Invasion Wrestling Entertainment
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IWE :: New Year 2014

Go down

IWE :: New Year 2014 Empty IWE :: New Year 2014

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 28, 2015 9:01 pm

บทส่งท้ายปี 2014..

รางวัลทุกสาขาจะมามอบให้กับที่นี่..

แต่อยู่ที่ว่าใครจะดีกว่ากัน..

แล้วจะเจอกัน..

And now !!

IWE :: New Year 2014 Muaqno

Invasion Wrestling Entertainment

Present

Whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh
Whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh
Whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, I wish there was another way out

Voices won't go away
They stay for days and days
They say some awful things, ways to make you fade away
I don't think no one's home
And we're just here alone
I better find you first, before you find the phone

You better run, better run, better run, yeah I'm coming after you
When you're sleeping at night, yeah there's nothing you can do
There's no place you can hide cause I'm coming after you
I wish there was another way ou-ou-ou-ou-oooouuuut for you
I wish there was another way ou-ou-ou-ou-oooouuuut for you

I wish there was another way out (whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh)
I wish there was another way out (whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh, whoa-oh-oh)
I wish there was another way out

You gave up, I'll check and see
No one cares less than me
Dead wrong I guess you'll be
These voices won't let you leave
Got you down on bended knee
What should my next weapon be?
It's over you can't breathe
Just sit down, rest in peace

You better run, better run, better run, yeah I'm coming after you
When you're sleeping at night, yeah there's nothing you can do
There's no place you can hide cause I'm coming after you

I wish there was another way out

Break you down, now put it back together again
I'll break you down, now put it back together again
Break you down, now put it back together again
I'll break you down, now put it back together again

IWE :: New Year 2014 10304646_1568566923361964_4931404998473762123_n

===========================

IWE :: New Year 2014 2703847242_1_125_QrBsIxFT

Bang !! Bang !! Bang !! Bang !! Bang !!

BOOM !! BOOM !! BOOM !! BOMB !!!

===========================

IWE :: New Year 2014 CJITcc0

Ryan :: สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านทั้งในสนามและนอกสนามแห่งนี้..
Austin :: และตอนนี้เราก็มาอยู่ศึกส่งท้ายปี 2014 นั้นก็คือ..
Austin :: "New Year !!"
Ryan :: และวันนี้รางวัลทุกรางวัลก็จะมาประกาศ ณ ที่แห่งนี้กันนะครับ
Ryan :: และที่น่าติดตามมากที่สุดนั้นก็คือ
Ryan :: "Superstar of the Year !!"

Austin :: และสิ่งที่น่าสนใจอีกนั้นก็คือ
Austin :: แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ TV และชิงกระเป๋าสัญญา BOB นั้นเองครับ
Ryan :: เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาครับเราไปชมรางวัลสาขาแรกกันเลยครับ..

========= @Stage ===========

IWE :: New Year 2014 Slammy_1021_Photo_056

CEO Bordin :: สวัสดีครับคุณผู้ชมที่อยู่ ณ สนามแห่งนี้ครับ..
CEO Bordin :: และตอนนี้รางวัลสาขาแรกที่ผมจะประกาศนั้นก็คือ..
CEO Bordin :: "Shocker of the Year"
CEO Bordin :: รางวัลที่ทุกคนในสนามถึงกับต้องตกตะลึง !!
CEO Bordin :: เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาครับรางวัลนี้เหมาะคู่ควรกับ..

CEO Bordin :: Shawn Sinner สามารถกำจัด Edward Parker ออกไปจาก IWE ได้ในศึก Victory ครั้งที่ 1 นั้นเองครับ !!

เพลง "Cult of personality" ก็ดังขึ้นครับคนดูเฮ้ยิ่งกว่าเฮ้อีกครับ !!

IWE :: New Year 2014 Y1q13

แต่กลับกลายเป็น Shawn Sinner ออกมาแทนครับ Sinner เดินออกมายิ้มสะใจเลยครับ คนดูกลับตอบรับเป็นเสียงโห่แทนครับ !! หลังจากนั้น Sinner ก็ค่อยๆเดินไปที่โพเดี้ยมรับรางวัล ทางด้านของ CEO Bordin ก็มอบรางวัลให้กับ Sinner ก่อนที่จะจ้องหน้ากันเล็กน้อยครับ..

Sinner :: รางวัลสาขานี้มันเหมาะกับฉันแน่นอน..
Sinner :: ฉันสามารถกำจัด Edward Parker ให้ออกไปจากสมาคมได้..
Sinner :: คนดูทุกคนเป็นพยาน ณ ที่แห่งนั้น

Sinner :: และคนที่ฉันจะกำจัดต่อไป..
Sinner :: "CEO Bordin" แกเตรียมตัวไว้ได้เลย !!

เพลง "Rise" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูมีเฮ้ป่นโห่เล็กน้อย !!

IWE :: New Year 2014 Chris-Evans-attends-the-U-014-660x330

MMC เดินออกมานิ่งๆเวียบๆแล้วก็มีสะเก็ดไฟพุ่งออกมาตามทางเดิน MMCก็เดินออกไปช้าๆแล้วก็ขึ้นเวทีไป !!

Linda :: แมตช์การปล้ำแมตช์ของวันนี้นะค่ะเป็นแมตช์การปล้ำแบบ "Single Match"
Linda :: คนแรกนะค่ะมาจาก "Tottenham,England" น้ำหนัก "227" ปอนด์เขาคือ "Matthew Maidine Corrigan !!"

เพลง "Satellites" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้กันลั้นสนามทันที !!

IWE :: New Year 2014 1

มีใบเมเปิ้ลสัญลักษณ์ของแคนนาดาล่วงลงมาเสร็จก็มีพลุชัดใหญ่พุ่งออกมาแล้ว Alan Bishop ก็เดินถือธงชาติแคนนาดาออกมาแล้วก็เอาธงชาติชูขึ้นจากนั้นก็เอาธงชาิตปักไว้ที่พื้นแล้วกล้มคำนับธงก่อนจะวิ่งตรงดิ่งขึ้นมา !! บนเวที !!

Linda :: และคู่ต่อสู้นะค่ะมาจาก "Toronto , Canada" น้ำหนัก "178" ปอนด์เขาคือ "Alan Bishop !!"

IWE :: New Year 2014 1jkj1

Single Match
Alan Bishop VS Matthew Maidine Corrigan

แมตช์การปล้ำแมตช์แรกเริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! เป็นทางด้านของนักมวยปล้ำหน้าใหม่อย่าง !! Alan Bishop !! เจอกับทางด้านของ !! Matthew Maidine Corrigan !! อดีตแชมป์ Televisions นั้นเองครับ !! Alan วิ่งเข้าไปต่อยหน้า MMC กันก่อนเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็จัดการต่อด้วยท่า !! Belly To Belly Suplex !! ทันทีครับ !! MMC กลิ้งเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ลากคอ !! MMC ขึ้นมาครับ !! Alan ก็เตะท้องครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Powerbomb !! ลงไปเลยครับ !! Alan เล่นท่าหนักทันทีเลยครับ !! MMC โดนไปนอนนิ่งเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Diving Elbow Drop !! ทิ้งศอกลงมาเลยครับ !! MMC โดนไปก็เต็มจุกเลยครับ !! Alan ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! ฮีโร่แคนาดาวิ่งเสริมแรงครับ !! กระโดดทิ้งศอกลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! MMC ขึ้นมาครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็จัดการด้วยท่า !! เสริมแรง !! Busaiku Knee !! กระแทกหน้าลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็กดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! MMC ยังคงทนได้ !! แหม่ยังคงไม่ยอมจริงด้วยครับ !! Alan ลุกขึ้นมาก็ไม่ค่อยคิดอะไรครับ !! แล้วก็ค่อยๆลากคอขึ้นมาครับ !! MMC ผลักออกไปเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Missile Dropkick !! Alan ล้มทั้งยืนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! MMC ก็จัดการต่อด้วยท่า !! German suplex !! ลงไปเลยครับ !! Alan โดนไปแบบนี้ก็นอนเลยสิครับ !! หลังจากนั้น !! MMC ก็เดินมากระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! Alan ขึ้นมาเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยง !! Alan ออกไปครับ !! Alan เด้งกลับมาครับ !! MMC ก็จัดการ !! Powerslam !! ลงไปครับ !! Alan โดนไปแบบนี้ก็จุกเลยสิครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! Alan ยังคงนอนนิ่งอยู่ครับ !! MMC กระโดด !! Lionsault !! ลงมาทันทีเลยครับ !! Alan นอนจุกเลยครับ !! MMC ก็ค่อยๆลากคอ Alan ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! MMC ก็เตะท้องไปหนึ่งทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Northern light suplex !!

Alan โดนไปขนาดนี้ก็นอนเลยสิครับ !! MMC เริ่มคึกครับ !! รอให้ Alan ลุกขึ้นมา !! Alan ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเลยครับ !! MMC รีบฉวยโอกาสทันทีครับ !! เสริมแรง !! MMC kick (Scissors kick) !! ปั่ก !! Alan หลบได้ครับ !! MMC วืดไปเต็มๆครับ !! Alan ก็รีบฉวยโอกาสจัดการ !! เสริมแรง !! วิ่งมา Clothesline 3 ทีแล้วจัดการ Atomic Drop แล้วต่อด้วย Roundhouse Kick และต่อด้วย Toronto's Gift (Sharpshooter) !! ล๊อกไปทันทีครับ !! ล๊อกแน่นด้วยครับ !! MMC คลานเลยครับ !! ร้องจ๊ากทันทีครับ !! ไม่ยอมง่ายๆหรอกโว้ย !! ค่อยๆคลานไปครับ !! ใกล้จะถึงเชือกอยู่แล้วครับ !! แล้วก็แตะเชือกสำเร็จครับ !! กรรมการสั่งให้ปล่อยครับ !! Alan ก็ยอมปล่อยแต่โดยดีครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็ลากคอ !! MMC ขึ้นมาทันทีครับ !! จัดการ !! Canadian Destroyer (Canadian Destroyer) !! หลับเลยครับ !! Alan กดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!! ครับผม !! แมตช์แรกจบลงอย่างรวดเร็วเลยครับ !!

IWE :: New Year 2014 Franck-ribery-in-neuem-look-auf-dem-weg-zu-alter-staerke-

Here your Winner :: Alan Bishop

เพลง "Satellites" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ทันทีครับ !! แมตช์แรกจบลงอย่างรวดเร็วเลยครับ !! เป็นทางด้านของฮีโร่แคนาดาอย่าง Alan เป็นผู้ชนะไปครับ !! หลังแมตช์กรรมการชูมือให้กับผู้ชนะ !! แมตช์แรกของวันนี้ก็ไม่มีอะไรมากครับเป็นการเปิดตัวอย่างเป็นทางการของ Alan นั้นเองครับ !! หลังจากนั้น !! Alan ก็เดินกลับหลังเวที !! แล้วภาพก็ตัดไปทันทีครับ !!
Admin
Admin
Chief Executive Officer

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

IWE :: New Year 2014 Empty Re: IWE :: New Year 2014

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 28, 2015 9:02 pm

IWE :: New Year 2014 Slammy_1021_Photo_056

CEO Bordin :: เอาล่ะครับสำหรับรางวัลต่อไปที่ผมจะประกาศนั้นก็คือ..
CEO Bordin :: "Rookie of the Year"
CEO Bordin :: นักมวยปล้ำที่เพิ่งเข้ามาใหม่ประจำปี 2014
CEO Bordin :: และประสบความสำเร็จตลอดตั้งแต่เข้ามา..
CEO Bordin :: เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผู้ชนะในรางวัลครั้งนี้คือ..

CEO Bordin :: Dave Davis !!

เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ลั้นสนามทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Raw_1126_photo_063-1508784110

Dave Davis เดินออกมาทันทีครับพร้อมกับกระเป๋า BOB สุดที่รักของเขาครับ Dave เดินออกมาด้วยสีหน้าที่ยิ้มแย้มแจ่มใสครับหลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินไปที่โพเดี้ยมรับรางวัลครับ CEO Bordin ยืนมือมาจับกันเลยครับหลังจากนั้น CEO Bordin ก็ปล่อยให้ Dave พูดเลยครับ..

Dave :: ขอบคุณนะครับสำหรับรางวัลนี้..
Dave :: ตอนนี้รู้สึกพูดไม่ออกเลยครับสำหรับรางวัลนี้..
Dave :: แต่ผมสัญญาว่าผมจะทำงานที่ผมรักแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆครับขอบคุณครับ.

พอพูดจบ Dave Davis ก็หยิบถ้วยรางวัลขึ้นมาแล้วก็ชูขึ้นทันทีครับ ก่อนที่เขาจะเดินกลับหลังเวทีไป..

CEO Bordin :: ก็จบไปแล้วนะครับสำหรับรางวัลที่สอง..
CEO Bordin :: สำหรับรางวัลต่อไปก็จะเป็น
CEO Bordin :: "Match of the Year !!"
CEO Bordin :: แมตช์การปล้ำทุกแมตช์มันจะต้องสนุกจริงๆ..
CEO Bordin :: และแมตช์มันจะต้องระดับ 5 ดาวเท่านั้น !!
CEO Bordin :: ขอแสดงความยินดีกับแมตช์..

CEO Bordin :: Final to Champions Match !!

IWE :: New Year 2014 Royal-rumble-2013-match

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Sd_774_photo_110

Billy ชูเข็มขัดแชมป์ KOTC !! ขึ้นเหนือศีรษะแล้วเดินมาตลอดทางก่อนจะขึ้นเวที จะจัดการเอาเข็มขัดพาดไหล่แล้วขึ้นเวทีไป !!

Linda :: แมตช์การปล้ำต่อไปจะเป็นแมตช์การปล้ำแบบ "The Most Artist Match" เพื่อตำแหน่งแชมป์ "King of the Cage"
Linda :: สำหรับแมตช์ The Most Artist ปล้ำากันแบบกติกา Street Fight แต่อุปกรณ์ทั้งหมดในแมตต์จะเป็นอุปกรณ์เกี่ยวกับศิลปะทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็น จานสี พู่กัน กระดานวาดภาพ ถังสี จานรองปั้น ปูน ฯลฯ
Linda :: คนแรกนะค่ะมาจาก "Cardiff , Wales" น้ำหนัก "230" ปอนด์เขาคือเจ้าของตำแหน่งแชมป์ "King of the Cage" "Billy Cobain !!"

และเพลง "This Fire Burns" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้เล็กน้อยครับ !!

IWE :: New Year 2014 Sd_694_photo_069

มีการนับถอยหลัง8วินาที เสียงปืนดังขึ้นทุกๆ 1 วินาที พอนับถอยหลังเสร็จก็มีเสียงว่า "I'm Here , So You Will Die Next Because I Will Kill You" แล้วเพลง "This Fire Burns" ดังขึ้นตั้งแต่ท่อนแรกใหม่อีกรอบ Justin เดินออกมาซักประมาณ4-5ก้าวก็นั่งคุกเข่าลงข้างหนึ่งอีกข้างหนึ่งตั้งทำท่าถือเคียว เสียงระเบิดดังขึ้น Justin ลุกขึ้นมาเดินขึ้นเวทีแล้วขึันTB ชูมือขึ้นมา ระเบิดดังขึ้นมีเสียงพูดว่า "I'm Here , So You Will Die Next Because I Will Kill You" !!

Linda :: และคู่ต่อสู้นะค่ะมาจาก "Manchester , England" น้ำหนัก "235" ปอนด์เขาคือ "Justin Banishment !!"

IWE :: New Year 2014 Fr2v2

The Most Artist Match
IWE King of the Cage Championship

Billy Cobain (C) VS Justin Banishment

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ King of the Cage ในแมตช์การปล้ำแบบ !! The Most Artist Match !! ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ทางด้านของ !! Billy ก็เดินไปประลองกำลังกับทางด้านของ Justin กันก่อนเลยครับ !! Billy จัดการ !! Sidehead Lock ทันทีครับ !! แล้วก็บิดจัดการ !! Wrist Lock !! ต่อทันทีเลยครับ !! หลังจากนั้น !! ก็ผลัก Justin ออกไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Suplex ลงไปทันทีเลยครับ !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Billy เตะท้อง !! ชก !! ชก !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Enzuigiri !! เตะก้านคอไปทันทีเลยครับ !! Justin ล้มทั้งยืนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการต่อด้วยท่า !! DDT !! ลงไปทันทีครับ !! แล้วก็เสริมแรง !! Elbow Drop !! ลงไปต่อเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy ก็จัดการต่อทันทีเลยครับ !! เสริมแรง !! Spinning Wheel Kick !! อัดเต็มหน้าเลยครับ !! Justin โดนไปขนาดนี้ก็ร่วงลงเวทีไปเลยครับ !! Billy เห็นแบบนี้ก็ลงตามไปสิครับ !!

Billy เดินมาหยิบ !! "จานรองพู่กัน !!" ขึ้นมาครับ !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy จัดการตีใส่ไปทันทีครับ !! Justin โดนไปแบบนี้ก็มึนเลยสิครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ตีซ้ำไปอีกทีครับ !! Justin เดินเซ่เลยครับ !! Billy กระโดด !! ตีไปเต็มๆครับ !! Justin หลับเลยครับ !! Billy โยนจานทิ้งไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! ก็ลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! ลากคอมาโขกกับโต๊ะผู้บรรยายครับ !! โขกไปอีกทีครับ !! โขก !! โขก !! โขก !! แล้วก็โขกไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูต่อเลยครับ !! Justin โดนไปขนาดนี้ก็ดิ้นสิครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็เดินไปหยิบของชิ้นต่อไปครับ "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy โชวลีลาตีเข้าไปที่ท้องทันทีครับ !! Justin นอนจุกท้องเลยครับ !! Billy ก็จัดการตีซ้ำไปอีกนึงทีครับ !! Justin ดิ้นเลยครับ !! Billy ก็ค่อยๆลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Northern Lights Suplex !! ลงไปครับ !! Justin นอนไปเลยครับ !!

หลังจากนั้น !! Billy ก็ยังไม่สะใจครับ !! เดินไปหยิบ !! "รูปภาพศิลปะ !!" ขึ้นมาทันทีเลยครับ !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy ตีเข้าไปเต็มกะโหลกเลยครับ !! รูปภาพทะลุ !! Justin ยังคงเดินเซ่ๆอยู่ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็จัดการต่อไปทันทีด้วยท่า !! Enzuigiri ทันทีครับ !! Justin นอนไปเลยครับ !! Billy เดินไปเย้าะเย้ยใส่คนดูเลยครับ !! คนดูโห่ใส่ทันทีเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปทันทีครับ !! Billy ก็ค่อยๆกลิ้งเข้าเวทีตามมาครับ !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy เสริมแรง !! Shinning Wizard !! เต็มกระบาลเลยครับ !! Billy ก็ค่อยๆก้มตัวลงไปกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่สองเท่านั้นครับ !! Justin ยกไหล่ขึ้นมายังทนได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นเดียวกัน !! Billy ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็เสริมแรง !! Spinning Wheel Kick !! แต่ !! Justin หลบได้ครับ !! Justin ชกสวนกลับทันทีครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็จัดการต่อด้วยท่า !! Olympic Slam !! Billy หลังแทบหักครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็เดินไปทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ทืบซ้ำไปอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็รีบลากคอ !! Billy ขึ้นมาทันทีครับ !! Justin เตะท้องครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Spinebuster !! ลงไปทันทีเลยครับ !! Billy นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็ค่อยๆลากคอ !! Billy ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Falling Clothesline !! ใส่ไปทันทีครับ !! แล้วก็เสริมแรง !! Elbow Drop ลงไปครับ !! Billy นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็ค่อยๆลงจากเวทีไปครับ !! เดินไปหยิบ !! "ดาบเคนโด้แบบศิลปะ !!" ลายมันช่างสวยงามจริงๆครับ !! Justin ตกใจเล็กน้อยก่อนที่จะเดินเข้าเวทีไป !!

Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็จัดการ !! ตีไปทันทีครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! Billy รีบหนีลงไปด้านล่างเวทีเลยครับ !! Justin ก็ไล่ตามสิครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! หลังจากนั้นก็วิ่งไป !! กระโดด !! Clothesline !! ข้ามไปอีกฝั่งเลยครับ !! คนดูหือฮาเป็นอย่างมากเลยครับ !! Justin โยนดาบเคนโด้ทิ้งไปเลยครับ !! แล้วก็ไล่ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! Billy ก็ชกกลับสิครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! เดินชกกันมาที่แผนกไฟฟ้าครับ !! Justin รีบหยิบ !! "ทีวีขนาดเล็ก !!" ขึ้นมากระแทกหน้าใส่ !! Billy เลยครับ !! หลังจากนั้น !! Justin ก็เดินไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! Billy วิ่งหนีเลยครับ !! Justin ก็วิ่งตามสิครับ !! Billy กระโดดข้ามจากที่กั้นคนดูมาตรงทางเดินขึ้นเวทีครับ !! Justin ก็กระโดดตามมาครับ !! Billy ใช้โอกาสสวนกลับทันทีครับ !! ด้วยท่า !! Spinning Wheel Kick !! ปั่ก !! เก้าอี้กระแทกหน้า Justin ด้วยครับ !! Justin นอนทันทีเลยครับ !!

Billy ลุกขึ้นมาแบบสะใจครับ !! แล้วก็รีบลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Dragon Suplex !! ลงไปทันทีเลยครับ !! แล้วก็ลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดที่กั้นคนดูไปทันทีครับ !! แล้วก็ลากคอขึ้นมา !! เหวี่ยงอัดกับเสาเหล็กเลยครับ !! แล้วก็ค่อยๆลากเข้าเวทีไป !! Billy เดินไปหยิบ !! "โต๊ะลวดลายแบบศิลปะ !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ค่อยๆนำเข้าเวทีไปครับ !! Billy ก็เดินขึ้นเวทีตามมาครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Hurricanerana !! แล้วก็รีบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! ยืนเก็กหล่อสักพัก !! กระโดด !! Diving Clothesline !! ลงมาครับ !! กดทันที !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..สองจุดเก้าเก้า !! ยังทนได้อยู่ครับ !! ไม่ยอมง่ายๆหรอก !! Billy ก็ลุกขึ้นมา !! สีหน้ายังไม่ค่อยเท่าไรครับ !! แล้วก็เสริมแรง !! Elbow Drop ทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆลากคอ !! Justin ขึ้นมาครับ !! แล้วก็จัดการ !! Tiger Suplex !! ครั้งที่ 1 ครับ !! หลังจากนั้นก็ต่อทันทีครับ !! Tiger Suplex ครั้งที่ 2 !! ยังยังยังไม่พอครับ !! จัดการ !! Tiger Suplex !! ครั้งที่ 3 ทันที !! หรือเปล่าครับ !! Justin จัดการเสย !! Backbody Drop !! ไปได้ก่อนครับ !! Billy รีบลุกขึ้นมาทันทีครับ !! Justin ก็จัดการต่อทันทีครับ !! ด้วยท่า !! Snap Scoop Powerslam !! แล้วก็เสริมแรง !! กระโดด !! Knee Drop !! ก่อนที่ !! Billy จะค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Justin ก็จัดการต่อทันทีครับ !! ด้วยท่า !! European Uppercut !! แล้วก็ต่อด้วยท่า !! Reverse STO !! ลงไปทันทีครับ !! Billy นอนดิ้นเลยครับ !! Justin ไม่สะใจพอครับ !! ลากคอ !! Billy ขึ้นมาทันที !! ลากไปที่เชือกเส้นที่ 2 ครับ !! จัดการ !! Rope-Hung DDT !! ลงไปทันทีครับ !!

Justin ยังไม่สะใจพอครับ !! เดินลงไปข้างล่างเวที !! เดินไปหยิบ !! "สีน้ำ !!" ขึ้นมาครับ !! โยนขึ้นเวทีไป !! แล้วก็หยิบ !! "กระดานวาดภาพ !!" ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเข้าเวทีไป !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบมึนๆครับ !! Justin เอากระดานตีเต็มหน้า !! Billy เลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆ !! Justin ก็เอากระดานตีไปที่หลังทันทีเลยครับ !! แล้วก็โยนกระดานทิ้งไปครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการกับ !! Billy ไปด้วยท่า !! You Die (Inverted Headlock Backbreaker) !! โดนไปเต็มๆครับ !! รีบจับกดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ยังยังฉันยังไม่ตาย !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Justin โมโหเลยครับ !! ทนได้ไงวะ !! กระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็เดินไปหยิบ !! "โต๊ะลวดลายแบบศิลปะ !!" มาครับ !! หลังจากนั้นก็กางโต๊ะทันทีครับ !! เตรียมที่จะปิดบัญชีแล้วครับ !! Billy ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบเชื่องช้าครับ !! Justin ก็กระโดด !! Cemetery Here (RKO) !! ใส่โต๊ะทันทีเลยครับ !! โครม !! นั้นเป็นเพียงความคิดของเขาเท่านั้นครับ !! เพราะ !! Billy กระโดด !! หลบออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการกับ !! Justin ด้วยท่า !! Gate Of Hell (Swinging Reverse STO) !! โดนไปเต็มๆครับ !! โครม !! แต่ไม่โดนโต๊ะ !! Billy นอนพักไปสักพักนึงครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็ค่อยๆกลิ้งลงมาจากเวทีครับ !! แล้วก็เดินไปหยิบอาวุธลับออกมาครับ !! "รูปปั้นหน้าตาจัสติน !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! Billy ชูมันขึ้นทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินเข้าเวทีมาครับ !!

Justin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Billy เอารูปปั้นตีหน้า !! Justin !! แต่ !! Justin หลบได้ครับ !! Justin ฉวยโอกาสจัดการ !! Game Over (Superkick) !! แต่ !! Billy ก็หลบได้อีกครับ !! แล้ว !! Billy ก็ตีไปเต็มๆครับ !! Justin น๊อคเอ้าท์เลยครับ !! หลังจากนั้น !! Billy ก็รูปปั้นลงทันทีครับ !! แล้วก็รีบลากคอ !! Justin ขึ้นมาทันทีครับ !! จัดการ !! Gate Of Heaven (จัดการใส่ Gate Of Hell ให้ศีรษะของคู่ต่อสู้กระแทกลงบนรูปปั้น) !! หลับยาวๆครับ !! Billy ยังไม่สะใจพอครับ !! Billy ก็ค่อยๆลากคอของ !! Justin ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ลากไปที่โต๊ะที่กางไว้ครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Rodin Tribute (Beauty in Motion) !! อัดกับโต๊ะไปเต็มๆครับ !! หลับยาวๆครับ !! Billy กดแบบท่าสง่างามครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!! จบแมตช์ไปแล้วครับ !!

IWE :: New Year 2014 Sur14_photo_006-4259513703

Here your Winner and Still King of the Cage Champions :: Billy Cobain

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีครับ !! แมตช์นี้จบลงไปด้วย !! Billy สามารถป้องกันเข็มขัดแชมป์ไปได้ครับ !! หลังแมตช์ !! Billy เดินลงไปหยิบเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ค่อยๆเข้าเวทีไป !! ชููขึ้นทันทีครับ !! คนดูโห่เป็นการตอบรับทันทีครับ !! หลังจากนั้นภาพก็ตัดไปทันทีครับ !!
Admin
Admin

https://iwewrestlingonline.thai-forum.net

IWE :: New Year 2014 Empty Re: IWE :: New Year 2014

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 28, 2015 9:04 pm

CEO Bordin :: สำหรับรางวัลต่อไปที่ทุกคนต้องนึกถึง..
CEO Bordin :: ซึ่งรางวัลนี้มอบให้ผู้ที่ปล้ำแบบทุ่มเทสุดๆในปีนี้..
CEO Bordin :: ใช่แล้วครับสาขาที่ผมนึกถึงนั้นก็คือ..
CEO Bordin :: "Extreme moment of The Year"
CEO Bordin :: และผู้ที่ได้รางวัลนี้ก็คือ..

CEO Bordin :: Billy กระโดดใส่ท่าไม้ตายกับ Justin บนโต๊ะสามารถป้องกันแชมป์ไปได้ในศึก New Year

Billy ออกอาการช็อคเลยครับ !! เพิ่งปล้ำเสร็จหมาดๆเขาก็ได้รางวัลในสาขานี้ทันทีเลยครับ !! Billy พาดเข็มขัดแชมป์ของตนเองมาเลยครับแล้วก็ค่อยๆเดินไปที่โพเดี้ยมรับรางวัลทันทีเลยครับ หลังจากนั้น CEO Bordin ก็ค่อยๆเดินห่างออกมาครับ..

Billy :: ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับรางวัลนี้..
Billy :: ผมสามารถกำจัด Justin ไปได้อีกหนึ่งคน..
Billy :: และผมจะสัญญาว่าในอนาคตนี้แชมป์โลกจะมาอยู่ที่เอวผมอย่างแน่นอนครับ ขอบคุณครับ..!!

CEO Bordin :: เอาล่ะครับก็ผ่านไปแล้วนะครับอีกรางวัล
CEO Bordin :: รางวัลต่อไปที่ผมจะประกาศ..
CEO Bordin :: ท่ามวยปล้ำทุกท่านั้นมีความรุนแรงทั้งนั้น..
CEO Bordin :: แต่ท่าไม้ตายของแต่ละคนนั้นความแรงไม่เท่านั้น..!!
CEO Bordin :: เราจะประกาศรางวัลต่อไปนั้นก็คือ..
CEO Bordin :: "Best Finisher of the Year"
CEO Bordin :: เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาครับผู้ชนะนั้นก็คือ..

CEO Bordin :: Matt Handsome กับท่าไม้ตายอันสุดโหดอย่าง "Handsome Spin" นั้นเองครับ !!

เพลง "Air Plane part2" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 017_cardiff_1109_1314

Matt Handsome เดินออกมาครับ !! พร้อมกับคาดเข็มขัดแชมป์ TV ไว้ที่เอวครับ !! แล้วเขาก็ค่อยๆเดินมาที่โพเดี้ยมรับรางวัลทันทีครับ !! ก่อนที่จะรับรางวัลมาแล้วก็ชูขึ้นครับ !! คนดูโห่หนักกว่าเดิมอีกครับ..

Matt :: ว้าว..
Matt :: ขอบคุณมากสำหรับรางวัลนี้ !!
Matt :: มันไม่ง่ายเลยนะสำหรับท่าที่สามารถกำจัดทุกคนได้ภายในครั้งเดียว..

Matt :: แต่ฉันนี้และสามารถทำได้ !!
Matt :: และฉันจะกำจัด Dave ด้วยท่าไม้ตายของฉันคืนนี้ !!
Matt :: และฉันนี้และจะเอากระเป๋า BOB มาครองพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ !!

เพลง "Flight Of The Valkyries" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Pay13_photo_217

oat Sherman เดินออกมาอย่างช้าๆ เขาเดินมาตามทางและหยุดกลางทางมองไปรอบๆ คนเชียร์ตะโกนว่า Goat Sherman! หลายรอบจนกระทั่งเขาขึ้นเวทีและยืนอยู่ตรงกลาง เขาชูแขนทั้งสองขึ้นและตะโกนดังๆว่า Raaaaa!!! พร้อมกับมีระเบิดขึ้นมาตรงมุมทั้ง 4 มุม !!

Linda :: เอาล่ะค่ะแมตช์การปล้ำต่อไปนะค่ะเป็นแมตช์การปล้ำแบบ "Steel cage Match" เพื่อตำแหน่งแชมป์ "Brutal Extreme Championship !!"
Linda :: ผู้ถ้าชิงนะค่ะมาจาก "Washington D.C." น้ำหนัก "210" ปอนด์เขาคือ "Sherman Washington !!"

สักพักเพลง "The Last Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูมีเฮ้ป่นโห่กันไปครับ !!

IWE :: New Year 2014 Sd_03012011rf_149

Fang เดินออกมาพร้อมกับคาบแชมป์ออกมาด้วย ก่อนที่จะมองขึ้นไปบนเวที แล้ววิ่งขึ้นไป.. ขึ้นไปบนยอด TB เพื่อชูแชมป์ขึ้นมา ก่อนที่จะกระโดดลงไป แล้วคำรามเตรียมปล้ำ !!

Linda :: และคู่ต่อสู้นะค่ะมาจาก "North Forest" น้ำหนัก "241" ปอนด์เขาคือเจ้าของแชมป์ "Brutal Extreme" คนปัจจุบัน "F.A.N.G. !!"

IWE :: New Year 2014 Tdzi3

Steel Cage Match
Brutal Extreme Championship

Fang (C) VS Sherman Washington

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ Brutal Extreme ในแมตช์การปล้ำแบบ Steel cage ก็ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ทั้งสองคนวิ่งเข้ามาบวกกันก่อนเลยครับ !! อัดกันเหมือนเป็นคนบ้าเลยครับ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! Sherman รีบวิ่งไปเสริมแรงทันทีครับ !! Fang กระโดดหลบได้ครับ !! Sherman เด้งไปอีกทีครับ !! Fang จัดการสับเสย !! Backbody Drop !! แต่ !! Sherman ยืนมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็รีบใช้โอกาสจัดการ !! Nackbreaker !! สวนลงไปทันทีครับ !! Fang นอนดิ้นเลยครับ !! Sherman เสริมแรง !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sherman ก็จัดการ !! Dropkick !! ล่วงลงไปเลยครับ !! Sherman ไล่ต่อยทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อย !! แล้วก็รีบลากคอขึ้นมาทันทีครับ !! Sherman เหวี่ยง Fang อัดเข้ากับกรงทันทีเลยครับ !! Fang เดินเซ่เลยครับ !! Sherman เหวี่ยงอัดเข้ากับกรงเหล็กอีกรอบนึงครับ !! Fang เดินเซ่เลยครับ !! Sherman ก็จัดการไปด้วยท่า !! Clothesline !!

Fang โดนไปแล้วก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sherman ก็กระโดด !! Headbutt !! ลงไปครับ !! Fang โดนไปแบบมึนๆเล็กน้อยครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็จัดการ !! Backbreaker !! ลงไปเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Fist Drop !! ลงไปครับ !! หมัดทิ้มหน้า !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sherman จัดการต่อทันทีครับ !! เสริมแรง !! Arm Drag !! แต่ !! Fang ล๊อกแขนไว้พอดีครับ !! Fang ฉวยโอกาส !! จัดการ !! Uppercut !! ทันทีครับ !! Sherman โดนไปก็นอนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆ !! หลังจากนั้น !! Fang ก็จัดการต่อทันทีครับ !! เตะท้องไปทีนึงครับ !! Powerbomb !! ลงไปครับ !! Sherman นอนพักเลยครับ !! Fang ก็เสริมแรงทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Jumping Headbutt !! ลงไปครับ !! Sherman นอนดิ้นกันไปตามๆครับ !! Fang ก็ค่อยๆลากคอ !! Sherman ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดเข้ากรงเหล็กครับ !! Sherman ถึงกับเซ่ครับ !! หลังจากนั้น !! Fang ก็เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB !! วิ่งไป !! Corner Big Boot !! ทันทีครับ !! Sherman หมดสภาพทันที !! Fang ไม่รอช้าครับ !! ปีนทันที !!

ปีนไปแล้วครับ !!

ก็ค่อยๆปีนขึ้นไปครับ !!

ปีนแบบสบายใจเลยครับ !!

..Sherman ลุกขึ้นมา !! แล้วก็จับขาไว้ครับ !! Fang ก็พยายามที่จะสบัดออกครับ !! !! ถีบ !! ถีบ !! ออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็จัดการ !! Powerbomb !! ลงมาเลยครับ !! Fang ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sherman ก็จัดการ !! เหวี่ยง !! Fang ไปครับ !! Fang เด้งกลับมา !! Sherman ก็จัดการ !! Frankensteiner !! เกี่ยวคอลงไปทันทีครับ !! Fang ดิ้นเลยครับผม !! Sherman เดินไปกระทืบครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็ทืบครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! จัดการ !! Shooting Star Leg Drop !! โครม !! Fang โดนไปเต็มๆเลยครับ !! Fang โดนไปขนาดนี้ก็ดิ้นเลยสิครับ !! Fang ก็ค่อยๆจับขา !! Sherman ครับ !! Sherman เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! แล้วก็ !! เตะเต็มหน้า !! Fang หลบได้ครับ !! Fang ก็รีบจัดการ !! Back Suplex !! ลงไปครับ !! แล้วก็เสริมแรง !! Sherman ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! Fang ก็จัดการ !! Spinning Wheel Kick !! ลงไปครับ !!

Sherman ก็ดิ้นเลยสิครับ !! Fang ก็รีบลากคอ Sherman ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ลากคอไปที่กรงครับ !! เอาหน้าถูทันทีครับ !! ถู !! ถู !! ถู !! ถู !! ถู !! แล้วก็โขกซ้ำไปอีกทีครับ !! Sherman เดินเซ่ๆเลยครับ !! Fang ก็จัดการ !! German Suplex !! ลงไปทันทีเลยครับ !! Sherman ดิ้นเลยครับ !! Fang ก็ค่อยๆเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !! ลงมาครับ !! หลังจากนั้น !! ก็รีบลากคอ !! Sherman ขึ้นมาทันทีเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Fenrir Falldown (Reverse STO) !! จัดการใส่ไปทันทีเลยครับ !! Sherman นอนดิ้นเลยครับ !! Fang ก็เสริมแรง !! ทิ้งศอกลงไปครับ !! Sherman ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Fang ก็จัดการต่อทันทีด้วยท่า !! Rising Fang (Superkick) !! เต็มปลายคางเลยครับ !! จับกดทันที !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได่แค่สองเท่านั้นครับ !! Sherman ทนได้ครับ !! Fang ก็ค่อยๆลากคอ !! Sherman ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็เตะท้อง !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! แล้วก็เสริมแรง !! Sherman กระโดดหลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็รีบจัดการ !! ด้วยท่า !! Headbutt !! กระโดดโขกทันทีครับ !! Fang ถึงกับนอน !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็วิ่งไป !! Lionsault !! ลงมาทันทีครับ !! Sherman ใส่ไปเต็มๆครับ !! Fang ดิ้นเลยครับ !! Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Sherman เตะท้องทันทีครับ !! จัดการ !! Piledriver !! ลงไปทันทีครับ !! หัว Fang ปั่กลงกับพื้นทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็จัดการต่อทันทีครับ !! Knee Drop !! ลงไปครับ !! Fang นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็ค่อยๆลากคอ !! Fang ขึ้นมาครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Powerbomb !! ทันทีครับ !!

Fang โดนไปเต็มๆก็นอนเลยสิครับ !! หลังจากนั้น !! Sherman ก็รอให้ Fang ลุกขึ้นมาครับ !! Sherman ก็ยืนรอนานแล้วครับ !! เรียกเสียงเชียร์จากคนดูครับ !! คนดูตะโกน !! "Let's go Sherman !!" "Let's go Sherman !!" Fang ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Sherman จะไม่รอช้าให้เสียเวลาครับ !! จับขา Fang ทันทีครับ !! Tornado Swing (Cesaro Swing) !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! หมุน !! แล้วก็หมุนทันทีครับ !! โยนทิ้งลงไปทันทีเลยครับ !! ย๊ากก !! เตรียมปิดบัญชีแล้วครับ !! เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! จัดการ !! Flying Goat (Swanton Bomb) !! เรียบร้อยครับ !! จับกดทันที !! แต่ไม่เอาครับ !! ปล่อย !! Sherman เปลี่ยนใจปีนแทนครับ !!

ปีนขึ้นไปทันทีครับ..

ปีนเรื่อยๆ..

ปีนสบายใจเลยครับ !!

ยังไม่ถึงครับ !!

Fang ไม่มีปฎิกิริยาที่จะลุกขึ้นมาเลยครับ !!

Sherman ปีนมาถึงบนสุดแล้วครับ !! แต่เขาไม่คิดจะลงไปข้างล่างครับ !! Sherman นั่งพักอยู่บนยอดกรง !! พี่แกจะทำอะไรครับ !! มองลงไปหา Fang ที่กำลังนอนอยู่ครับ !! Sherman ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! จะทำอะไร !! อย่าบ้าขึ้นมา !! คนดูตะโกน !! "Yes !!" "Yes !!" Yes !!" "Yes !!" Sherman กระโดด !! Flying Goat (Swanton Bomb) !! ลงมาทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 72037dbbabc66fd6c08973de4ba76bd7

โครม !! Fang ลุกขึ้นมาแล้วก็จัดการ !! Final Fang (Spear) !! Sherman โดนทีซี่โครงแทบหักเลยครับ !! Sherman นอนตายขึ้นมาทันทีครับ !! Fang นอนนิ่งเช่นเดียวกันครับ !! กรรมการเดินเข้ามาเช็คอาการ Sherman อย่างรวดเร็วครับ !! คนดูตะโกน !! "Holy Sh*t !!" "Holy Sh*t !!" "Holy Sh*t !!" Fang ได้สติแล้วครับ !! ค่อยๆคลานมากดทันทีครับ !! กรรมการชั่งแม่งครับ !! นับ !!

1..

2..

3..!! จบแมตช์ไปแล้วครับ !!

IWE :: New Year 2014 14262890

Here your Winner and Still IWE Brutal Extreme Champions :: Fang

เพลง "The Last Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูมีทั้งเฮ้และโห่ครับ !! จบแมตช์ไปง่ายๆแต่ถือว่าเสี่ยงตายกันเลยทีเดียวเชียวครับ !! Fang ก็นอนหมดสิตครับ !! ส่วน Sherman อย่าไปหวังครับ !! กรงก็รีบยกขึ้นมาทันทีครับ !! Sherman ถูกหามส่งตัวโรงพยาบาลอย่างรวดเร็วครับ !!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 28, 2015 9:05 pm

CEO Bordin :: เอาล่ะครับสำหรับรางวัลต่อไป..
CEO Bordin :: รางวัลนี้เขาผู้นี้ทำให้คนดูทุกคนนั้นสามารถเข้าถึงอารมณ์ได้ !!
CEO Bordin :: สกิลไมค์นั้นถือว่าสุดยอดมาก..
CEO Bordin :: "Role Player of the Year !!"
CEO Bordin :: สำหรับผู้ที่ได้รางวัลนี้ก็คือ..

CEO Bordin :: Billy Cobain !!

คนดูโห่ทันทีเลยครับ !! แต่ !! Billy ก็ไม่ออกมาครับ !! ทำให้ CEO Bordin ต้องฝากให้ทีมงานไปมอบให้กับมือครับ !!

CEO Bordin :: เอาล่ะครับสำหรับรางวัลต่อไป..
CEO Bordin :: "Manager of the Year"
CEO Bordin :: ผู้จัดการที่หน้ายอดเยี่ยมแห่งปี !!
CEO Bordin :: เอาล่ะครับสำหรับรางวัลนี้ผู้ที่ได้คือ..

CEO Bordin :: GM Tommy !!

เพลง "Big Time" ก็ดังขึ้นทันทีครับ !! คนดูเฮ้เล็กน้อยครับ !!

IWE :: New Year 2014 Wayne-rooney-pa_2830260b

GM Tommy เดินออกมาครับ !! โบกไม้โบกมือกับคนดูทุกคนครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆวางฟุตบอลลง !! แล้วก็เตะแจกให้กับคนดูครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยเดินไปที่โพเดี้ยมรับรางวัล !! CEO Bordin ยืนมือไปจับกับ GM Tommy ครับ !! หลังจากนั้น !! GM Tommy ก็ค่อยๆพูดครับ..

GM Tommy :: ขอบคุณครับสำหรับรางวัลนี้..
GM Tommy :: การเป็น Manager ที่ดีนั้นไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับ..
GM Tommy :: แล้วผมจะสัญญาว่าผมจะทำหน้าที่แบบนี้ให้ดีที่สุดและตลอดไปครับขอบคุณครับ !!

เพลง "My Time" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ยิ่งกว่าเฮ้อีกครับ !!

IWE :: New Year 2014 Raw_01142008ca_747

รอ 16 วิไฟทั้งสนามก็ดับเเล้ว CEO Bordin ก็เดินออกมาอย่างคึกคักพร้อมกับเเสงสปอร์ไลค์ส่องตามเขาตอลด เเล้ว CEO ก็เดินคึก ๆ มาเเตะมือกะคนดูเเล้วก็วิ่งขึ้นเวที !! กระโดดขึ้น TB ทำท่าปักมือลงเเล้วทำให้คนดูยอมรับในตัวของเขาด้วยท่าซูฮก !!

Linda :: เอาล่ะค่ะแมตช์การปล้ำต่อไปเป็นแมตช์การปล้ำแบบ !! "Hell in a Cell Match" เพื่อชิงตำแหน่ง "IWE Championship !!"
Linda :: ผู้ถ้าชิงนะค่ะมาจาก "Bangkok,Thailand" น้ำหนัก "255" ปอนด์เขาคือ "CEO Bordin !!"

สักพักเพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Raw_1066_photo_001

มีโซ่เต็มทางเดิน , เต็มเวทีไปหมด แล้ว Sinner ก็เดินออกมาพร้อมกับถือโซ่ออกมา !! ชูขึ้นพร้อมตะโกน "It's Time" พร้อมมีพลุขึ้นมาอย่างมาก แล้วก็เดินขึ้นเวทีไป ขึ้นบน Turnbuckle แล้วก็ชูโซ่ขึ้น แล้วก็ยืนเก๊กอย่างงั้น แล้วก็ลงมาเตรียมตัวปล้ำ !!

Linda :: และคู่ต่อสู้นะค่ะมาจาก "Houston,Texas" น้ำหนัก "300" ปอนด์เขาคือเจ้าของ "IWE Champions" "Shawn Sinner !!"

IWE :: New Year 2014 5y5g4

Hell in a Cell Match
IWE Championship
Shawn Sinner (C) VS CEO Bordin

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์โลกโดยกฎกติกาแบบ Hell in a Cell ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! แมตช์นี้ดุเดือดขึ้นแน่นอนครับ !! CEO Bordin วิ่งเข้าไปปะทะกับ Sinner ก่อนเลยครับ !! Sinner ยังไม่ทันตั้งตัวเลย !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! Sinner ผลักออกไปครับ !! แล้วก็กลิ้งลงเวทีไปทันที !! CEO Bordin ลงมาตามทันทีครับ !! เหวี่ยงอัดกับกรงเหล็กทันทีครับ !! แล้วก็เหวี่ยงอัดอีกทีครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ Sinner มา !! กระแทกกับบันไดเหล็ก !! แล้วก็จัดการ !! Short arm clothesline !! ลงไปครับ !! Sinner ถึงกับทำหน้ามึนๆเลยครับ !! CEO Bordin ไม่พอทำแซบไว้เยอะครับ !! ลากคอ Sinner ขึ้นมา !! เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! CEO Bordin หยิบ !! "เก้าอี้ !!" ออกมาแล้วครับอาวุธแรก !! เข้าเวทีไป !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! CEO Bordin ตีทันทีครับ !! Sinner หลบได้ !! แล้วก็เจาะขาทันที !! CEO Bordin ลงไปนอนครับ !! Sinner ได้โอกาสกระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! หลังจากนั้นก็ลากคอขึ้นมา !! จัดการ !! Suplex !! ลงไปครับ !! แล้วก็ลากคอขึ้นมาอีกครับ !! DDT ลงไป !! CEO Bordin ยังไม่ทันได้ตั้งตัวเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็เสริมแรง !! LegDrop !! แล้วก็ลากคอขึ้นมาทันทีครับ !! เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB !! วิ่งเข้าไป !! DropKick อัดเต็มหน้าครับ !! CEO Bordin ก็เดินเซ่ๆออกมาครับ !! Sinner เสริมแรง !! Side Walk Slam !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner จัดการ !! Powerbomb !! แต่ !! CEO Bordin ไม่ให้ยกครับ !! จับเสยขึ้นบ่าทันทีครับ !! Sinner ลงไปนอนเลยครับ !! CEO Bordin ฟื้นตัวได้จับลากคอ !! Sinner ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Short arm clothesline !!

Sinner กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ !! CEO Bordin ชูมือขึ้นอย่างสะใจครับ !! คนดูเฮ้กันดังลั้นเลยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! CEO Bordin ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! จะทำอะไร !! กระโดด !! Double Axe Handle !! ลงมาครับ !! Sinner ถึงกับมึนเลย !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin !! ก็ลากคอ !! Sinner ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Powerbomb !! อัดกับกรงครับ !! Sinner นอนดิ้นเลยครับ !! แล้ว !! CEO Bordin ก็เดินไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! CEO Bordin ตีกะรแทกท้องไปครับ !! แล้วก็ตีไปเต็มหลังเลยครับ !! Sinner นอนหมดสภาพไปเลยครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีไปครับ !! Sinner ก็พยายามที่จะลุกขึ้นมาครับ !! CEO Bordin ชูเก้าอี้ขึ้นครับ !! Sinner เดินเข้าเวทีมาครับ !! CEO Bordin วิ่งเข้าไป !! ตีเต็มหน้าเลยครับ !! แต่ !! Sinner หลบได้ครับ !! แล้วก็เตะท้องลงไปครับ !! แล้วก็จัดการ !! Sitdown Powerbomb !! ลงไปครับ !! CEO Bordin นอนนิ่งต่อเลยครับ !! Sinner ได้สติก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นเดียวกัน !! แล้ว !! ทั้งสองคนก็ลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ !! CEO Bordin วิ่งเข้าไปเตะท้องก่อนเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Reverse STO !! แล้วก็กดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ..!!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ลุกขึ้นมา !! CEO Bordin ไม่สนใจใครแล้วครับ !! หยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! ตี !! ไปเต็มหน้าเลยครับ !! Sinner ถึงกับมึนเลยครับ !! CEO Bordin ก็ตีไปอีกครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! แล้วก็ตี !! Sinner ตายตั้งแต่ตีครั้งแรกแล้วครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆวางเก้าอี้ลง !! แล้วเดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !! ลงมาครับ !! Sinner โดนไปเต็มๆ !! ปั่ก !! CEO Bordin ก็ลากคอขึ้นมาอีกครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็เหวี่ยง Sinner ร่วงเวทีแต่ยังไม่ตกครับ !! CEO Bordin ก็เตรียมชาร์จพลัง..วิ่งไป !! BigBoot !! แต่ !! Sinner เสย CEO Bordin แทนครับ !! CEO Bordin กระแทกกับกรงก็เจ็บเลยครับ !! Sinner ยิ้มสะใจมากเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เดินลงเวทีไปครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner จัดการ !! Spinebuster !! อัดกับกรงไปครับ !! CEO Bordin ดิ้นเลยครับ !! แล้ว !! Sinner ก็เดินไปหยิบ !! "ดาบเคนโด้ !!" ขึ้นมาครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner วิ่งไปตีกันก่อนเลยครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! CEO Bordin ดิ้นเลยครับ !! Sinner ก็ตีไปอีกทีครับ !!

หลังจากนั้นก็โยนไม้เคนโด้ทิ้งไปครับ !! แล้วก็ลากคอ !! CEO Bordin ขึ้นมา !! เหวี่ยงอัดกับกรงครับ !! CEO Bordin ถึงกับมึนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! Sinner ก็เดินไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็เดินเข้าเวทีมาทันที !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner จัดการ !! กระแทกท้องทันทีครับ !! CEO Bordin นอนกอดท้องเลยครับ !! Sinner ยกเก้าอี้ขึ้นมาครับ !! ตีลงไปครับ !! CEO Bordin ดิ้นสิครับงานนี้ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็วางเก้าอี้ลงครับ !! แล้วก็ลากคอ CEO Bordin ขึ้นมา !! จัดการ !! เตะท้องลงไปครับ !! CEO Bordin นอนเลยครับ !! แล้วก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner รีบวิ่งเข้าไปเสริมแรง !! Black Out !! กระแทกกับเก้าอี้ลงไปครับ !! CEO Bordin นอนนิ่งไปเลยครับ !! Sinner ลุกขึ้นมาสะใจเลยครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! แล้วก็กระโดด !! Diving LegDrop !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ยืนรอให้ !! CEO Bordin ลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ไม่รอแล้วครับเสียเวลา !! ลากคอ CEO Bordin ลุกขึ้นมา !! จัดการ !! Chokeslam !! งงรับประทานเลยครับ !! CEO Bordin ใช้โอกาสสวนกลับทันทีเลยครับ !! นอนลงไปทั้งคู่เลยครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆคลานมากดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Sinner ยังยกไหล่ขึ้นมาได้ครับ !! CEO Bordin ยังคงนอนนิ่งไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็ลุกขึ้นมาเช่นเดียวกันครับ !! ทั้งสองคนลุกขึ้นมาต่อยกันทันทีครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! CEO Bordin เตะท้องไปครับ !! แล้วก็จัดการ !! Short arm clothesline !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ลุกขึ้นมา !! CEO Bordin เหวี่ยงอัดเข้า TB !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Turnbuckle powerbomb !! ลงไปทันทีครับ !! Sinner นอนนิ่งไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็จัดการต่อด้วยท่า !! Elbow Drop !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็ลากคอ !! Sinner ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Brainbuster !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินขึ้นเขือกครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !! ลงมาครับ !! Sinner ดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin เกิดบ้าขึ้นมาแล้วครับ !! ไปหยิบ !! "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาครับ !! Sinner ลุกขึ้นมา !!

CEO Bordin วิ่งไปตีทันทีเลยครับ !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! ตี !! แล้วก็ตีไปอีกทีครับ !! Sinner หลับไปตั้งแต่ทีแรกแล้วครับ !! CEO Bordin เกิดอาการบ้าขึ้นมาอีกครับ !! วางเก้าอี้ไว้ที่ TB !! แล้วก็ลากคอ Sinner ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดเข้าเก้าอี้ไปเต็มๆครับ !! โป๊ก !! Sinner โดนไปเต็มๆครับ !! แล้ว CEO Bordin ก็จัดการต่อไปด้วยท่า !! Samoan Drop !! ลงไปครับ !! Sinner นอนดิ้นตกลงเวทีไปเลยครับ !! CEO Bordin ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 เลยครับ !! กระโดด !! Diving CrossBody ลงมาครับ !! Sinner ร่วงลงไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin รีบจับขาขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Slingshot !! กระแทกกับกรงไปครับ !! Sinner ยืนมึนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็จัดการ !! Powerbomb !! อัดกับกรงไปอีกครับ !! Sinner นอนนิ่งไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin เดินไปหยิบ !! "โต๊ะ !!" ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! ก็โยนเข้าเวทีไปเลยครับ !! แล้วก็เดินเข้าเวทีมาครับ !! กางโต๊ะเลยครับ !!

Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆเดินเข้าเวทีมาครับ !! หลังจากนั้น !! เขาก็ค่อยๆเดินเข้าเวทีไปครับ !! CEO Bordin ก็เดินมาทุบหลังไปก่อนเลยครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้ว CEO Bordin ก็เดินลงล่างเวทีไปครับ !! แล้วก็เดินไปหยิบ !! "น้ำมัน !!" "ไฟแซ็ก !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็เดินเข้าเวทีไปครับ !! ราดน้ำมันก่อนเลยครับ !! แล้วก็โยนทิ้งไปครับ !! หลังจากนั้นก็หยิบไฟแซ็กขึ้นมาครับ !! จุดไฟขึ้นมาครับ !! จุดทันทีครับ !! ฟุ้ป !! ไฟติดขึ้นมาแล้วครับ !! คนดูหือฮากันใหญ่เลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็ลากคอ !! Sinner ขึ้นมาครับ !! บีบคอ !! จับยกขึ้นมา !! Chockslam !! แต่ !! Sinner ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็รีบเตะท้องทันทีครับ !!Game Over (AA) !! อัดกับโต๊ะที่จุดไฟอยู่ครับ !!

IWE :: New Year 2014 Cena-Ryback
(ให้สมมุติว่าในรูปเป็น CEO Bordin นะครับ)

โดนไปเต็มๆครับ !! ตายแบบนี้มีตายครับ !! หลับไปทั้งคู่เลยครับ !! กรรมการรีบเอาถังดับเพลิงมาฉีดไฟทันทีครับ !! ตายเป็นตายเลยครับ !! หลังจากนั้น !! กรรมการวิ่งเข้ามาเช็คอาการทั้งคู่เลยครับ !! ทั้งสองคนยังคงนอนนิ่งไปเหมือนเดิมครับ !! ไม่มีการตอบสนองอะไรทั้งสิ้นครับ !! Sinner ยกแขนขึ้นมาแล้วครับ !! แล้วก็ค่อยๆคลานมาครับ !! กดทันทีครับผม !! กรรมการจำใจนับครับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! ยังทนได้ครับ !! CEO Bordin ยกไหล่ขึ้นมาได้ครับ !! Sinner นอนอึ้งเลยครับ !! กุมขมับตัวเองไว้เลยครับ !! CEO Bordin นอนได้สติมาสักพักเลยครับ !! Sinner ก็ค่อยๆกลิ้งลงไปครับ !! แล้วก็เดินไปหยิบ !! "ค้อนปอนด์ !!" ขึ้นมาครับ !! CEO Bordin มีเลือกไหลออกบริเวณลำตัวอย่างเห็นได้ชัดครับ !! Sinner เดินเข้าเวทีมาครับ !! ถือค้อนปอนด์มาด้วยครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ทุบลงไปก่อนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! ก็กระแทกหน้าลงไปครับ !! CEO Bordin หลับยาวเลยครับ !! Sinner ชูมือขึ้นบ่งบอกว่าตัวเองเป็นผู้ชนะแล้วครับ !! CEO Bordin ลุกขึ้นมาแล้วครับ !! Sinner วิ่งมา !! เอาค้อนปอนด์กระแทกท้องไปเต็มๆครับ !! แล้วก็ตีไปที่หลังครับ !! สลบยาวๆเลยครับ !! Sinner โยนทิ้งไปครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ CEO Bordin ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Lariat !! ลงไปครับ !! แล้วก็เสริมแรง !! ชูนิ้วกลางใส่คนดูแล้วก็ใส่ Five Knuckle Shuffle !! ลงไปครับ !! CEO Bordin นอนนิ่งไปเหมือนเดิมครับ !!

แล้ว Sinner ก็เตรียมจัดการต่อครับ !! Sinner ลงล่างเวทีไปครับ !! หยิบ "เก้าอี้ !!" ขึ้นมาอีกตัวครับ !! แล้วก็เดินเข้าเวทีมาครับ !! CEO Bordin หยิบเก้าอี้ขึ้นมาครับ !! แล้วก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Sinner ตีไปก่อนเลยครับ !! แต่ CEO Bordin หลบได้สิครับ !! Sinner ก็ตีไปอีกครับ !! หลบได้อีก !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เอาเก้าอี้กระแทกท้องทันทีครับ !! Sinner ดิ้นเลยครับ !! แล้วก็ตีไปที่หลังต่อเลยครับ !! Sinner โดนไปเต็มๆเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็โยนเก้าอี้ทิ้งไปครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอขึ้นมาครับ !! แล้ว CEO Bordin ก็จัดการ !! เตะท้อง !! ต่อด้วย !! เสริมแรง BigBoot ลงไปเต็มหน้าหลังจากนั้น Sinner !! จะลุกขึ้นมา CEO Bordin ก็จัดการเหวี่ยงอัดเข้ามุม TB หลังจากนั้นก็จัดการ Turnbuckle powerbomb !! ปั่ก !! Sinner นอนนิ่งไปเลยครับ !! CEO Bordin ยิ้มสะใจเลยครับ !! หลังจากนั้น !! ก็กระโดดทิ้งศอกลงไปครับ !! แล้วก็ลากคอขึ้นมา !! โยนทิ้งลงไปเลยครับ !!

หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินลงเวทีไปครับ !! แล้วก็ลากคอ Sinner ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงอัดกับกรงครับ !! อัดกับกรงอีก !! อัดอีกครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงอัดกับประตูกรงครับ !! แต่ประตูดันล๊อกกุญแจไว้ครับ !! หลังจากนั้น CEO Bordin ก็จัดการ !! Powerbomb !! อัดกับประตูครับ !! ประตูไม่หัก !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินไปหยิบ !! "บันไดเหล็ก !!" ขึ้นมาครับ !! แล้วก็วิ่งไปเอาบันไดเหล็กกระแทกลงไปครับ !! Sinner กลิ้งไม่เป็นท่าเลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็วางบันไดลงไปครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! CEO Bordin ก็เหวี่ยง Sinner เข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินเข้าเวทีไปครับ !! แล้วก็จัดการ !! Core I3 (Batista Bite) !! ล๊อกไว้อย่างแน่นเลยครับ !! Sinner ดิ้นเลยครับ !! ไม่ปล่อยด้วยครับ !! CEO Bordin ก็ล๊อกไว้อย่างแน่นเลยครับ !! Sinner ก็พยายามดิ้นครับ !! Sinner ค่อยๆแกะมือ CEO Bordin ออกครับ !!

Sinner โขกหัวครับ !! โขก !! โขก !! โขก !! จน !! CEO Bordin ต้องปล่อยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็รีบลุกขึ้นมาเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็รีบจัดการ !! It's Time (Protobomb) !! ลงไปเลยครับ !! CEO Bordin โดนไปเต็มๆครับ !! Sinner ออกอาการมึนเล็กน้อยครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner รอเตรียมปิดบัญชีของจริงแล้วครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Sinner ล๊อกคอ CEO Bordin ไว้เลยครับ !! แล้วก็จัดการ !! Shut The Hell Up (Cross Rhodes) !! แต่ !! CEO Bordin พลิกกลับมาได้ครับ !! หลังจากนั้นก็รีบเตะท้องทันทีครับ !! แล้วก็จัดการ !! Decolgen (Pedigree) !! โดนไปเต็มๆครับ !! Sinner นอนน้ำลายไหลยืดเลยครับ !! กดทันทีสิครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!! ครับผม !! เก้ง เก้ง เก้ง !! แชมป์โลกเปลี่ยนมือแล้วครับผม !! คนดูต่างพากันปรบมือทั้งสนามเลยครับ !!

IWE :: New Year 2014 9800792

..ตื่นจากความฝันได้แล้วครับ !! เพราะตอนนี้มันได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! ยังไม่ยอมแพ้ง่ายๆครับ !! โอ้มายก๊อตตต !! ทำไมมันอึดเช่นนี้ครับ !! Sinner ยกแขนค้างเลยครับ !! CEO Bordin นอนกุมขยับเลยครับ !! แล้วก็กดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 เท่านั้นอีกแล้ว !! Sinner ยังคงนอนหมดสติอยู่เลยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็ลุกขึ้นมาแบบเจ็บขาเล็กน้อยครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็รอให้ !! Sinner ลุกขึ้นมาครับ !! Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็บีบคอ Sinner ทันทีครับ !! แล้วก็จัดการ !! Chokeslam !! ลงไปเต็มๆครับ !! ใกล้ตายแล้วครับสำหรับ !! Sinner !! หลังจากนั้น !! CEO Bordin ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กำลังจะกระโดดลงมา !! แต่ไม่ทำครับ !! CEO Bordin ก็ค่อยๆลงมาจาก TB !! แล้วก็เดินลงไปหยิบ !! "บันได !!" ขึ้นมาแล้วครับ !! แล้วก็ผลักเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้นก็เดินขึ้นเวทีมาครับ !! หลังจากนั้นก็กางบันไดทันทีครับ !! แล้วก็ปีนเลยครับ !!

Sinner ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! แล้วก็ปีนตามทันทีครับ !! ปีน !! ปีน !! ปีน !! ปีน !! ทั้ง 2 คนต่างคนต่างมาอยู่จุดสูงสุดแล้วครับ !! ทั้ง 2 คนต่างคนต่างท้อแท้แล้วครับ !! แล้วก็ยืนจ้องหน้ากันครับ !! Sinner ปล่อยหมัดออกมาก่อนเลยครับ !! CEO Bordin ก็ต่อยตามครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! CEO Bordin โขกหัวใส่เลยครับ !! แล้วก็ชก !! ชก !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้นก็ล๊อกคอไว้ครับ !! แล้วก็เตรียมจัดการใส่ท่าไม้ตายแล้วครับ !! Sinner พลิกโอกาสจับแบกเลยครับ !! เห้ย !! อย่า !! ทำ !! แบบ !! นั้น !! Sinner จัดการ !! Game Over (AA) !!!!

IWE :: New Year 2014 CenaEdge_display_image

โครม !! CEO Bordin นอนนิ่งลงไปเลยครับ !! Sinner ยังคงตกตะลึงเล็กน้อยครับ !! แม้แต่กับกรรมการและคนบรรยายข้างสนามครับ !! นี่มันจะฆ่าบอสชัดๆครับ !! Sinner ก็ค่อยๆเดินลงจากบันไดครับ !! คนดูเริ่มบ้าคลั้งพร้อมกับตะโกน !! "Holy Sh*t !!" "Holy Sh*t !!" "Holy Sh*t !!" Sinner เดินลงมาจากบันไดครับ !! แล้วก็ค่อยๆเดินมาดูอาการของ CEO Bordin !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็ค่อยๆกดเลยครับ !! กรรมการก็ค่อยๆก้มลงไปนับ !!

1..

2..

3..!! เก้ง !! เก้ง !! จบแมตช์เสียทีครับ !! แมตช์ในนรกอันยาวนานมา 20 กว่านาทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Hiac14_photo_157-2780210421

Here your Winner and Still IWE Champions :: Shawn Sinner !!

เพลง "A.06" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่เป็นบางส่วนครับ !! บางส่วนถึงกับปรบมือให้เลยครับ !! Sinner และ CEO Bordin นอนแน่นิ่งไปเลยครับ !! กรรมการสั่งให้กรงนั้นยกขึ้นไปครับ !! หลังจากนั้นกรรมการก็เดินมาเช็คอาการของทั้งคู่เลยครับ !! หลังจากนั้นก็เรียกทีมงานแพทย์ออกมาครับ !! Sinner ยังคงลุกขึ้นมาได้ครับ !! กรรมการจึงลงไปหยิบเข็มขัดแชมป์โลกขึ้นมาพร้อมมอบให้กับ Sinner แล้วก็ชูมือขึ้นทันทีครับ !! Sinner ก็รับเข็มขัดมาแล้วก็ชูเข็มขัด !! คนดูบางส่วนปรบมือให้ครับ !! หลังจากนั้น !! Sinner ก็เดินกลับหลังเวทีไปทันทีครับ !!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 28, 2015 9:07 pm

========= @Promo ===========

พวกคุณพร้อมยัง..

สิบห้าคนที่อยู่บนเวที..

ใครที่จะเป็นคู่เอกในศึกที่ยิ่งใหญ่ที่สุด..

แล้วเจอกัน..

IWE :: New Year 2014 Slammy_1124_photo_24-2668074197

อ้าวเห้ย !! นี่มัน Adrian Hardes นี่ครับ !! เดินออกมาจากหลังเวที !! คนดูเฮ้เลยครับ !! บางส่วนก็กริ้ด !! Adrian ก็โบกมือทักทายคนดูครับ !! ก่อนที่เขาจะเดินขึ้นแท่นโพเดี้ยมครับ !! คนดูเฮ้ยิ่งกว่าบ้าคลั้งอีกครับ !! คนดูบางส่วนเริ่มตะโกน !! "One More Match !!" "One More Match !!" "One More Match !!"

Adrian :: ใจร่มๆกันก่อนครับคุณผู้ชม..
Adrian :: สวัสดีครับคุณผู้ชมที่อยู่ในสนาม ณ ที่แห่งนี้
Adrian :: ผมคือ "Adrian Hardes" เจ้าของแชมป์โลก 1 สมัย !!
Adrian :: วันนี้เราจะมาประกาศรางวัลที่ยิ่งใหญ่ที่สุด..
Adrian :: "Superstar of the Year !!"

Adrian :: ทุกคนในปี 2014 นี้..
Adrian :: ต่างเก็บเกี่ยวประสบการณ์..
Adrian :: ทุ่มเททุกแมตช์..
Adrian :: และคะแนนก็ออกมาในมือผมแล้วครับ !!

Adrian :: ซุปเปอร์สตาร์ออฟเดอร์เยียประจำปี 2014
Adrian :: ได้แก่..

Adrian :: Billy Cobain ครับผม !!

เพลง "Moonlight Sonata" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ครับ !! แต่บางส่วนก็ถึงกับปรบมือให้ครับ !!

IWE :: New Year 2014 Raw_1125_photo_165-682467053

Billy ออกมาแล้วครับ !! คนดูโห่ยิ่งกว่าโห่ครับ !! Billy ออกมากระโดดโล้ดเล้นด้วยความดีใจครับ !! Billy เดินไปที่ถ้วยรางวัลทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็หยิบถ้วยรางวัลขึ้นมาครับ !! แล้วก็ชูขึ้นทันที !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆวางลงแล้วก็เริ่มพูดทันที..

Billy :: ว้าวนี่มันรางวัลอันมีเกรียติอันทรงคุณค่า..
Billy :: ผมทำงานหนักมาทั้งหมดทุกอย่างจนผมได้รางวัลนี้มา..
Billy :: ผมสามารถได้เข็มขัดแชมป์ KOTC มาเป็นสมัยแรกและคนแรกในประวัติศาสตร์

Billy :: และทุกวันนี้ผมก็ยังเป็นอยู่..
Billy :: และผมจะสัญญาต่อหน้าคนเป็นพันๆคน
Billy :: ผมจะคว้าแชมป์โลกมาโชว์ให้คนดูโง่ๆทุกคนได้เห็น

Billy :: และพวกคุณจะได้รู้ว่า..
Billy :: ศิลปะที่แท้จริงเป็นอย่างไร..!!
Billy :: ขอบคุณครับ..

เพลง "Air Plane part2" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูโห่ทันทีครับ !!

IWE :: New Year 2014 Sd_706_photo_022

เพลงบรรยายไปเรื่อยๆมีควันลอยฟุ้งออกมา พอถึงท่อนที่มีคนร้อง Matt Handsome เดินมาดเท่ห์เคี้ยวหมากฝรั่งออกมานชุดนักบินพร้อมใส่หมวกกัปตันคาดเข็มขัดแชมป์ TV !!  ก่อนจะบอกให้หยุดเพลง... แล้วยกไมค์ขึ้นมาประกาศ "Ladies and Gentlemen.On behalf of Airplane, I would like to welcome you on IWE... the flight time will be a few minutes" ก่อนจะเดินต่อไปยังเวทีและเพลงเล่นขึ้นมาตามเดิม !!

Linda :: คุณผู้ชมทุกๆท่านค่ะแมตช์คู่เอกเป็นแมตช์การปล้ำชิงแชมป์ "Televisions Championship !!" และชิงตำแหน่งกระเป๋า "BOB Contract !!"
Linda :: คนแรกนะค่ะมาจาก "Switzerland" น้ำหนัก "215" ปอนด์เขาคือเจ้าของ "Televisons" "Matt Handsome !!"

และเพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! คนดูเฮ้ยิ่งกว่าเฮ้ครับ !!

IWE :: New Year 2014 Wm29_photo_131

ถึงช่วงเพลงที่มีคำว่า Turn Down For What ดังขึ้น Dave Davis ก็เดินออกมาจากทางคนดู มองดูกลุ่มคนดูก็ที่จะโบกธงชาติอเมริกาขอกำลังใจก่อนที่จะเดินไปแตะมือกับคนดู แล้วเมื่อถึงขอบเวทีก็กระโดดขึ้นขอบเวทีแล้วก็มีพลุสามสี แดง,ขาวและน้ำเงิน ดังขึ้น 5 ครั้งและ Dave ก็ยืนตรงกลางเวทีแล้วโบกธงชาติอเมริกาขึ้นฟ้าพร้อมกับธงชาติอเมริกาปรากฏออกมาทาง Titantron !!

Linda :: และคู่ต่อสู้นะค่ะมาจาก "New York City" น้ำหนัก "275" ปอนด์เขาคือเจ้าของตำแหน่ง "Bag of Belt" คนปัจจุบัน "Dave Davis !!"

IWE :: New Year 2014 41u45

BOB Contract & IWE Televisions Champioship
Matt Handsome
VS Dave Davis

แมตช์การปล้ำชิงแชมป์ TV และชิงกระเป๋าสัญญา BOB ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วครับ !! ทั้งสองคนยืนพิงที่มุม TB ครับ !! กรรมการสั่งให้เริ่มปล้ำได้ครับ !! ทั้งสองคนก็ค่อยๆเดินวนกันเลยครับ !! หลังจากนั้นก็วิ่งเข้ามาประลองกำลังกันก่อนเลยครับ !! Matt จัดการ !! Wrist Lock ทันที !! Dave เตะท้องสวนกลับไปก่อนครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการ !! Backhammer Lock !! แล้วก็ตบกระบาลไปทีนึงครับ !! ก่อนที่จะผลักออกมา !! หลังจากนั้นก็จัดการกับ Matt ไปด้วยท่า !! Bodyslam !! ลงไปครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการต่อด้วยเหวี่ยง !! Matt ไปครับ !! Matt เด้งกลับมา !! Dave ก็จัดการ !! Powerslam ลงไปเลยครับ !! Matt ถึงกับหลังแอ่นทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เสริมแรง !! Elbow Drop ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็ลากคอ !! Matt ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการ !! เตะท้องครับ !! DDT ลงไปครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เสริมแรง !! Matt ลุกขึ้นมาพอดีครับ !! Dave ก็จัดการ !! Big boot อัดหน้าไปเต็มๆครับ !! Matt กลิ้งตกลงจากเวทีไปเลยครับ !! Dave ลงตามไปครับ !! แล้วก็เดินไปกระทืบทันทีครับ !! กรรมการพยายามที่จะให้ทั้งสองคนกลับมาปล้ำที่บนเวทีครับ !! Dave ก็ยืนรอที่มุมเสา !! Matt ลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! เหวี่ยงอัดเข้าที่กั้นคนดูทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !! 1..2..3..4..Dave ไม่สนใจครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ลากคอ !! Matt ขึ้นมาครับ !! จัดการ !! Gutwrench Suplex !! อัดกับที่กั้นคนดูอีกครับ !! กรรมการนับ !! 5..6..7..Dave ไม่รอช้าลากคอ !! Matt ขึ้นบนเวทีไปครับ !! Dave ก็เดินขึ้นตามครับ !!

หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการ !! Full Nelson Bomb !! ลงไปครับ !! Matt นอนหมดสภาพทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave กระโดด !! Diving Spear ลงมาทันทีครับ !! Matt นอนจุกเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการกระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! กรรมการเดินเข้ามาห้ามครับ !! เพราะมันติดมุม TB แล้ว !! Dave ก็ถอยห่างออกมา !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เดินไปอยู่ที่มุม TB อีกฝั่งครับ !! หลังจากนั้นก็วิ่งไป !! Turnbuckle Dropkick !! โดนไปเต็มหน้าเลยครับ !! Matt ก็ค่อยๆเดินเซ่ออกมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! Half Nelson Suplex !! กระแทกลงไปครับ !! Matt นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการ !! จับขาของ Matt ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Foot DDT & Leg Lock !! หักขาลงไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการ !! Suplex !! แต่ !! Matt ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เสริมแรง !! Dave ก็เสริมแรงครับ !! Dave จัดการ !! Pendulum Lariat !! ลงไปเลยครับ !! Matt นอนตาค้างเลยครับ !! Dave ก็ค่อยๆกดทันทีครับ !! กรรมการนับ..

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave วิ่งไปศอกกันก่อนเลยครับ !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! หลังจากนั้นก็จัดการกับ !! Matt ไปด้วยท่า !! Butterfly Suplex !! ลงไปครับ !! หลังจากนั้นก็ค่อยๆขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุ กขึ้นมา !! Dave กระโดด !! Diving Double Knee Drop !! แต่ !! Matt หลบได้ครับ !! Dave นอนนิ่งไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ได้สติขึ้นมาแล้วครับ !! จัดการ !! ทิ้งศอกลงไปบริเวณลำตัวของ Dave ครับ !! หลังจากนั้น !! ก็ค่อยๆลากคอ Dave ขึ้นมา !! ลากคอไป !! โขกกับ TB !! แล้วก็โขกอีกครับ !! โขก !! โขก !! หลังจากนั้น Dave ก็ค่อยๆถีบ Matt ออกมาครับ !! Matt ฉุนสิครับ !! เดินเข้าไปตบหน้า !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Fireman Carry takeover !! ใส่ไปเต็มๆครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Matt ก็จัดการต่อไปด้วยท่า !! Snapmare and Dropkick !! อัดลงไปครับ !! Dave กลิ้งไม่เป็นท่าเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ค่อยๆพยุงตัวเองขึ้นมาครับ !! Matt เตะท้องก่อนทีนึง !! แล้วก็จัดการ !! Sidewalk slam !! ลงไปทันทีครับ !!

Dave ก็จุกกันไปตามๆกัน !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เสริมแรง !! Knee Drop ลงไปครับ !! Dave นอนกุมท้องเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นกันครับ !! Matt เตะท้องไปทีนึงครับ !! หลังจากนั้นก็ชก !! ชก !! ชก !! แล้วเสริมแรง !! Clothesline !! ลงไปครับ !! Dave ก็รีบลุกขึ้นมา !! Matt ก็จัดการต่อไปด้วยท่า !! Drop toe hold !! แล้วก็ทิ้งศอกไปตรงกลางหลังต่อทันทีครับ !! Dave ดิ้นเลยสิครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ลากคอ !! Dave ขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการ !! Gutbuster ลงไปครับ !! Dave นอนกุมท้องเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลากคอ !! Dave มาใกล้ๆกับมุม TB ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop ลงมาครับ !! Dave โดนไปเต็มๆก็ดิ้นเลยสิครับ !! Matt ก็ลากคอ !! Dave ขึ้นมาอีกครับ !! เหวี่ยงอัดเข้ามุม TB อย่างแรงครับ !! Dave เด้งออกมาเลย !! Matt ก็จัดการ !! Calf kick !! ตึง !! อัดเต็มปลายคางเลยครับ !! กดทันทีครับ !! กรรมการนับ..

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Dave ไม่ยอมง่ายๆหรอกครับ !! โดนแค่นี้จิ้บๆ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบใส่ Dave ทันทีเลยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! แล้วก็เขี่ย Dave ทิ้งลงไปครับ !! แล้วก็ตาม Dave ลงไปที่ด้านล่างเวทีครับ !! กรรมการไล่ขึ้นมาบนเวทีครับ !! Matt ไม่ฟัง !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt วิ่งไป !! BigBoot !! อัดใส่เต็มหน้า !! หลังจากนั้นก็ลากคอ Dave ขึ้นมา !! เหวี่ยงอัดที่กั้นคนดูอย่างแรงครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ลากคอ Dave ขึ้นมาอีกครับ !! จัดการ !! Brianbuster !! อัดกับที่กั้นคนดูซ้ำไปอีกครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ลากคอ Dave ขึ้นมาครับ !! เหวี่ยงเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Diving Elbow Drop !! ลงมาครับ !! หลังจากนั้นก็ยืนรอให้ Dave ลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็ค่อยๆประคองตัวเองลุกขึ้นมาครับ !! Matt เตะท้องไปก่อนทีนึงครับ !! ก่อนที่จะเหวี่ยง Dave อัดเข้ามุม TB !! ปั่ก !! Dave พักอยู่ที่มุม TB !! Matt เดินไปจับแบก Dave นั่งอยู่บน TB ครับ !! Matt จัดการ !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! แล้วก็กระโดด !! Handsome cut (Jumping cutter from turnbuckle) !! ตึ่ง !! Dave คอแทบหักเลยครับ !! Matt ได้โอกาสจับกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

..ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Matt โวยวายเลยครับ !! ไม่อยากเชื่อว่ายังจะทนได้ครับ !! Dave จับเชือกไว้เสียก่อนสิครับ !! Matt ก็ลากตัว Dave มาไว้กลางเวทีครับ !! หลังจากนั้นก็ก้มตัว !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยซ้ำไปอีกครับ !! "แกยังไม่ยอมใช่ไหม !!" เป็นเสียงคำพูดของ Matt Handsome ครับ !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ต่อยไปอีกทีครับ !! ต่อย !! แต่ !! Dave บล๊อกได้ครับ !! ผลัก !! Matt ออกไปทันทีครับ !! Matt เด้งกับเชือกทันทีเลยครับ !! Dave รีบลุกขึ้นมา !! ก่อนที่จะจัดการ !! Clothesline !! ไปเต็มๆเลยครับ !! Matt ถึงกับออกอาการเอ๋อทันทีครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! Dave ก็จัดการ !! Four-Time Dragon Suplex !! ใส่ไป 4 ครั้งเต็มๆครับ !! Matt ถึงกับเอ๋อรับประทานเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ไล่กระทืบ Matt ยับเลยครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! จน !! Matt ต้องกลิ้งหนีลงไปล่างเวทีครับ !! คนดูโห่ให้ทันทีเลยครับ !! Dave ก็ลงตามสิครับ !!

หลังจากนั้น !! Dave ก็ลากคอ Matt เหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูอย่างแรงเลยครับ !! ไล่อัดต่อทันที !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วก็ไล่กระทืบทันทีครับ !! Matt หนีแทบไม่ทันครับ !! Dave เหวี่ยง Matt อัดเสาเหล็กทันทีเลยครับ !! กรรมการก็นับไปเถอะครับ !! ไม่สนใจ !! Dave ก็ลากคอ Matt มาต่อครับ !! โขกกับโต๊ะผู้บรรยาย !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงขึ้นเวทีไปเลยครับ !! Dave ก่อนขึ้นก็ชูมือเรียกเสียงเชียร์จากคนดูครับ !! คนดูเฮ้ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เดินขึ้นเวทีมาเลยครับ !! Matt ก็เดินมาแบบเซ่ๆครับ !! Dave ก็กระโดดต่อยหน้าทันทีครับ !! Matt ล้มทั้งยืนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็จัดการต่อด้วยท่า !! Pendulum Big Boot !! อัดเต็มเบ้าหน้าเลยครับ !! Matt ล้มทั้งยืนเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็ยืนรอให้ !! Matt ลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็เตะท้องไปก่อนทีนึง !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Full Nelson Swing (จับใส่ท่า Full Nelson แล้วหมุนเหมือน Giant Swing) ก่อนจะจบด้วย Full Nelson Bomb !!

Matt นอนดิ้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็รีบลากคอ !! Matt ขึ้นมาครับ !! Dave ก็เตะท้องทันทีครับ !! เสียบเข้าล๊อค !! จับยกขึ้นมาทันทีครับ !! ใส่เป็น !! Ring Of Dave (Sitout Powerbomb) !! หลังฟาดพื้นไปเต็มๆครับ !! Dave เริ่มบ้าขึ้นมาแล้วครับ !! เดินไปรอที่มุม TB ครับ !! เตรียมปิดบัญชีแล้วโว้ย !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆครับ !! Dave วิ่งไปกระโดด !! People's Punch (Superman Punch) !! หมัดเต็มเบ้าหน้าของ !! Matt ทันทีครับ !! Matt นอนน้ำลายไหลเลยครับ !! Dave ก็จัดการกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!! ไม่อยากจะเชื่อครับ !! Dave กลายเป็นแชมป์ TV และกระเป๋า BOB ภายในเวลาเดียวกันแล้วครับผม !!

IWE :: New Year 2014 14257576

..ผมหลอกพวกคุณเล่นครับ !! ความจริงมันได้แค่ 2 ต่างหาก !! Matt ยกไหล่ขึ้นมาได้ในเสี้ยววินาทีเลยครับ !! Dave ไม่โวยกรรมการครับ !! ได้แต่นั่งจ้องและก็หัวเราะกับสิ่งที่มันเกิดขึ้น !! และก็ค่อยๆลุกขึ้นมา !! หลังจากนั้นก็ยืนรอให้ Matt ลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการ !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! แต่ Matt กลิ้งตัวหลบได้ครับ !! Dave เหวอไปสักระยะหนึ่ง !! Matt ก็เสริมแรง !! แล้วใช้จังหวะนี้กระโดด !! On Runway (Running Bicycle kick) !! กระแทกหน้าไปเต็มๆครับ !! Dave ปุ้นปุ้นเดินเซ่เลยครับ !! แต่ยังคงไม่ล่วง !! หลังจากนั้น !! Matt ก็จัดการต่อทันทีครับ !! จับยกขึ้นไป !! จัดการ !! Handsome Spin (Counter Swiss Uppercut) !! ตุ้บ !! หลับยาวๆครับ !! Matt ยังคงยืนเซ่ๆอยู่ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็รีบก้มตัวกดทันทีเลยครับ !! กรรมการรีบเข้ามานับ !!

1..

2..

3..!! ไม่ใช่ !! ได้แค่ 2 !! มันยังทนได้ครับ !! Matt ร้องโว้เลยครับ !! อะไรกันวะ !! นี่มันคนกันจริงๆปะเนี่ย !! ยังคงทนได้ครับ !! Matt ทุบพื้นแล้วโวยวายกรรมการเลยครับ !! "ทำไมเอ็งนับได้แค่ 2 วะมันต้อง 3 สิเว้ย !!" "ผมเรียนมานะครับคุณ มันได้แค่สองจริงครับ !!" Matt มัวแต่เถียงกับกรรมการครับ !! Dave ใช้โอกาสรอบกดทันทีครับ !! ได้แค่ 2 !! Matt โมโหครับ !! วิ่งไป !! BigBoot !! อัดเต็มหน้า Dave เลยครับ !! หลังจากนั้นก็กระทืบทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! สะใจครับ !! แล้ว !! ก็เดินขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ทันทีครับ !! กระโดด !! Diving Body Press !! ลงมาทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็รีบลากคอ !! Dave ขึ้นมาเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Handsomeplex [Front suplex กับเชือกแล้ววิ่งเข้าไปแทงเข่าใส่หน้าให้ตกเวที] !! ร่วงลงไปเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เดินลงไปล่างเวทีเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็เดินไปกระทืบต่อทันทีครับ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !!

แล้วก็รีบลากคอขึ้นมาทันทีครับ !! เหวี่ยงอัดเสาเหล็กทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็เหวี่ยงเข้าเวทีไปทันทีครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆกลิ้งตัวเข้าเวทีไปครับ !! หลังจากนั้นก็รอให้ Dave ลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็เสริมแรง !! วิ่งเข้าไป !! On Runway (Running Bicycle kick) !! แต่ !! Dave ก้มตัวหลบได้ครับ !! หลังจากนั้น Dave ฉวยโอกาส !! จัดการ !! Four-Time Dragon Suplex !! โดนไป 4 ครั้งเต็มๆครับ !! แล้วก็ลากคอ Matt ขึ้นมาทันทีครับ !! จัดการ !! Full Nelson Swing (จับใส่ท่า Full Nelson แล้วหมุนเหมือน Giant Swing) ก่อนจะจบด้วย Full Nelson Bomb !! ยืนรอให้ Matt ลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ยังพยายามที่จะลุกขึ้นมาอีกครับ !! Dave เหวี่ยง Matt อัดเข้ามุม TB !! หลังจากนั้นก็วิ่งไป !! Davis's Boot (Conner Big Boot) !! อัดเต็มหน้าเลยครับ !! เตรียมสังหารแล้วครับ !!

Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบเชื่องช้ามากๆเลยครับ !! Dave กระโดด !! Superman Chop (Jumping Brain Chop) !! โครม !! Matt หลบได้ครับ !! หลังจากนั้น !! Matt เตะท้องสวนกลับทันทีครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Emergency landing (Boma ye) !! เรียบร้อยครับ !! Matt ไม่รอช้ากดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!!

IWE :: New Year 2014 Rr13_photo_019

ยัง !! ยัง !! มันได้แค่ 2.999 เท่านั้นเฟ้ย !! ทำไมมันยังทนได้อีกวะ !! Dave แม่งยังทนได้อีก !! Matt ปวดหัวเลยครับ !! ทนได้ไงวะ !! หลังจากนั้น !! Matt !! ก็ลากคอ !! Dave ขึ้นมาเองเลยครับ !! หลังจากนั้นก็จัดการ !! Calf kick !! แต่ !! Dave หลบได้ครับ !! หลังจากนั้นก็ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! ชก !! หลังจากนั้นก็เสริมแรง !! Running Low Dropkick !! Matt หัวทิ่มลงไปกับพื้นเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! Dave ก็จัดการต่อด้วยท่า !! Pendulum Big Boot !! โครม !! Matt โดนไปเต็มๆหน้าเลยครับ !! หลังจากนั้น !! Dave ก็รอให้ !! Matt ลุกขึ้นมาครับ !! Matt ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบช้าๆ !! Dave เสริมแรง !! People's Punch (Superman Punch) !! ปั่ก !! หมัดเข้าเต็มคาง Matt เลยครับ !! Matt หลับยาวจริงครับงานนี้ !! Dave ฉวยโอกาสกดทันทีครับ !! กรรมการนับ !!

1..

2..

3..!!

IWE :: New Year 2014 14182464

Here your Winner and New IWE Televisions Champions :: Dave Davis

แชมป์กำเนิดใหม่ขึ้นแล้วครับ !! เพลง "Turn Down For What" ก็ดังขึ้นครับ !! กลายเป็นว่า Dave Davis นักมวยปล้ำหน้าใหม่ไฟแรงได้เข็มขัดแชมป์มาครองเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ !! Dave ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ !! คนดูเฮ้กันลั้นสนามเลยครับ !! Dave ยังคงลุกขึ้นมาด้วยความมึนงงก่อนที่กรรมการจะนำเข็มขัดแชมป์มามอบให้กับ Dave ทันทีครับ !! Dave รับมาทันทีครับ !! กรรมการชูมือให้กับผู้ชนะทันทีครับ !! Dave ก็ชูเข็มขัดแชมป์ขึ้นครับ !! หลังจากนั้นก็เดินลงเวทีไปหยิบกระเป๋า BOB ขึ้นมาครับ !! เดินขึ้นเวที !! แล้วก็ชูขึ้นเลยครับ !! แล้วก็ปิดรายการไปแต่เพียงเท่านี้ครับ !! พบกันใหม่ PPV ครั้งหน้าครับ !! Happy New Year 2015 !! สวัสดีครับ !!

IWE :: New Year 2014 WM29_Arena_12
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics