปครับ !! หลังแมตช์ Dave ก็เดินลงไปหยิบกระเป๋า BOB ขึ้นมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ TV !! แล้วก็ชูขึ้นทันทีครับ !! เป็นอันปิดรายการไป !! อีก 2 อาทิตย์เจอกัน Final to Champions !!
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50] Empty Re: IWE Attitude Era !! 16/2/15 [EP.50]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Fri Feb 27, 2015 8:53 pm

Billy : James Lewis หรอ ? แค่ฟลุคเท่านั้นนะครับ จะเอาชนะผมแบบไม่ฉวยโอกาสมันยังเร็วไป ส่วน Tallon คุณแพ้ไปแล้วและยังจะโกรธแค้นอะไรอีก ? ในเมื่อตอนที่ผมท้าทายคุณออกมา คุณก็ออกมาหาเรื่องเจ็บตัวเอง และคุณก็ต้องรับได้กับสิ่งที่ตามมาสิ ? ไม่มีใครบังคับให้คุณออกชิงแชมป์กับผมนะ คุณยังสติดีอยู่ไหม ? บอกผมที...
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics