Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32]

2 posters

Go down

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Empty IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32]

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Sep 01, 2014 10:11 pm

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] MuaQno
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] XC7tam

I'm just a step away
I'm just a breath away
Losin' my faith today
(Fallin' off the edge today)

I am just a man
Not superhuman
(I'm not superhuman)
Someone save me from the hate

It's just another war
Just another family torn
(Falling from my faith today)
Just a step from the edge
Just another day in the world we live

[Chorus:]
I need a hero to save me now
I need a hero (save me now)
I need a hero to save my life
A hero'll save me (just in time)

I've gotta fight today
To live another day
Speakin' my mind today
(My voice will be heard today)

I've gotta make a stand
But I am just a man
(I'm not superhuman)
My voice will be heard today

It's just another war
Just another family torn
(My voice will be heard today)
It's just another kill
The countdown begins to destroy ourselves

[Chorus]

I need a hero to save my life
I need a hero just in time
Save me just in time
Save me just in time

Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive
We're in the fight of our lives
(And we're not ready to die)

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe
I've got a hero (I've got a hero)
Livin' in me

I'm gonna fight for what's right
Today I'm speaking my mind
And if it kills me tonight
(I will be ready to die)

A hero's not afraid to give his life
A hero's gonna save me just in time

[Chorus]

I need a hero
Who's gonna fight for what's right
Who's gonna help us survive

Who's gonna fight for the weak
Who's gonna make 'em believe

A hero's gonna save me just in time

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Smackdown-pyro-o
Live in Bangkok,Thailand

---------- @Stage ----------

Match 1 :: Nacho De Souza VS Kevin Maximillion
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 3595_Chris_JerichoIWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 3guvsIWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Sheamus_3_unconquerable

แมตช์เปิดประเดิมรายการก็ได้เปิดขึ้นแล้วครับ !! เป็นทางด้านของแชมป์ Brutal คนปัจจุบันอย่าง Nacho ก็ต้องมาเจอกับพ่อหนุ่มไฟแรงอย่าง Kevin !! ซึ่งแมตช์นี้ก็พอสูสีกันเลยทีเดียวครับ !! ท้ายแมตช์ !! Nacho ก็จัดการกับ Kevin ไปด้วยท่า !! Roundhouse Kick !! หลังจากนั้นก็ต่อด้วย !! Enzuigiri !! Kevin ถึงกับคลานเลยครับ !! หลังจากนั้น Nacho ก็เสริมแรง !! Knee Drop !! กดทันทีครับได้แค่ 2 !! หลังจากนั้น Nacho ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 !! หลังจากนั้นก็กระโดดลงมาอัดเป็นท่า !! Diving Elbow Drop !! หลังจากนั้นก็รอให้ Kevin ลุกขึ้นมาครับ !! Kevin ลุกขึ้นมาแล้ว !! Nacho ก็เหวี่ยง Kevin ขึ้นมา !! หลังจากนั้นก็อัดไปด้วยท่า !! Thunderslam (Olympic Slam) !! กระแทกใส่ Kevin ไปเต็มๆครับ !!

หลังจากนั้น Nacho ก็เดินขึ้นเชือกทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Thunder Bomb (Swanton Bomb) !! แต่ !! Kevin หลบได้ครับ !! Nacho กระแทกกับเวทีไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น Nacho ก็ลุกขึ้นมาด้วยความเจ็บปวด !! หลังจากนั้น Kevin ก็จัดการ !! Irish Hammer !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Lighting Hawk (Spear) !! แล้วก็ปิดฉากไปด้วยท่า !! Hell Kick (Brouge Kick) !! กดนับ 3 ไป !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Sd_759_photo_114
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 15992036

Here your Winner :: Kevin Maximillion

จบแมตช์ไปแล้วนะครับ !! Kevin ชูมือขึ้น !! แล้วก็เดินกลับไปที่หลังเวทีทันที !! ส่วน !! Nacho ยังคงนอนหลับนิ่งไปอยู่ครับ..!! "Morgan Harris" !! เดินออกมาแล้วครับ !! มาทำอะไร !! เดินเข้าเวทีมาแล้วครับ !! หลังจากนั้นก็จ้อง Nacho ที่ยังคงสลบไปอยู่ !! Morgan ไม่รอช้าจับ Nacho แบกขึ้นมาแล้วครับ !! เดินวนสักรอบสองรอบ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Last Of Pain (F-5) !! หลับต่อทันทีครับผม !! Morgan ชูมือด้วยสีหน้าที่ยิ้มเล็กน้อย !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆก้มลงกดนับ 3 เอาเข็มขัดแชมป์ Burtal ไปครองครับ !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_1035_photo_208

Here your Winner and new IWE Burtal Extreme Champions :: Morgan Harris

เพลง "Rise" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้งั้นสนามทันที !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Chris-Evans-as-Steve-Rogers

MMC เดินออกมานิ่งๆเงียบๆ !! แล้วก็มีสะเก็ดไฟพุ่งออกมาตามทางเดิน MMC !! ก็เดินออกไปช้าๆแล้วก็ขึ้นเวทีไป !! หลังจากนั้น MMC ก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นเขาก็สั่งให้หยุดเพลง !! แล้วก็เริ่มเอ่ยปากพูดทันทีครับ..

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 2443A347536204091E1183

MMC :: เอาล่ะๆคนดูอย่าเพิ่งกระซิบอะไรกันทั้งนั้น..
MMC :: พวกแกคงจะเห็นในสิ่งที่ฉันทำไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว..
MMC :: สัปดาห์ที่แล้วฉันเล่นงาน Matt Handsome จนสาหัส..

MMC :: ฉันรู้ว่าสิ่งฉันทำไปนั้นเหมือนหมาลอบกัด..
MMC :: แต่สิ่งที่ฉันทำไปเพราะสิ่งเดียว..
MMC :: นั้นก็คือเข็มขัดแชมป์ "Television" นั้นเองครับ..!!

MMC :: ผมต้องการ "Rematch" คืนนี้..!!
MMC :: ผมต้องการที่จะเอาเข็มขัดเส้นนั้นกลับมาที่ตัวผม..
MMC :: เพราะฉัน Matt จงออกมาที่นี่เดี๋ยวนี้..!!

ยังไม่ทันพูดจบ !! เพลง "Air Plane part2" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทันที !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_1016_photo_133

เพลงบรรยายไปเรื่อยๆมีควันลอยฟุ้งออกมา พอถึงท่อนที่มีคนร้อง Matt Handsome เดินมาดเท่ห์เคี้ยวหมากฝรั่งออกมานชุดนักบินพร้อมใส่หมวกกัปตันพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ที่วางไว้อยู่บนบ่า ก่อนจะบอกให้หยุดเพลง..!! หลังจากนั้น Matt ก็หยิบไมค์ขึ้นมา..แล้วก็เริ่มพูดไปด้วยเดินไปด้วย..

Matt :: เหอะเหอะ..
Matt :: หน้าตาอย่างแกนี้น่ะจะมารีแมตช์กับฉัน..
Matt :: ฉันให้ MMC 10 คนเลยก็ได้น่ะ..

Matt :: เพราะขนาดศึกที่ใหญ่ที่สุดแกยังเสียเข็มขัดให้กับฉันเลย..
Matt :: เอาล่ะ..เสียเวลามามากพอแล้ว..!!
Matt :: กรรมการออกมาปฎิบัติหน้าที่ครับ..!!

Match 2 (TV Championship) :: Matt Handsome (C) VS Matthew Maidine Corrigan
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 198_Antonio_Cesaro_7th_Year_AnniversaryIWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 3guvsIWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Chris-Evans-8-150x150

เปิดแมตช์ขึ้นมา !! MMC ไล่อัด Matt อยู่ฝ่ายเดียวเลยครับ !! แต่ Matt ก็อัดคืนได้เช่นเดียวกันครับ !! ท้ายแมตช์ทันที !!! Matt จัดการ !! MMC ไปด้วยท่า !! Drop toe hold !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Knee Drop !! MMC ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! หลังจากนั้น Matt ก็จัดการ MMC ต่อไปด้วยท่า !! Fireman's carry takeover !! MMC กลิ้งเลยครับ !! หลังจากนั้น Matt ก็จัดการกระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ MMC ลุกขึ้นมาครับ !! แล้วก็เหวี่ยง MMC อัดเข้ามุม TB !! MMC ก็เดินเซ่ๆออกมาครับ !! หลังจากนั้น Matt ก็เสริมแรง !! Bulldog ไปทันทีครับ !! แต่ !! MMC หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! MMC ก็จัดการ !! เตะซ้าย !! เตะขวา !! เตะซ้าย !! แล้วก็เตะขวา !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง Matt อัดเข้ามุม TB ครับ !!

หลังจากนั้น !! MMC ก็วิ่งไป !! BigBoot !! Matt ลงไปกองนอนครับ !! หลังจากนั้น !! MMC ก็จัดการ !! Lionsault !! ลงไปครับ !! Matt ถึงกับจุกทันที !! หลังจากนั้น MMC ก็ขอยืนหล่อสักเล็กน้อยครับ !! Matt ค่อยๆลุกขึ้นมา !! MMC ก็เสริมแรง !! MMC kick (Scissors kick) !! ปั่ก !! Matt ถึงกับลงไปนอนอีกรอบครับ !! หลังจากนั้น MMC ก็จับแขน !! Matt ขึ้นมา !! จัดการ !! Strock (Kimura lock) !! ล๊อกไปเต็มๆครับ !! Matt ดิ้นครับ !! จะตบพื้นยอมแพ้หรือเปล่า !! Matt ยังฟืนครับ !! ค่อยๆคลาน !! จะใกล้ถึงเชือกแล้วครับ !! แต่ MMC ก็ล๊อกแรงๆครับ !! สุดท้าย !! Matt ก็จับเชือกได้ครับ !! กรรมการก็สั่งให้ปล่อย !!

หลังจากนั้น MMC ก็ปล่อยแล้วก็เดินไปเถียงกับกรรมการครับ !! หลังจากนั้นก็รอให้ Matt ลุกขึ้นมาครับ !! เรียกเสียงเชียร์จากคนดู !! Matt ลุกขึ้นมา !! MMC ก็จัดการ !! Strike (Trouble in paradise) !! Matt หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น Matt รีบจับขา MMC ไว้แล้วก็จัดการ !! Giant swing หมุนโยน MMC ออกนอกเวที !! หลังจากนั้นก็ลงไปกระทืบต่อครับ !! แล้วก็ลากคอขึ้นมา !! เหวี่ยง MMC อัดกระแทกเสาเหล็กเต็มๆครับ !! แล้วก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้น MMC ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Matt วิ่งไป !! On Runway (Running Bicycle kick) !! ปั่ก !! MMC สวนกลับ Matt ไปด้วยท่า !! Strike (Trouble in paradise) !! Matt หลับไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น MMC ก็รีบกดแต่ได้แค่ 2 ครับ !!

MMC โวยวายทันทีครับ !! "ทำไมได้แค่ 2 !!" "นับเป็นไหมห้ะ 1 !! 2 !! 3 อะ !!" หลังจากนั้น MMC ก็โมโหมากครับเดินไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็เดินเข้าเวทีครับ !! แต่กรรมการห้ามไว้ครับ !! Matt อาศัยจังหวะนี้วิ่งไป !! Clothesline !! แต่ !! กรรมการโดนแทนครับ !! หลับทันที !! MMC ก็เอาเก้าอี้มาตีเต็มหน้า Matt ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! โยนเก้าอี้ทิ้งครับ !! หลังจากนั้นก็กดทันทีครับ !! แต่กรรมการหลับไปแล้วครับ !! MMC ส่งสัญญาณให้กรรมการออกมาครับ !! กรรมการสำรองก็วิ่งขึ้นเวทีมาครับ !! หลังจากนั้น MMC หันกลับไป.. Handsome Spin (Counter Swiss Uppercut) !! หลับไปแล้วครับ !! กรรมการสไลค์เข้าเวทีมาพอดีครับ !! Matt กดกรรมการนับ 3 ป้องกันแชมป์ได้ครับ !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Hqdefault
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Tlc12_photo_052

Here your Winner and Still IWE Televisions Champions :: Matt Handsome

---------- @Backstage ----------

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] %D8%AA%D8%B1%D9%8A%D8%A8%D9%84%20%D8%A5%D8%AA%D8%B4

CEO Bordin :: ฮัลโหล..เออว่าไง..
CEO Bordin :: นายเตรียมพร้อมได้หรือยัง..?
CEO Bordin :: แล้วตอนนี้นายอยู่ไหน..?

?? :: ตอนนี้ผมอยู่ที่สนามแล้วครับนาย..
?? :: และตอนนี้ผมก็กำลังเตรียมพร้อมออกเวทีแล้วครับ..

CEO Bordin :: โอเคนายรอแถวนั้นและ..
CEO Bordin :: แล้วฉันจะออกไปหา..

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามทันทีครับ !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_948_photo_064

รอ 16 วิไฟทั้งสนามก็ดับเเล้ว CEO Bordin ก็เดินออกมาอย่างคึกคักพร้อมกับเเสงสปอร์ไลค์ส่องตามเขาตอลด เเล้ว CEO ก็เดินคึก ๆ มาเเตะมือกะคนดูเเล้วก็วิ่งขึ้นเวที !! กระโดดขึ้น TB ทำท่าปักมือลงเเล้วทำให้คนดูยอมรับในตัวของเขาด้วยท่าซูฮก !! หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมาครับ !! แล้วก็เริ่มพูดทันที..

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_948_photo_068

CEO Bordin :: เอาล่ะ..ก่อนอื่นเลยน่ะ..
CEO Bordin :: ก็ต้องขอแสดงความยินดีด้วยสำหรับ Shawn Sinner ที่สามารถป้องกันแชมป์ได้นานที่สุดในประวัติศาสตร์..
CEO Bordin :: และก็ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะสำหรับ Edward Parker..

CEO Bordin :: เอาล่ะไม่ต้องเสียเวลาเรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า..
CEO Bordin :: วันนี้ที่ฉันออกมาฉันจะมาบอกว่า..
CEO Bordin :: คู่เอกในศึก Bag Of Belt ที่จะถึงนี้ในอีก 4 สัปดาห์จะเป็นการป้องกันแชมป์ IWE ระหว่าง Shawn Sinner..

CEO Bordin :: จะเจอกับคู่ต่อสู้ที่คนดูทุกคนจะต้องโหวตใน PPV นี้ 3 คน..
CEO Bordin :: จะไม่บอกคู่ต่อสู้ให้ Shawn Sinner รู้ด้วย..
CEO Bordin :: และวันนี้ Shawn Sinner จะไม่มาปรากฎตัวที่นี้..!!
CEO Bordin :: เพราะว่าเขานั้นไปลาพักผ่อนที่ต่างประเทศ !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_949_photo_109

CEO Bordin :: ส่วนเรื่องที่สองนั้น..
CEO Bordin :: ฉันจะประกาศแต่งตั้ง GM คนใหม่ขึ้นมา..!!
CEO Bordin :: เนื่องจาก GM คนเก่าได้ขอลาออก..!!

CEO Bordin :: GM คนนี้นั้นถือได้ว่าเป็นผู้ที่มีสง่ามาก..!!
CEO Bordin :: มีเงินมากมหาศาล..
CEO Bordin :: และทุกคนจะต้องชอบเขาอย่างแน่นอน..!!

CEO Bordin :: เพื่อไม่ให้เป็นการเพื่อเวลา..
CEO Bordin :: ขอเชิญพบกับ..
CEO Bordin :: "GM Tommy !!"

เพลง "Big Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูต่างฮือฮากับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Wayne_Rooney_2605916b

GM Tommy เดินออกมาจากหลังเวทีแล้วครับ !! ใส่ชุดนักฟุตบอลทีมที่เขาชื่นชอบมาเลยครับ !! หลังจากนั้นก็นำลูกบอลมาเตะโชว์ครับ !! หลังจากนั้นก็เตะให้กับคนดู !! แล้วก็เดินขึ้นเวทีมาอย่างสง่าครับ !! หลังจากนั้น GM Tommy ก็หยิบเงินเป็นแบงค์ 1000 จำนวนนึงโปรยให้กับคนดูทั่วสนามเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบไมค์ขึ้นมา..

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Wayne-rooney-skills-and-goals-10-1-s-307x512

GM Tommy :: โอ้โห้..!! ที่นี่มัน..!!
GM Tommy :: มันช่างงดงามซะแบบนี้..!!
GM Tommy :: ก่อนอื่นเลยนะครับผมต้องขอขอบคุณท่าน CEO Bordin

GM Tommy :: ที่เซ็นสัญญาให้ผมมา ณ ที่แห่งนี้..!!
GM Tommy :: และผมจะทำหน้าที่ GM นี้ให้ดีที่สุดครับ..!!
GM Tommy :: ก่อนอื่นเลยนะครับ..

GM Tommy :: คู่เอกคืนนี้จะเป็นการเจอกันทางด้านของ..
GM Tommy :: Dave Davis จะจับคู่กับ Justin Banishment...
GM Tommy :: เจอกับทางด้านของ F.A.N.G. ที่จะจับคู่กับ Matt Handsome..!!

GM Tommy :: และผมจะขอประกาศคู่ชิงแชมป์ KOTC ในศึก Bag of Belt..!!
GM Tommy :: ในฐานะที่ผมเป็น GM นั้น..สามารถสั่งได้ทุกอย่าง..!!
GM Tommy :: เพราะฉะนั้น..

GM Tommy :: คุณ Billy Cobain เจ้าของแชมป์ King of the Cage..
GM Tommy :: จะเจอกับ "ผมเอง !!" GM Tommy !!
GM Tommy :: ในแมตช์การปล้ำแบบ Steel cage Match !!
GM Tommy :: แล้วเราจะเจอกัน..!!

เพลง "Big Time" ก็ดังขึ้นครับ !! ไม่ทันไรก็ทำซ่าซะแล้วครับสำหรับทางด้านของ GM Tommy มาถึงก็กร่างและใช้อำนาจท้าชิงแชมป์ KOTC ก่อนเลยครับ !! ค่อยดูว่าจะน่าติดตามขนาดไหนกัน !! CEO Bordin ก็ชูมือให้กับ GM Tommy ก่อนที่ภาพจะตัดไป !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Photo

---------- @Backstage ----------

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Sd706_fandango_030113

Inverview :: สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่าน..
Inverview :: วันนี้เราขอเชิญพบกับ..
Inverview :: เจ้าของแชมป์ King of the Cage คนปัจจุบัน "Billy Cobain"

Inverview :: เมื่อสักครู่คุณก็ได้ชมเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นบนเวทีแล้วนะครับ..
Inverview :: อยากจะทำว่าคุณรู้สึกอย่างไรบ้างที่คุณจะต้องป้องกันแชมป์กับ GM หน้าใหม่..

Billy :: หืม..
Billy :: จากที่ผมนั้นได้นั่งอยู่ในห้องล๊อกเกอร์นั้นนะครับ..
Billy :: มันรู้สึกในแววตาของ GM Tommy ได้ว่าเขานั้นมีความมุ่งมั่นมากๆเลยนะครับ..

Billy :: แต่เขาก็ได้แค่ตอนนี้เท่านั้นและ..
Billy :: ศพที่แล้วก็พูดไว้แบบนี้นั้นและครับ..
Billy :: สุดท้ายผมก็ปราบมาได้ครับ..

Billy :: แต่คนนี้ก็ไม่น่าลำบากอะไร..
Billy :: ผมจะสร้างตำนานขึ้นมาใหม่..
Billy :: ให้ทุกคนได้สรรเสริญ..!!

Main Event (TagTeam Match) :: Dave Davis & Justin Banishment VS F.A.N.G. & Matt Handsome
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Jack_Swagger_CutByJess_10-09-13IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Randy_Orton_WWE2K15_CutByJess_16August2014IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 3guvsIWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Edge_2k14_CutByJess_16September2013IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 198_Antonio_Cesaro_7th_Year_Anniversary

แมตช์นี้ Fang ดูท่าทางเหนื่อยสุดแล้วครับ !! เพราะ Matt นั้นเพิ่งเหนื่อยมาจากการปล้ำป้องกันแชมป์ครับ !! ส่วน Dave กับ Justin ก็ไล่อัด Fang อย่าเมามันส์ครับ !! ท้ายแมตช์ !! Fang จัดการ Justin ไปด้วยท่า !! Rising Fang (Superkick) !! Justin หลับลงไปกับพื้นเลยครับ !! Fang ก็วิ่งไปแท็ก Matt เข้ามาครับ !! Matt รีบวิ่งมาจับขา Justin ไว้ไม่ให้แท็กครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการ !! Giant swing !! แต่ !! Justin บิดกลับออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้นก็กระโดดแท็ก Dave เข้ามาแล้วครับ !!

Dave มาถึงก็วิ่งเข้าไป !! Clothesline !! ก่อนที่จะจับใส่ท่า !! Full Nelson Swing (จับใส่ท่า Full Nelson แล้วหมุนเหมือน Giant Swing) !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หลังจากนั้นก็ต่อไปด้วยท่า !! Full Nelson Bomb !! หลังจากนั้น !! Fang ก็วิ่งเข้ามา !! Pendulum Big Boot (เหมือน Pendulum Lariat แต่เปลี่ยนเป็นใส่ Big Boot) !! Fang กลิ้งเลยครับ !! หลังจากนั้น Matt ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการต่อไปด้วยท่า !! Ring Of Dave (Sitout Powerbomb) !! หลับไปทันทีครับ !! คนดูเริ่มเชียรแล้วครับ !! หลังจากนั้น Dave ก็รอปิดบัญชีแล้วครับ !! Matt ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !!

แต่ !! Fang วิ่งเข้ามาสกัดขาไว้ก่อนครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! Justin วิ่งเข้ามาชกก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง Fang ร่วงเวทีลงไปครับ !! Matt วิ่งเข้ามา !! On Runway (Running Bicycle kick) !! Justin ร่วงเลยครับ !! Dave ลุกขึ้นมา !! เสริมแรง !! People's Punch (Superman Punch) !! หลับทันทีครับ !! กดนับ 3 !!

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] 52d92f4274fa4.image
IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Raw_939_photo_050

Here your Winner :: Dave Davis & Justin Banishment

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้กันลั้นสนามทันที !! เป็นทางด้านของ Dave Davis กับ Justin Banishment กลายเป็นผู้ชนะไปครับ !! แต่ตอนนี้ผู้ที่ยังคงยืนอยู่ได้นั้นก็คือ Dave Davis ครับ !! กรรมการชูมือขึ้นให้กับ Dave !! หลังจากนั้นก็เดินลงไปหยิบ !! "ธงชาติอเมริกา !!" ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเวที !! แล้วก็โบกธงครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเวที !! ปิดท้ายรายการไปด้วย !! Dave Davis ยืนโบกธงท่ามกลางทั้งสามคนที่กำลังนอนอยู่ครับ !!
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32] Empty Re: IWE Attitude Era !! 1/9/14 [EP.32]

ตั้งหัวข้อ by ArmmyFifa Tue Sep 02, 2014 10:11 pm

Billy : คุณ GM Tommy ไหงคุณถึงเลือกที่จะตัดสินให้ตนเองตายไว และต้องพบกับความพ่ายแพ้นี่ล่ะครับ ?? ผมว่าคุณเปลี่ยนใจตอนนี้ยังทันนะ ให้คนอื่นได้สู้กับผมก็ได้ คุณเลือกที่จะตายเองผมว่ามันเร็วไป...
ArmmyFifa
ArmmyFifa
King of The Cage Champions

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics