Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62]

Go down

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Empty ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62]

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Sep 06, 2015 5:46 pm

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Muaqno
ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Raw_1042_photo_011

Billy :: เอาล่ะครับที่ผมออกมา ณ ที่แห่งนี้..
Billy :: ผมขออนุญาติย้อนเหตุการณ์ไปก่อนนะครับ..
Billy :: เมื่อประมาณ 3 อาทิตย์ที่แล้ว..

Billy :: ผมมีแมตช์การปล้ำกับผู้ถ้าชิงคนแรกของผมอย่าง "Jason Troy"
Billy :: และแน่นอนครับผมสามารถเอาชนะมันไปได้..
Billy :: แต่หลังแมตช์คุณ Mr.Phillip กับมาลอบทำร้ายผม..!!

Billy :: และอาทิตย์ต่อมาผมก็มาเจอกับผู้ถ้าชิงคนที่สองอย่าง "Grimtooth"
Billy :: ผมก็สามารถเอาชนะไปได้เช่นเคย..
Billy :: และคุณก็มาเล่นงานผมตอนทีเผลออีกแล้ว..!!

Billy :: และอาทิตย์ที่แล้วผมเจอกับ "Jojosang"
Billy :: และแน่นอนผมก็สามารถเอาชนะไปได้อีกคน..
Billy :: หลังแมตช์ Mr.Phillip คุณกับมาทำร้ายผมอีกแล้ว !!

Billy :: และที่วันนี้ฉันออกมา..
Billy :: ฉันต้องการเจอกับแก..
Billy :: เดี๋ยวนี้ !!

เพลง "Trouble" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีเลยครับ !!

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] 1280x720-vsF

Mr.Phillip เดินออกมามีสาวๆมาเดินอยู่ข้างๆพร้อมกับคาดเข็มขัดครึ่งนึงของแชมป์ UNO TagTeam ออกมาด้วยและมีคนเดินตามหลังนั้นก็คือ Rob Ray นั้นเองครับและเดินขึ้นเวทีโดยมี Rob นั้นยืนอยู่ที่ด้านล่างเวทีครับ..

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Maxresdefault

Mr.Phillip :: รู้ไหม Billy สิ่งที่ฉันทำให้ทั้งหมด 3 อาทิตย์มันคืออะไร..
Mr.Phillip :: ใช่ฉันต้องการกำจัดแกก่อนที่จะถึงศึก The Bash..
Mr.Phillip :: แต่สิ่งที่ฉันทำลงไป 3 อาทิตย์กับรู้สึกว่าแกนั้นไม่เป็นอะไรเลยสักนิด..

Mr.Phillip :: สมควรแล้วที่นายนั้นเป็นแชมป์โลก..
Mr.Phillip :: แต่ฉันผู้นี้และจะทำให้แกต้องจดจำ !!

Billy :: หยุดก่อน..ฉันไม่ได้อยากฟังแกแพล่มนะ..
Billy :: ที่ฉันให้แกออกมาเนี่ย..
Billy :: ฉันต้องการให้แกตอบมาว่าคืนนี้จะรับคำท้าฉันหรือจะเดินบิดก้นของแกกลับไปที่หลังเวที !!

Mr.Phillip :: อันที่จริงฉันก็ไม่ได้อยากที่จะเสียเวลาหรอกนะ..
Mr.Phillip :: เพราะเดี๋ยวฉันต้องเอาเวลานี้ไปกำจัด Roberto Moura อีก..
Mr.Phillip :: เอาะเป็นว่าฉันจะยอมรับคำท้าแกก็แล้วกัน !!

Mr.Phillip :: แล้วแกจะได้รู้เลยว่านรกมีจริง..
Mr.Phillip :: เมื่อมาเจอกับคนอย่างฉัน..
Mr.Phillip :: และฉันนี่และจะดึงเข็มขัดจากเอวแกมาจากฉัน..!!

Billy หมั่นใส้กระโดดถีบ Dropkick ไปเลยครับ !! Rob Ray จะขึ้นมาช่วยครับ !! Billy หยิบเข็มขัดแชมป์โลกมา !! กระแทก Rob ตกเวทีไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! ก็วิ่งไปเอาเข็มขัดกระแทก Mr.Phillip ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอขึ้นมา !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! Mr.Phillip กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ !! สะใจโว้ยย !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ชูทั้งเข็มขัดแชมป์ KOTC และเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไปทันที..

Single Match
Grimtooth VS Jason Troy

ผู้ถ้าชิงแชมป์โลกทั้งสองคนก็ปล้ำกันแล้วครับ !! โดยแมตช์นี้ Grimtooth นั้นถือว่าโชว์ฟอร์มได้ดีมากเลยครับ !! แมตช์นี้ก็จบลงไปด้วย !! Grimtooth !! ก็จัดการ !! Crawl (Reverse STO) !! แต่ !! Jason ก็จัดการสวนกลับด้วยท่า !! Overhead Belly to Belly Suplex !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Jason ก็จัดการ !! Powerbomb Combo (ทำ Powerbomb สามครั้งยกขึ้นแล้วก็ลงใหม่) !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Giant Lock (Angle Lock) !! แต่ !! Grimtooth ถีบออกไปครับ !! หลังจากนั้น !! ก็จัดการ !! Devil's Masquerade (Swinging Lifting Inverted DDT) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Grimtooth ก็เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! Jason ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Grimtooth ก็วิ่งไป !! Crunch (Spear) !! เรียบร้อยทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็กดนับ 3 ทันทีครับ !!

Here your Winner :: Grimtooth

Divas Single Match
Trisha Alendrev VS Laura Colt

แมตช์การปล้ำหญิง !! ระหว่าง Trisha เจอกับทางด้านของ Laura !! โดยแมตช์นี้ !! Trisha เล่นงาน Laura ยับเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Trisha ก็จัดการ !! Argentine Backbreaker !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Trisha ก็ลากคอ Laura ขึ้นมาครับ !! จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Throat Thrust !! ทันทีครับ !! แต่ !! Laura หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Laura ก็จัดการ !! Victory Roll !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการ !! Frankeinsteiner !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Laura ก็จัดการ !! LauRage (Trouble In Paradise) !! ลงไปทันทีครับ !! กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! จัดการ !! Shining Olympic Splash (Red Arrow) !! ลงไปทันทีครับ !! จับกดนับ 3 !!

Here your Winner :: Laura Colt

---------- @Promo ----------

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Justin-gabriel-vs-fandango-raw-n

ค่ำคืนนี้นะครับจะมีแมตช์การปล้ำระหว่างเจ้าของเข็มขัดแชมป์ทั้งแชมป์ KOTC และก็แชมป์โลกอย่างทางด้านของ Billy Cobain โดยจะมาเจอกับทางด้านของครึ่งนึงของแชมป์ UNO TagTeam อย่างทางด้านของ Mr.Phillip Tolany โดยแมตช์นี้ใครจะเป็นผู้ชนะไปเจอกันคืนนี้นะครับ !!

TagTeam Match
Matt Handsome & Shawn Sinner VS Dave Davis & Ryder Affect

แมตช์การปล้ำแท็คทีมอดีตดีกรีซุปเปอร์สตาร์ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Sinner ก็จัดการ !! Diving Leg Drop bulldog !! ลงมาทันทีครับ !! Ryder หลบได้ครับ !! Sinner ลงไปนอนกับพื้นเลยครับ !! ทั้งสองคนต่างคลานไปแท็กคู่ของตัวเองครับ !! Matt วิ่งเข้ามา !! Dave ก็จัดการ !! Running Low Dropkick !! ลงไปทันทีครับ !! หน้าของ Matt โดนพื้นเวทีไปเต็มๆเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็วิ่งเข้าเวทีมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! Pendulum Big Boot (เหมือน Pendulum Lariat แต่เปลี่ยนเป็นใส่ Big Boot) !! Sinner กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! Full Nelson Swing (จับใส่ท่า Full Nelson แล้วหมุนเหมือน Giant Swing) ก่อนจะจบด้วย Full Nelson Bomb !! กดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็เสริมแรง !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! ทันทีเลยครับ !! หลับไปยาว !! Ryder ก็เดินขึ้นเวทีมา !! เสริมแรง !! Springboard Subset Flip !! ใส่ Sinner ทันทีครับ !! Dave กด Matt ทันทีครับ !! กรรมการนับ 3 !!

Here your Winner :: Dave Davis & Ryder Affect

Dave และ Ryder กลายเป็นผู้ชนะไปครับ !! Ryder ก็ฉลองชัยอยู่ที่ด้านล่างเวทีครับ !! ก่อนที่ Ryder จะเดินกลับไป !! ส่วน Dave นั้นยังคงฉลองชัยอยู่ที่บนเวทีครับ !! แต่จู่ๆเสียงคนดูทุกคนเริ่มที่จะฮือฮากันแล้วครับ !! Dave ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ !! พอ Dave หันกลับมาครับ !! ปั่ก !! ตีเข้าไปเต็มหลังเลยครับ !! CEO Bordin !! ตีเข้าไปเต็มหลังเลยครับ !! Dave ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! CEO ก็จัดการตีซ้ำไปอีกทีครับ !! ยืนเก็กหล่อเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO ก็วางเก้าอี้ลงครับ !! ลากคอ Dave ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Decolgen (Pedigree) !! ลงไปกับเก้าอี้ครับ !! Dave หลับทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็ยืนเก็กหล่อทันทีครับ !! ก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Raw_1041_photo_101

---------- @Backstage ----------

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] Raw_1090_photo_220

Interview :: สวัสดีครับสุภาพบุรุษสุภาพสตรีทุกๆท่าน..
Interview :: วันนี้ขอต้อนรับนักมวยปล้ำหน้าใหม่ที่สามารถปราบ Shawn Sinner ไปได้เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว..
Interview :: ขอต้อนรับ "Mr.Spectacular" Sebastian Rowell !!

Interview :: สวัสดีครับคุณ Sebastian วันนี้ผมขอสัมภาษย์อะไรเกี่ยวกับคุณสักเล็กน้อยนะครับ..
Interview :: เมื่อสัปดาห์ที่แล้วคุณสามารถปราบอดีตแชมป์โลกอย่าง Shawn Sinner ไปได้..
Interview :: สัปดาห์นี้คุณจะปราบใครต่อครับ..

Sebastian :: เมื่อสัปดาห์ที่แล้วฉันสามารถปราบอดีตสุดยอดนักมวยปล้ำตลอดกาลไปได้..
Sebastian :: และสัปดาห์นี้ฉันก็จะทำเหมือนกับสัปดาห์ที่แล้ว..
Sebastian :: นั้นคือฉันจะทำลายนักมวยปล้ำให้จมกองตีนของฉัน..!!

Sebastian :: และฉันผู้นี้ก็จะจับกดนับ..
Sebastian :: หนึ่ง..สอง..สาม..
Sebastian :: และฉันผู้นี้ก็จะเป็นฝายชนะ..

Roberto Moura VS Peter Tallon

การเจอกันระหว่างผู้ถ้าชิงอันดับหนึ่งในการชิงแชมป์แท็คทีมอย่าง Roberto โดยมาเจอกับ Peter ซึ่งแมตช์นี้ Roberto เล่นงานอยู่ฝ่ายเดียวเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Roberto ก็จัดการ !! Falling Dropkick !! ทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Peter ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Roberto ก็จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Blue Thunder Bomb !! ลงไปทันทีครับ !! กดได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Roberto ก็ลากคอ Peter ขึ้นมาจัดการ !! Dancing Plex (Spike brainbuster) !! ไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็วิ่งขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Final Dancing (Imploding 450° splash) !! ลงไปทันทีครับ !! Peter นอนจุกเลยครับ !! Roberto ก็ค่อยๆคลานมากดนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: Roberto Moura

Roberto เป็นผู้ชนะไปทันทีครับ !! กรรมการเดินมาชูมือให้กับ Roberto ทันทีครับ !! หลังจากนั้น Roberto ก็ฉลองชัยชนะอยู่บนเวทีครับ !! ไฟดับ !! คนดูเริ่มส่งเสียงฮือฮากันแล้วครับ !! ไฟติดขึ้นมาครับ !! Rob Ray และ Mr.Phillip !! กำลังกระทืบ !! Roberto เพลินเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Rob ก็เดินลงเวทีไปหยิบโต๊ะขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเวทีมาพร้อมกับโต๊ะครับ !! หลังจากนั้นก็กางทันทีครับ !! Mr.Phillip ก็ลากคอขึ้นมา !! จัดการ !! เตะท้อง !! เสียบเข้าล็อค !! ยกขึ้นมา !! Powerbomb !! ลงไปกับโต๊ะทันทีเลยครับ !! สะใจโว้ยย !! หลังจากนั้นทั้ง Mr.Phillip และ Rob Ray ยืนเหนือ Roberto อยู่บนเวทีก่อนที่ภาพจะตัดไปครับ !!

Divas Match
Maki VS Mrs.Rosa Tolany

แมตช์การปล้ำนี้ทางด้านของเจ้าของแชมป์โลกหญิงดีกว่าอย่าง Angela ก็ออกมายืนดูที่ข้างสนามด้วยครับ !! Mrs.Rosa พลังแข็งแกร่งกว่าอัด Maki ไม่เป็นท่าเลยครับ !! โดยแมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Mrs.Rosa ก็จัดการ !! Reverse STO !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ !! หลังจากนั้น !! Mrs.Rosa ก็จัดการ !! PowerSlam !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็กดจับกดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Mrs.Rosa ก็ลากคอ Maki ขึ้นมาจัดการ !! Clothesline จนล้ม !! แล้วต่อยรัวๆ !! จับลุกขึ้น !! เหวี่ยงเด้งเชือก !! แล้วจับใส่ท่านำร่องเป็น Best Spear of The Home (Spear) !! แต่ !! Maki สวนกลับด้วยท่า !! Heaven's Arrow (Superkick) !! สวนกลับไปเต็มหน้าเลยครับ !! Mrs.Rosa นอนหลับฝันดีเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Maki ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Fallen Angel (Diving Moonsault) !! ลงไปทันทีครับ !! จับกดนับ 3 ไปเลยครับ !!

Here your Winner :: Maki

Maki กลายเป็นผู้ชนะไปทันทีครับ !! หลังแมตช์ Angela ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีมาพร้อมกับแชมป์โลกหญิงครับ !! หลังจากนั้น Angela ก็ปรบมือแสดงความยินดีให้ครับ !! หลังจากนั้นก็ขอจับมือ !! แต่ !! Maki ไม่จับครับ !! หลังจากนั้นก็ชี้ไปที่เข็มขัดพร้อมกับตะโกน "เข็มขัดเส้นที่หล่อนถืออยู่นั้นมันจะต้องตกอยู่ในมือของข้า !!" หลังจากนั้น !! Maki ก็ค่อยๆเดินลงจากเวทีไปครับ !! Angela ก็ชูเข็มขัดแชมป์โลกหญิงขึ้นก่อนที่ภาพจะตัดไปทันทีครับ !!

Dragón Americano VS Sebastian Rowell

แมตช์การปล้ำระหว่างผู้ถ้าชิงแชมป์ Brutal อย่าง Dragon โดยมาเจอกับทางด้านของ Sebastian โดยแมตช์นี้ !! Dragon ทำได้ดีกว่าครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Dragon ก็จัดการ !! Handspring Back Elbow !! ลงไปทันทีครับ !! Sebastian ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dragon ก็จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Piledriver !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Seated Senton !! ลงไปทันทีครับ !! กดได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Dragon ก็จัดการทันทีด้วยท่า !! Lock of Death (Yes! Lock) !! เรียบร้อยครับ !! ล็อกแน่นด้วย !! Sebastian พยายามที่จะดิ้นครับ !! คลานไปแต่ไม่ถึงเชือกสักทีครับ !! Sebastian จะตบพื้นยอมแพ้แล้วครับ !! เพลง "Chop Suey" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! Dragon ปล่อย Sebastian ออกทันทีครับ !! แล้วเดินไปมองทางเดินด้วยสายตาอันเครียดแค้นครับ !! แต่แล้วก็ไม่มีใครออกมา !! พอ Dragon หันกลับมา !! Deathtaker (Future Shock DDT) !! Sebastian ใช้โอกาสนี้เค้าเตอร์ทันทีครับ !! จับกดนับ 3 ไปเลย !!

Here your Winner :: Sebastian Rowell

Sebastian กลายมาเป็นผู้ชนะไปทันทีครับ !! หลังจากนั้นเขาก็ค่อยๆเดินลงจากเวทีไปครับ !! Vega เจ้าของแชมป์ Brutal Extreme เดินออกมาพอดีครับ !! พร้อมกับรอยยิ้มที่สะใจ !! ส่วนทางด้านของ Dragon มองด้วยสีหน้าอันที่เครียดแค้นครับ !! หลังจากนั้น !! Vega ก็ค่อยๆชูเข็มขัดแชมป์ขึ้นก่อนที่ภาพจะตัดไปทันทีครับ !!

Billy Cobain VS Mr.Phillip Tolany

แมตช์การปล้ำคู่เอกระหว่างเจ้าของแชมป์โลกอย่าง Billy โดยมาเจอกับทางด้านของ Mr.Phillip โดยแมตช์นี้ Mr.Phillip นั้นยอมมาปล้ำที่ไม่ใช่ใน PPV !! โดยท้ายแมตช์นี้ !! Billy ก็จัดการ !! Enzuigiri !! เตะก้านคอตกเวทีทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Suicide Dive !! ลงไปทันทีครับ !! Mr.Phillip ลงไปนอนกับพื้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆลากคอ Mr.Phillip ขึ้นมา !! เหวี่ยงอัดกับเสาเหล็ก !! ก่อนที่จะลากเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้น !! ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Full Moon (Senton Bomb) !! ลงมาทันทีครับ !! กดได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Billy ก็จัดการ !! Hurricanerana !! แต่ !! Mr.Phillip สวนกลับด้วยท่า !! European Uppercut !! หลังจากนั้นก็ต่อด้วย !! Super Kick !! กดได้แค่ 2 !!

Billy ไม่ยอมง่ายๆครับ !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็เสริมแรง !! Clothesline จนล้ม !! แล้วต่อยรัวๆ !! จับลุกขึ้น !! เหวี่ยงเด้งเชือก !! แล้วจับใส่ท่านำร่องเป็น Spinebuster !! ลงไปทันทีครับ !! Mr.Phillip เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! Mr.Phillip ก็ลากคอขึ้นมา !! PowerBomb !! แต่ !! Billy สวนกลับด้วยท่า !! Hurricanerana !! เกี่ยวคอลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการ !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! ลงไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! โครม !! PowerBomb !! เห้ย !! Mr.Phillip ลุกขึ้นมาใช้จังหวะเค้าเตอร์สวนกลับทันทีครับ !! Billy ลงไปนอนนิ่งเลยครับ !! Mr.Phillip ค่อยๆคลานไปกดนับ 3 ทันทีครับ !!

Here your Winner :: Mr.Phillip Tolany

กลายเป็นว่าผู้ถ้าชิงแชมป์โลกและครึ่งนึงของแชมป์ UNO TagTeam อย่าง Mr.Phillip กลายมาเป็นผู้ชนะทันทีครับ !! หลังแมตช์ !! Rob Ray ก็เดินขึ้นเวทีมาแสดงความยินดีให้กับ Mr.Phillip ทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Mr.Phillip ก็ค่อยๆเดินไปหยิบเข็มขัดแชมป์โลกและแชมป์ UNO TagTeam ขึ้นมาชูเข็มขัดขึ้นทันทีครับ !! "สักวันข้าจะต้องเป็นแชมป์โลก !!" หลังจากนั้นก็โยนเข็มขัดทิ้งไปครับ !! แล้วก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! ชูมือขึ้นแล้วก็ตะโกนด่าคนดูครับ !! แล้วก็ปิดรายการไปแต่เพียงเท่านี้ !!

ผล IWE Attitude Era !! 11/5/15 [EP.62] TN-AReview-7115.png-640x370
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics