Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ลากลับต่างจังหวัดครับ

2 posters

Go down

ลากลับต่างจังหวัดครับ Empty ลากลับต่างจังหวัดครับ

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Sat May 03, 2014 12:05 am

มาลาครับผม ไปเยี่ยมย่าที่ต่างจังหวัดระยองครับและไปเที่ยวงานวัดด้วยนะครับ ถ้าที่นู่นมีคอมใช้ก็จะโผล่ๆมานะครับ ลาตั้งแต่พรุ่งนี้ไปจนถึงประมาณวันที่ 17 ไม่ก็ 18 พฤษภาคมเลยนะครับ อาจจะกลับมาช้าไม่ก็เร็วกว่านั้นหน่อย ถ้าผมหายไปนานกว่าวันที่ 18 ถือว่าอันนี้คือการลาล่วงหน้าเลยนะครับ ^^"
ลงชื่อ : Billy Cobain
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ลากลับต่างจังหวัดครับ Empty Re: ลากลับต่างจังหวัดครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat May 03, 2014 6:18 pm

รับทราบครับ.
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน